• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

các bạn mèo anh lông ngắn ơi

fat.L.T

Member
cho em bon chen 1 tí nha anh Cương sau này cho em nhà anh làm vợ thằng bin nhà em được không anh hehe

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
cho em bon chen 1 tí nha anh Cương sau này cho em nhà anh làm vợ thằng bin nhà em được không anh hehe
Hi, cám ơn tiến nhiều nhé nhưng anh lông dài lai với lông ngắn đâu có tốt đâu em, nhà anh có một bé đực lông ngắn anh bắt của chú trungAC rồi.

bizonzon

Active Member
Trời ơi, Malta xinh quá anh ạ! Nhìn dịu dàng hơn hồi bé nhiều, cái mẹt hồi bé nhìn hơi bị gian ác :)). Malta tính đến giờ là mấy tháng tuổi rồi hả anh? Anh up cả đôi lên đi cho em ngắm với. Thích bọn lông ngắn này lắm :X

tinkerboy

Mọi người có thể cho em xin số anh Trung được không ạ!
Em ở tpHCM mà rất rất thích mèo exotic và mèo ba tư nhưng điều kiện tài chính hạn hẹp và ở TpHCM hầu như không có hoặc rất đắt.Mà em là học sinh nữa.Huhu.
Tìm mãi không thấy số đt của anh Trung.
Mong mọi người giúp em với.

nhoxmiu

Anh Cương có ý định cho mấy bé nhà anh phát triển nòi giống không vậy ?? Nếu có khi nào đẻ thì em mún đăng kí nuôi 1 nhóx được không anh >"<

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Anh Cương có ý định cho mấy bé nhà anh phát triển nòi giống không vậy ?? Nếu có khi nào đẻ thì em mún đăng kí nuôi 1 nhóx được không anh >"<
Ok, khi nào có mèo con anh sẽ up lên VP cho mọi người cùng xem.

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Em Malta nhà mình dạo này hâm lắm cơ, bao nhiêu chỗ nằm không nằm, lại thích nằm trên nóc nhà vệ sinh, đúng là đang tuổi ô mai mơ, hâm đơ dở hơi không chịu nổi, cứ nhấc ra chỗ khác một lúc sau lại mon men nhẩy lên đấy nằm:

hoalinh

Member
Malta là mèo Anh lông ngắn sao mặt ko tròn bẹt giống ngố ngố ở trên nhỉ , mặt hơi gẫy , hơi nhọn và mũi cũng khác

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Malta là mèo Anh lông ngắn sao mặt ko tròn bẹt giống ngố ngố ở trên nhỉ , mặt hơi gẫy , hơi nhọn và mũi cũng khác
Em Malta nhà em chưa đủ lớn đó thôi, khoảng 3-4 tháng nữa là mặt sẽ phính ra thôi, với lại mèo cái thì cục thịt ở má không to như mèo đực đâu ạ.

fat.L.T

Member
anh cương ơi em hỏi tí con bin nhà em được 5 thang rồi mà lông nó rụng nhiều quá rụng hết cả lông má khoảng bao lâu thì nó mọc lại lông mới như cũ anh nhờ

Kún¥êu

Member
- Không biết vì lý do gì mỗi lần em đọc topic của anh Cương là lại được 1 trận cười. Em thấy mấy cái tên anh đặt cho mèo nhà anh cứ củ chuối sao ấy:). Tên em nào cũng mĩ miều dài dòng ( có lẽ do em chưa hiểu ý nghĩa qua những cái tên anh đặt cho mèo), đến khi nhìn tận mắt thì toàn những em mặt gian ác, lạnh lùng quá trời. Ha ha . Em đùa vậy thôi chứ mèo nhà anh Cương càng lớn càng xinh.
- Hôm đi off em hơi bất ngờ về năm sinh của anh đó. Đi trên đường về em luôn đặt ra câu hỏi liệu có phải anh Cương yêu mèo nên mới trẻ lâu đến vậy không :p .

nh0c.l0nely

anh ơi chỉ chỗ cho em mua mèo anh với ! chỗ nào giá bình thường thôi ạ ! em đang học lên không có nhiều tiền . . .