• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bully nhà mình đã sinh

lambeckham

Active Member
anh ơi anh mà online anh đính chính lại con bố nhé......ae chơi bully em ko muốn làm mất lòng ai nhưng mình có như thế nào mình chơi vậy......cảm ơn anh chào anh

Khánh Nhữ

Active Member
xin lỗi anh trung hay anh hùng nhé......vụ con Leo của em thế nào và tình hình như thế nào các bác phải nói em 1 tiếng chứ sao lại như thế này....? em nói thế các bác hiểu có gì alo cho em ngay nhé em ko thích kiểu loằng ngoằng thế này đâu
Ối dồi ôi cái mặt, Lâm vào đính chính luôn là ko phải phối với Leo nhé. Phối với con nào chả được miễn là Bully sao cứ phải nói là phối với con A.B.C làm cái gì nhờ ...!

dog

Member
Tình hình này bác chủ topic vào đính chính lại xem ntn nhé. Tớ cũng đang rất muốn mua 1 em cái nhà bạn nhưng tớ phải làm gia phả đc cơ. Nếu cún con đẹp thì bố nó là ai ko quan trọng đâu, gia phả chỉ để về sau còn đi dog show mà nên đã chơi bully phải làm đc giấy ABKC. Chào thân ái!

mr_trung

Member
Hình như là mình chưa có phát biểu chính thức nào về bố mẹ các bé trên diễn đàn! Hiện nay mình chỉ muốn chia sẻ với mọi người về hình ảnh đàn chó của mình. Hơn nưa mình nghĩ các member hiểu biết chỉ cần nhìn chó là có thể đánh giá được chó xấu hay đẹp, chứ đâu nhất thiết cứ phải có bố mẹ đẹp thì chó con mới được coi là đẹp. Mình sẽ up date thường xuyên ảnh các bé để mọi người nhận xét. Chỉ cần xem thôi chứ đã bảo ai phải mua đâu. Hihi thanks các bác quan tâm.

mr_trung

Member
Chó này mình mua lại của bác mr_Hung, về nuôi được 1,5tháng đã đẻ rồi, nên bố mẹ của em nó là ai, thì để mình điều tra chắc chắn đã. Mình sẽ làm sáng tỏ vụ *** này và thông báo sớm:)

dog

Member
Ôi quê tôi! Chó đàn mất gốc. Hj hj. Chắc do tớ hết, có thể nghe ko rõ nên nói là con bố là Leo. Mà tớ thấy đàn cún cũng đẹp mà. Nhân tiện mọi ng cho hỏi những em mất gốc rồi thì làm thế nào để đăng ký và công nhận nhỉ. Tớ biết có nhiều em đã thất lạc nguồn gốc nhưng cũng đẹp lắm. Ai bít giúp đỡ nhé!

dog

Member
À mà chủ topic update ảnh từng em đi nhé. Bạn quay clip nhìn ko rõ lắm nên chụp ảnh từng em đi cho nó rõ. Hay là hôm nào rảnh tớ cầm máy sang chụp cho nhé.

mr_trung

Member
Topic vô tình gây hiểu lầm và làm ảnh hưởng đến người khác. Xin mod đóng lại, còn về chó bố mọi người không phải đoán già đoán non, chó do người nhà mình nuôi, mấy hôm nữa về có thời gian mình sẽ gửi hình. ok!!

lambeckham

Active Member
ok ông nói thế tôi còn nghe được.....tôi nói ra hôm đó chuyện thế nào cho ông hiểu và cho mọi người hiểu nhé. hôm đó anh hùng mang đến nhẩy con Leo nhưng có thể tại lơ bé quá con leo ko cho vào được và bung găng ở ngoài 3 lần như vậy tôi xót chó nên nói anh hùng ko cho nhẩy nữa.....rồi đến hôm nay tự nhiên bạn đức nik dog nói puppy là của leo làm tôi hơi bực mình.....và tôi cũng nói thêm với ông thế này....cho đực nhẩy bung găng ở ngoài với điều kiện 1 người đỡ kinh nhiệm như chú Minh đỡ ở SG mới làm được và tối thiểu phải 15p....đây của con leo chim nó ở ngoài ko cho vào được thì chửa kiểu gì và mỗi lần như thế tôi kéo cho ra chỗ khác thì chửa kiểu gì.....tôi nói thế ông hiểu rồi đúng ko bt tôi ko nói đâu nhưng chuyện này ảnh hưởng đến uy tính của tôi vì tôi biết chó bố là ai....thế nhé thanks ông

dog

Member
Oke với Lâm và Trung. Thế tội lỗi do tớ gây ra thì có đc phép sang chơi với mấy em cún ko vậy. Hj hj.

my_lucky

Active Member
Mới hôm nào sang chơi bọn nhóc còn đỏ hỏn, giờ đã quậy tưng bừng thế này rồi.Chúc đàn cún hay ăn chóng lớn...Thấn!