• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bush ! Con trai của Betty và Heark Breaker

Thế là Bush đã ra Hà Nội được 3 hôm rồi. Ku cậu vẫn còn đang "sốc" lắm. Đúng hôm ra HN thì có gió mùa đông bắc về lạnh ơi là lạnh, tối đầu tiên hơi khóc 1 tí vì nhớ mẹ và các anh chị em... mọi thứ đối với Bush thật là khủng khiếp...hì hì hì nhưng mà cuộc sống chắc sẽ ok, sau 2 ngày Bush đã biết đưởng chạy từ ngoài bãi về nhà 1 mình và đi ra ngoài luôn được 1 đoàn đệ tử đi hộ tống

Lordrich

Member
Nhìn chú BUSH dũng mãnh, khoẻ quá, ra HN đúng hôm trời lạnh thay đổi không khí đột ngột rất dễ sốc nhưng xem chừng được chăm sóc và cưng thế kia thì em nó sẽ hoà nhập rất nhanh, chúc bác mọi sự tốt lành.

Bully

Member
Bush tổng thể rất đẹp, tuơng lai là con giống tốt đấy, con này
mình thích nhất trong đàn của a Sơn

LinhKon

đẹp quá, chúc mừng bạn có cún đẹp , bạn có thể cho mình biết giá được ko bạn, cảm ơn nhiều

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng bạn đã có 1 chú chó rất đẹp, khi lần đầu tiên được nhìn bầy chó con của HEART BREAKER x BETTY mình có nói với anh SƠN đây là con mình thích nhất.

Chào thân ái và đoàn kết

Cám ơn các bạn đã chia sẻ >:D< Bush rất khôn và lì lợm đúng bản chất của Bully. Bài học đầu tiên hiện nay là đi vệ sinh đúng giờ và đúng chỗ :D hì hì ngon lành ra phết vì từ hôm ra HN đến giờ mới tè ra nhà có 1 lần, còn lại đều ra ngoài bãi đi cả.
- Vì vấn đề tế nhị nên mình không cập nhập giá cả của Bush, các bạn thông cảm nhé.
- Bush dến hôm nay được 3 tháng mấy ngày rồi ạ.
@ bulldogFat: hì hì, quả đi nhận Bush ngoài sân bay hơi bị oải đ/c ạ nhưng dù sao cũng cám ơn đ/c rất nhiều :D
Thân.

Hà nội bữa nay báo đài nói rét dưới 10 độ....vậy là em bully anh quí được no nê mát lạnh rồi....chả bù trong này nóng nực bà cố...:)

Chúc mừng anh có một con chó rất đẹp. Ráng chăm sóc tốt nha anh.

Chào thân ái và đoàn kết.

dungseven

Member
nhìn remy thì tướng tá ngon hơn nhưng mà độ lì về bề ngoài nhìn bush lì lơm hơn mỗi con một vẻ đẹp riêng chúc mừng bạn có cún cưng đẹp

King of bulls

Vietpet sponsor
chó anh ngày càng ra dáng đàn ông lắm ha, ờ ngoài Hà Nội giờ rét lắm, bé có chịu nổi không anh ?

chó anh ngày càng ra dáng đàn ông lắm ha, ờ ngoài Hà Nội giờ rét lắm, bé có chịu nổi không anh ?
Tks em. Thời tiết ngoài HN có vẻ như lạnh đối với người thôi à chứ mấy đ/c cún chẳng thấy xi nhê gì cả, vẫn chạy, nghịch, phá ầm ầm :-bd

hungvu

Member
Thế là Bush đã ra Hà Nội được 3 hôm rồi. Ku cậu vẫn còn đang "sốc" lắm. Đúng hôm ra HN thì có gió mùa đông bắc về lạnh ơi là lạnh, tối đầu tiên hơi khóc 1 tí vì nhớ mẹ và các anh chị em... mọi thứ đối với Bush thật là khủng khiếp...hì hì hì nhưng mà cuộc sống chắc sẽ ok, sau 2 ngày Bush đã biết đưởng chạy từ ngoài bãi về nhà 1 mình và đi ra ngoài luôn được 1 đoàn đệ tử đi hộ tống

Cháu Bush nhà bác granturismo phải công nhận đẹp thật. Còn bé mà thần thái khác thường(mặt rất lỳ mà dữ chứ không đần đần như những chú chó cùng độ tuổi) , vóc dáng đầu thủ ngực chân phát triển rất đẹp. Nếu thằng Bush này được chăm chút bằng chế độ dinh dưỡng và tập luyện bài bản thì trong tương lai sẽ là chú bully đình đám ở HN đây..
. chúc mừng bác bước đầu đã chọn được chú bully đẹp và từ đây về sau thằng Bush có đẹp, có đáng giá không là nhờ vào sự chăm sóc của bác đấy:D

Cập nhập hình Bush gần 4 tháng tuổi

Mấy hôm nữa là ku cậu được 4 tháng tuổi rồi, dạo này khung xương phát triển nên người xổ ra chứ không còn bụ bẫm như trước nữa, mà vẫn kén ăn lắm ạ.

Đang cưa cẩm 1 chị chó ta trắng tinh =))

dungseven

Member
muốn bé ăn nhiều anh phải tổ chức sinh nhật cho em nó đi thôi thì mới hay ăn chóng lớn được hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiikết nhất quả body của nó vạm vỡ thật