• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bush ! Con trai của Betty và Heark Breaker

hehehe Bush bi giờ xấu như con ma cấu :p nhìn chỉ thấy cái khung chân tay to uỵch à :))
CN này cũng muốn cho nó đi mà chưa biết đi bằng gì đây ? chắc anh kêu cái taxi đi quá.

chicken

Member
Con này 5 tháng mà cao quá chắc ko phải 100% razor, em nhìn sao nói vậy ko đúng mọi người bỏ qua cho

dungseven

Member
anh chăm bush tốt thật nhìn da dáng lắm rồi ko nhận ra bush của ngày nào nữa

Bush 6 tháng tuổi

6 ngày nữa là ku Bush được 6 tháng tuổi. Đã nặng 24kg, vòng đầu 48cm...vẫn kén ăn như ngày nào :((

King of bulls

Vietpet sponsor
Bush nhìn tướng tốt quá, Bush khung đầu gần 19 inch rồi hả anh.
24 kg là ok lắm, nhưng nhìn sao vẫn ốm và cao lêu nghêu vậy anh? Chắc tầm tuổi này chắc là vậy.
Risky nhà em thì 24kg nhìn vẩn cao nhưng không có ốm. Chả hiểu nổi cha mẹ 100% razor edge mà.
Bully đúng là phức tạp và khó hiểu.

Thân chào,

Bush nhìn tướng tốt quá, Bush khung đầu gần 19 inch rồi hả anh.
24 kg là ok lắm, nhưng nhìn sao vẫn ốm và cao lêu nghêu vậy anh? Chắc tầm tuổi này chắc là vậy.
Risky nhà em thì 24kg nhìn vẩn cao nhưng không có ốm. Chả hiểu nổi cha mẹ 100% razor edge mà.
Bully đúng là phức tạp và khó hiểu.

Thân chào,
hà hà, cứ từ từ sẽ rõ mà em. Tụi nó sẽ cao nhóng lên trước rồi mới phát triển bề ngang, đầu, cơ bắp ... chủ quan anh nghĩ là sẽ như vậy :love struck:
Ku Bush khung to lắm mà không béo được vì kén ăn, tại nó có 1 mình nên được chiều thành ra hư không sửa đươc nữa rồi :doh:. Vài tháng nữa Bush về SG sẽ được gặp mọi người thôi :love struck:
Thân

King of bulls

Vietpet sponsor
hà hà, cứ từ từ sẽ rõ mà em. Tụi nó sẽ cao nhóng lên trước rồi mới phát triển bề ngang, đầu, cơ bắp ... chủ quan anh nghĩ là sẽ như vậy :love struck:
Ku Bush khung to lắm mà không béo được vì kén ăn, tại nó có 1 mình nên được chiều thành ra hư không sửa đươc nữa rồi :doh:. Vài tháng nữa Bush về SG sẽ được gặp mọi người thôi :love struck:
Thân

AE tụi nó sắp được đoàn tụ rồi ha. Vài tháng nữa tụi nó chắc ngầu lắm ha anh. Lúc đó hi vọng có cuộc thi Bully, Tụi nó tha hô thể hiện bản thân. hehhehhhehe.................:D:D:D:D:D

Thân chào,

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Trong hình là 2 chú chó đang giỡn hay làm thiệt vậy anh? Nếu có dịp mang BUSH vào SG thì alô anh em mình giao lưu anh nhé.

Chào thân ái và đoàn kết

Trong hình là 2 chú chó đang giỡn hay làm thiệt vậy anh? Nếu có dịp mang BUSH vào SG thì alô anh em mình giao lưu anh nhé.

Chào thân ái và đoàn kết
Thiệt 100% mà không thương tích gì cả :D ku chó cỏ lai SGD là sư phụ của Bush, nó dạy cho Bush đủ trò tức cười lắm.
hì hì nguyên quán của Bush ở SG mà Chinh, sẽ về là về nhà chứ không phải về chơi đâu. Nhà tớ ở PĐL ngay gần ngã 4 PN :D
Không hiểu sao chụp lên hình Bush xấu đi nhiều thế chứ ở ngoài thật trông khác lắm không ốm như vậy đâu, mỗi ngày ku cậu xơi 1 bịch sữa vnm, gần 1kg đầu gà or vịt, 0,5kh thịt bò sống ngoài ra không chịu ăn thêm rau củ gì cả :( A3 thỉnh thoảng nhai chơi mấy viên chứ cũng không ăn, bực mình lắm.
Thân.

Chậc chậc, nhìn thích thế anh nhỉ , Remy lớn gần bằng cha rồi còn gì. Em đoán nó phải tầm 27 hay 28kg quá :-bd he he he chắc phải gửi anh 1 tháng vỗ béo cho Bush nhá.
Cám ơn anh.
Thân.
P/s : cái sân này vẫn ở THL hay chỗ khác đấy anh ?

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Chậc chậc, nhìn thích thế anh nhỉ , Remy lớn gần bằng cha rồi còn gì. Em đoán nó phải tầm 27 hay 28kg quá :-bd he he he chắc phải gửi anh 1 tháng vỗ béo cho Bush nhá.
Cám ơn anh.
Thân.
P/s : cái sân này vẫn ở THL hay chỗ khác đấy anh ?
Anh dời tụi nó từ trên lầu ra sau nhà, có 1 khoảng sân nhỏ cho chúng chơi đùa. Anh cũng k. có cân Remy nên k. biết là bao nhiêu, nhưng thấy nó cũng gần bằng cha rồi, dạo này chạy nhảy nhiều nên remy ăn rất được chứ k. kén ăn nữa. Hy vọng sẽ sớm gặp em và Bush ở saigon.

thân,

TungKon

Member
boss

Em Bush nhìn tướng tá cao quá nhìn như pitbull em này triển vọng đấy bác à

Mr Bush hôm nay 7 tháng tuổi, đã nặng suýt soát 28kg, vòng đầu 52cm và bắt đầu tách thành 2 tảng. Trông vẫn chưa định hình giống bully mà giống amstaff niều hơn Dog Eye