• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bully nhà mình đã sinh

mr_trung

Member
hiện bull nhà mình đã hạ sinh được 8 bé 5 cái 3 đực, âm hơi thịnh một chút:)
các bé được hai ngày rồi, trộm vía đều khỏe mạnh. mọi người cùng chia sẻ với mình nhé!
ảnh thời con gái

Ảnh trước khi sinh

đây là hình các bé và mẹ

Khánh Nhữ

Active Member
Mấy con cún con thích quá, bạn chụp nhỏ quá nên mình ko nhìn ra được là Vện hay Blue ..!

Bố của bầy cún là ai thế bạn.Bạn đăng thông tin bố của tụi nó lên mình nghĩ dễ bán hơn đó.

mr_trung

Member
cám ơn bạn quan tâm, mình chưa có ý định bán mà chỉ muốn chia sẻ với mọi người!

mr_trung

Member
to: khánh Nhữ: Ok khi nào mình có kế hoạch bán, mình sẽ thông báo mọi ngươì.:)

am_bully

chúc mừng bạn có đàn cún mới, hi vọng sẽ góp phần xây dựng phong trào nuôi bully như các bác trong sài Gòn.
có ảnh mớiư chia sẻ thêm đi nhé!

thanhtruckyu

anh bán bao nhiu kn nhỏ zậy !!! e h0k có đủ tiền mua nên a cho e xin 1 pé về nuôi nha , cái hay đực gì cũng dc !!! nếu a k cho thì cũng k sao [ e ở tp.hcm ]!!! chúc mấy pé khỏe mạnh nha!!!:x

tri123

Toàn thấy ảnh và clip chó mẹ và chó con!Chó bố đâu hả bác ơi???(Cha ơi cha ở đâu).Sorry spam tý vì không thấy bố tụi nhỏ :)):)):)):)):)):))

dog

Member
tớ biết con bố của bầy này, tìm trong các bài trước của mr_trung sẽ có :D 1 em đực đầu thủ khá đẹp còn nguồn gốc tớ ko biết nhá 8-> mấy em cún con cũng khá đẹp. Chúc các em lớn khỏe, mũm mĩm, đầu to ngực nở, chân tay cơ bắp :-ss

dog

Member
mà tái bút cái: sao màu lông các nhóc lạ nhỉ hay tại máy quay của bạn? tớ chưa thấy bully vện trắng đen bao h :-/

tri123

mà tái bút cái: sao màu lông các nhóc lạ nhỉ hay tại máy quay của bạn? tớ chưa thấy bully vện trắng đen bao h :-/
Tìm mãi có thấy đâu.Không biêt bác đồng chi "dog"lấy hình chó bố ở đâu mà bảo là đầu thủ to và rõ nguồn gốc?Chắc lấy ở google cũng nên?=))=))=))=))=))=))=)).Đề nghị chủ chó cho xin 500 ảnh nhé!:-o:-o:-o:-o:-o

tri123

Hóa ra chó bố của bác này là chó ta có xoáy.Hi hi giờ mới rõ=;=;=;=;=;=;=;=;=;