• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bully-Pitbull HN

phananh2812

Member
nếu ae không chê nghèo mà quý mến xin mời đến cuối đường nghi tàm quận tây hồ hà nội, hỏi làng chài và hỏi phan anh. vào đấy là thấy mình ngay vì hiện giờ tạm thời có mỗi mình nuôi mấy bé mẫu này ở đây thôi.

nếu ae không chê nghèo mà quý mến xin mời đến cuối đường nghi tàm quận tây hồ hà nội, hỏi làng chài và hỏi phan anh. vào đấy là thấy mình ngay vì hiện giờ tạm thời có mỗi mình nuôi mấy bé mẫu này ở đây thôi.

Nuôi 2 em chó với mấy em mẫu hay như nào hả huynh, cho em đến ở với :))

phananh2812

Member
Sự thật khó tin về chân dài

Nuôi 2 em chó với mấy em mẫu hay như nào hả huynh, cho em đến ở với :))
với T thì sợ chú không có sức thôi, a có tiếc chú cái gì đâu, chứ cái gì chẳng có, có biết phố tô ngọc V không. a có thể cho chú mọi thứ ngoại trừ xe lăn. chuận bì hành trang đầy đủ nhé rồi lển ở với a. gọi điện trước nhé, nếu không thấy a alo thì nhắn tin cũng được, có thể lúc đó a đang công thành.

hãy suy nghĩ trước khi gọi.
chúc T tự tin.

phía trước luôn là bờ..........

với T thì sợ chú không có sức thôi, a có tiếc chú cái gì đâu, chứ cái gì chẳng có, có biết phố tô ngọc V không. a có thể cho chú mọi thứ ngoại trừ xe lăn. chuận bì hành trang đầy đủ nhé rồi lển ở với a. gọi điện trước nhé, nếu không thấy a alo thì nhắn tin cũng được, có thể lúc đó a đang công thành.

hãy suy nghĩ trước khi gọi.
chúc T tự tin.

phía trước luôn là bờ..........

Xe lăn thì ko đến nỗi nhưng chắc cũng đến mức dáng đi cụ rùa già đấy anh ạ :))
THứ 7 rỗi rãi lại ra luyên khí công tiếp đi anh ơi, nhớ chỉ dạy chiêu chém gió cho em nhé <:p<:p:))

phananh2812

Member
tô ngọc vân

Xe lăn hay cụ rùa đều không được. chú phải để dành để sài tơí 60, 70 vẫn còn chạy tốt. chứ lại 3,5 sọi mà chỉ đem đến lại đem về thì toi, phí của lắm của đống tiền.
THứ 7 chú rỗi rãi thì cứ rủ hoàn ra luyên khí công trươc đi, CN ae gặp luyện tiếp. thứ 7 a đi chạy xô rôì, có 4 thằng mua thành về phá. mâý thằng này ngu quá nên a phải đi tria buồn.
a đang định đi xin cơm nguôị nhà hàng xóm về làm đặc sản đây, e có đi không.

my_lucky

Active Member
Ôi bạn tôi ơi, tôi giờ nhìn ảnh thì mới nhận ra, nhưng sao lại lấy tên là Phan Anh thế bạn ơi????

phananh2812

Member
phan anh ...... là tên tôi mà. ngày 28/12 là ngày sinh nhật vợ tôi, ngày 4/10 là ngày của tôi, ae quý thì nhớ ngày tặng quà nhé.

biết ae rồi chém nhẹ tay thôi nhé, có chém thì chém vào phần mêm nhé, nếu chém vào phần cứng là tàn phế đấy không chọi được đâu. tôi sợ ae cười lắm

hôm nào rảnh mời ae về quê tôi chơi thăm làng chài của tôi. tuy nhà không có cửa nhưng không thấy lạnh, luôn có vodka và mỳ tôm để tiếp ae, xong là sang tongocvan.road bơi theo sức của từng người, nên nhớ ở đây không có phao cứu sinh hay người cứu hộ đâu nhé nên nhớ lượng sức minh.

my_lucky

Active Member
hi hi, sẽ có ngày lên Xuồng của bạn để đàm đạm tiếu lâm.Pit ...chờ nhá chờ nhá=))=))

phananh2812

Member
nhớ đấy, sắp tết rồi, hôm nào gần đây này gọi ae đông đông tí, ra vườn chuối nhà tôi ngồi không sợ chật đâu.

chỗ quê tôi tuy ngèo nhưng cái gì cũng có, vodka và mỳ tôm có rồi ae có mang gì ngon lạ để nhìn và nhắm rượu thôi cũng được.

mong đợi ngày ghé thăm.

my_lucky

Active Member
Bạn ơi...nhìn ảnh này, dù muốn hay không thì tôi vẫn nghĩ tôi đang nhầm đây bạn ơi=))

lewei

Member
anh Tuấn từ lúc có súng,hay trau dồi tay nghề quá.Mà anh cho BEO đeo nhiều xích thế.Lúc trước đeo 2 xích thôi mà ra đền lừ dân tinh đã khóc thét,bh đeo 3 xích trông dã man quá

phananh2812

Member
những chiến binh bảo vệ làng chài

anh Tuấn từ lúc có súng,hay trau dồi tay nghề quá.Mà anh cho BEO đeo nhiều xích thế.Lúc trước đeo 2 xích thôi mà ra đền lừ dân tinh đã khóc thét,bh đeo 3 xích trông dã man quá
H à,

a chuyển sang nghề bắn rồi, tình hình tài chính thế giới kém quá nên a quay về nuôi người mẫu và bắn, có gà qué gì lùa hộ a nhé.

mấy cái xich này bây giờ ăn thua gì, a đeu làm trang sức thôi, beo ngày nay khác mà, hôm nào mời ae qua uống rượu thưởng beo, beo biễu diễn các bài cống phá, thân pháp, và mang vật nặng chạy vù vù,

a quan tâm là beo vui, khỏe và nó thấy hài lòng là ok rồi, a không quan tâm mọi người nghĩ gì và nói gì.

a cũng không lấy giải hay thi thố gì, chỉ muốn nó được ăn được học và thành một cái gì đó thôi.

Leo

Member
cún nhà bác đẹp quá ,nhìn quả xích là thấy khủng rồi,mà xích cho bully các bác mua ở đâu thế,em ở tphcm ma không thấy ai bán hết,bác nào biết thì chỉ em

phananh2812

Member

- thuylinhnguyen: tks bạn. bạn đang nuôi giống gì vậy. hôm nào rảnh mời về làng chài quê tôi chơi.

- Leo: thực ra thì cũng bình thường thôi, không tới mức bạn nghĩ đâu, nếu bạn nuôi để thi đấu hay luyện theo kiểu võ sỹ thì mới đeo xích và tập nhiều, nếu bạn nuôi theo kiễu thể hình thì không cần đeo vì đeo nhiều thi nó sẽ bị săn lại và không to theo kiểu to mượt mà lại săn thon. còn mua xich không khó đâu, bạn ra các cửa hàng kim khí sẽ có. nếu bạn có dịp ra HN, tôi sẽ tặng bạn.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Tập tành khổ sai để có 1 thân hình cơ bắp hoàn hảo cũng là điều rất tốt nhưng bạn đừng vì nó quá mà để cún của bạn bị khuyết bởi đôi chân, nhìn ảnh này mình thấy lực tải lên cơ thể cún của bạn nặng quá và kết quả là 2 chân trước đã và đang có chiều hướng xấu, vài đóng góp chân thành có gì ko phải bạn bỏ qua nhé.

phananh2812

Member

_DIAMOND_1984: cảm ơn T đã góp ý. thực ra bức ảnh này là vì góc chụp thôi, ở ngoài nhìn binh thường mà, bé cũng lớn rồi và cũng cọ sát nhiều nên xương cứng lắm không cong được nữa đau, bộ pháp của bé này tốt phết, nó có sức khỏe ghê gớm phết. có điều ngay từ bé không hiểu sao nó không đúng hết trên cả bàn mà chỉ đúng trên ba ngó thôi.

T hôm nào ra HN qua giao lưu với mấy ae, nghe nói T cũng PR trong việc nuôi pit, dogo, ......

hôm nào chỉ giáo vài chiêu, chăm để đẹp thế nào và đẻ chiến thế nào nhé

Mong muốn được sở hữu hậu duệ của Steroid

Và sở hữu 1 em pit như thê này:

Đây có phải ĐIỀU ƯỚC GIẢN ĐƠN ko anh :)):)):))