• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bully-Pitbull HN

phananh2812

Member
Lời đầu tiên Phan Anh xin được gửi đến toàn thể ae lời chúc sức khỏe và thành đạt trong mọi lĩnh vực.
Chúng ta đều biết, ngày nay thú cưng và nhất là dog là một vật có yếu tố rất quan trọng, nó ảnh hưởng trực tiếp nhất tinh thần và cuộc sống, tài sản của chúng ta. Vì vậy, làm sao để có một môi trường sống và làm việc luôn có dog. giải trí ư, thư giãn ư, để đem lại hiệu quả công việc cao nhất mà không cần phải đầu tư thêm bất cứ thứ gì ngoài dog. cá độ, chơi bài, nhậu nhoẹt, Huh? Giờ đây thật là dễ dàng với bully - pitbull.Phan Anh chuyên về bully - pitbull, mong ae cùng đóng góp xây dựng và sưu tầm những kinh nghiệm về huấn luyện và những hình ảnh đẹp cho những ae đi sau được tham khảo và học hỏi. Phan Anh xin ý kiến đóng góp nhẹ nhàng của ae.

my_lucky

Active Member
Rất vui được giao lưu với bạn, nếu có dịp thì mong được ngồi cùng bạn để học hỏi thêm về Pitbull từ bạn, chứ Bully thì....mình chịu:D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Rất vui được giao lưu với bạn, nếu có dịp thì mong được ngồi cùng bạn để học hỏi thêm về Pitbull từ bạn, chứ Bully thì....mình chịu:D
Bully thì bác chịu, còn cổ gà thì chơi mạnh bác nhỉ ???? :D:p

my_lucky

Active Member
Cổ gà chỉ là 1 thứ rất nhỏ mà BUlly nó cần, không thể vì nhiều cổ gà mà mình có thể nuôi được bully, hiện giờ chưa có hứng thú với bully nhưng nghe bạn phananh nói là chuyên về bully và pit, mình cứ nghe pit là rực hết cả người, phải học hỏi bạn ngay thôi.Thanks!

phananh2812

Member
V A à. học hỏi thì hay rồi. rất vui được học hỏi. nhà tôi có mấy con bully và cả pitbull nữa toàn con người ta vứt đi không nuôi, bây giờ nhìn cũng tạm rồi, cũng chiến phết. ae ai ai thích hôm nào qua cầm về chơi. có ảnh đẹp nhưng cho nợ nhé.

V A à. học hỏi thì hay rồi. rất vui được học hỏi. nhà tôi có mấy con bully và cả pitbull nữa toàn con người ta vứt đi không nuôi, bây giờ nhìn cũng tạm rồi, cũng chiến phết. ae ai ai thích hôm nào qua cầm về chơi. có ảnh đẹp nhưng cho nợ nhé.
Đưa em cầm về cho, đang chán đây :p:p.....................(50kt)

phananh2812

Member
ok Thắng. hôm nào qua nhé.

có hôm bận quá chưa kịp cho ăn, thả mấy con ra nó bắt luôn con chó ở đâu về gặm may mà không ai biết.

tuanhd

Member
pit và bull đẹp quá ,nhìn bãi cát trông giống ở bãi giữa sông hồng phải ko bạn:)
chỗ mình mà có cái bãi này cho mấy em chạy thì nhất ,hic.....................

Kít lần này cho sinh đẻ đi anh nhé, mã Kit lên đẹp lắm rồi :D:D còn con Beo ko có chỗ gửi thì cứ để em................>:D<>:D<>:D<

phananh2812

Member
vui vui khoe khoe

pit và bull đẹp quá ,nhìn bãi cát trông giống ở bãi giữa sông hồng phải ko bạn:)
chỗ mình mà có cái bãi này cho mấy em chạy thì nhất ,hic.....................
cậu này tinh mắt thật, nhưng chưa đúng. hôm nào rảnh qua chơi nhé.

jenny_Q

Vietpet sponsor
có quả bãi rộng thế này công nhận là cho các ông tướng phá phách thì nhất anh phan anh đưa beo cho thắng còi chăm mấy hôm cho thắng còi sướng hihi

có quả bãi rộng thế này công nhận là cho các ông tướng phá phách thì nhất anh phan anh đưa beo cho thắng còi chăm mấy hôm cho thắng còi sướng hihi
Khổ lắm, người hơi còi nên phải vận động cho nó khỏe để ăn nhiều đây:)):)):))

boy_armani8x

Active Member
ảnh có cảnh đẹp trong cái cảnh đẹp có con chó đẹp, pit và bully mà được bơi lội với chạy trên cát hàng ngày rộng rãi hoang sơ như thế này thì đúng là thiên đường cho tố chất phát triển rồi..hihi

phananh2812

Member
bác cho các em đi dã ngoại ở đâu.nhin hoang vu và thoáng mát thế
đây là nơi sinh ra và lớn lên và là nơi thường chú của mình và cũng là chỗ nuôi nhốt mấy người mẫu của mình

đây là đường vào làng mình

tuanhd

Member
nhà bác thế này thì biết đâu mà tìm bây gjo nhìn xung quanh toàn thấy sông với vườn chuối ,bãi cát.cụ thể nhà bác chỗ nào hôm nào rảnh em ghe qua thăm bác với các em người mẫu:))