• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

các bạn mèo anh lông ngắn ơi

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
bạn nào nuôi mèo anh lông ngắn thì up ảnh của các em lên giao lưu nhé. đây là em doremalta nhà tớ, girl chính hiệu, 01 tháng tới tớ sé bắt ở nhà chú trung AC một em lông ngắn boy về làm bạn với em nó.

9669_9669

Member
bạn ơi em mèo nhà bạn mua bao tiền thế ?

Mình cũng biết mèo nhà chú Trung AC có mèo lông ngắn , nhưng giá cả như thế nào thế bạn ?
Mình cũng có cùng quan tâm giống bạn.Nhìn mèo nhà chú Trung AC kết lắm lắm nhưng nghe nói chú ấy ko bán :(

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Mình cũng có cùng quan tâm giống bạn.Nhìn mèo nhà chú Trung AC kết lắm lắm nhưng nghe nói chú ấy ko bán :(
Chú Trung không kinh doanh mèo, mà chú ấy thường tặng mèo cho bạn bè hoặc để lại mèo cho các bạn yêu thích giống mèo anh lông ngắn này để gây dựng phong trào thôi bạn ạ.

Bùi Trà My

Mình cũng đang thích mấy em mèo anh lông ngắn khủng khiếp. Mà không biết chỗ nào mua cho hợp túi tiền. :-<. Ngày nào cũng vào ngắm đàn mèo nhà chú Trung.

Bùi Trà My

Cả 2 em đều xinh quá. Mình pm cho bạn mà ko được ( vì phải post trên 15 bài). Bạn có biết chỗ nào mua mèo con giống Anh lông thảm chỉ cho mình được không? Mình cảm ơn bạn nhiều.

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
mèo anh lông ngắn hiện tại ở hà nội rất ít người có bạn ạ. mình may mắn hai lần đăng ký đều được mà bạn biết mình đăng ký trước phải 5-6 tháng đấy. bây giờ nhà mình đã có một đôi mèo anh lông ngắn rồi. đang chăm các em để đợi thành quả có mèo con đây.

Linhrin

Member
mèo anh lông ngắn hiện tại ở hà nội rất ít người có bạn ạ. mình may mắn hai lần đăng ký đều được mà bạn biết mình đăng ký trước phải 5-6 tháng đấy. bây giờ nhà mình đã có một đôi mèo anh lông ngắn rồi. đang chăm các em để đợi thành quả có mèo con đây.
anh Cương thật siêu :( ... chủ nhật tuần sau chắc em lại không qua nhà anh được rồi :(
để sang hẳn chủ nhật tuần sau nữa được không anh ?

Keke .. em sẽ mang bé mèo nhà em sang chơi với mấy đứa nhà anh :D

GAFIEL

Member
Cho gia đình mèo con Tí Tũn tham gia hội mèo anh lông ngắn với. :love struck:
Đây là bé Tí Tũn hai tháng tuổi và papa.

Đây là papa của Tũn.

Còn đây là mama của Tũn.

khunglongmap

bạn ơi, vậy khi đăng ký mèo bên chú Trung, chú ấy có yêu cầu gì không? Điều kiện nuôi, chi phí ...?

9669_9669

Member
Mình cũng ước mơ có 1 em mèo Anh lông ngắn lắm.Bạn chỉ cách cho mình đăng ký với chú Trung được ko.Thanks bạn nhiều......

Hihi, anh Trung cũng đơn giản và nhiệt tình lắm mà. Thậm chí anh ấy để lại mèo còn rẻ hơn những chỗ khác. Tất nhiên điều kiện vẫn là yêu mèo rồi.

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Hihi, anh Trung cũng đơn giản và nhiệt tình lắm mà. Thậm chí anh ấy để lại mèo còn rẻ hơn những chỗ khác. Tất nhiên điều kiện vẫn là yêu mèo rồi.
đúng đấy, chú trung không phải người kinh doanh chó mèo, đơn giản chỉ là niềm đam mê của chú ấy.

keimoon

Member
tặng các bạn hình em mèo tớ mới đón ở nhà chú trung về
Anh cho em hỏi 1 câu vô duyên được không anh?:-$
Nhà anh ở đâu ạ? khi nào anh rảnh, anh cho em qua chơi với bọn nhỏ được không anh:D

bigbibi

Member
Ai có số của chú Trung có thể post lên được không, có gì mình chỉ xin ghé qua nhà chú ý để chơi với các em mèo thui....Post lên hộ mình nhé, thanks mọi người nhiều nhiều....

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Anh cho em hỏi 1 câu vô duyên được không anh?:-$
Nhà anh ở đâu ạ? khi nào anh rảnh, anh cho em qua chơi với bọn nhỏ được không anh:D
Xin lỗi Keimoon nhé. Lâu anh không đọc topic này nên chưa trả lời được. Nhà anh ở gần ngã tư sở, đối diện Pico plaza. thường thì t7 và chủ nhật thì anh ở nhà, có gì em qua chơi.

ngudaymuon

Active Member
Xin lỗi Keimoon nhé. Lâu anh không đọc topic này nên chưa trả lời được. Nhà anh ở gần ngã tư sở, đối diện Pico plaza. thường thì t7 và chủ nhật thì anh ở nhà, có gì em qua chơi.
Khi nào Keimoon đến nhà e Cương, keimoon rủ chị với nhé. :D
Cho e quá giang được không anh? hâm mộ mấy bé nhà a lắm. :D

keimoon

Member
:D ôi em học Thăng Long, ở cũng không xa nhà anh mấy ^^ nhưng tình hình là chị Nhung ơi, bây giờ em đang thi, đến hết tháng cơ. Chị có chờ được em không?:D Cuối tháng em qua đón chị với Ỉn rồi chị em mình đi ^^