• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bin ngố nhà e :D

Binngo

Member
Hì, Bin ngố nhà e cũng đã off với đc 1 thời gian ngắn rùi, hôm nay e xin phép show ảnh của cu cậu (ảnh chỉ mang tính chất lừa tình , mong mọi ng đừng ném gạch 2 đứa e :D)

==> cu cậu được >2 tháng ạ

Cả nhà có thấy Bin nhà e ăn ảnh ko ;;)

s2s2huy2

Member
con nhà bạn còn đứng cho chụp con nhà mình đợi đó mà chụp được nó ;))

Bin nhà mình cũng khá ngoan mà, con nhà bạn tên là rì thế?
Sao hai năm hay là hai tháng vây?mà đã chụp thì gửi nhiều ảnh lên.chụp mỗi cái mặt.còn mấy cái kia là khoe người đẹp chứ có phải khoe chó đẹp đâu?:-h:-h

Binngo

Member
Sao hai năm hay là hai tháng vây?mà đã chụp thì gửi nhiều ảnh lên.chụp mỗi cái mặt.còn mấy cái kia là khoe người đẹp chứ có phải khoe chó đẹp đâu?:-h:-h
toàn chụp chủ với chó đưa lên nhỡ mọi ng lại bảo toàn thấy chủ tự sướng chả thấy chó mấy thì bùn T_T

Binngo

Member
tớ đã xóa mấy cái ảnh cũ và chỉ up ảnh Bin rồi nhé :D k lại bảo tớ khoe ng k khoe chó

Binngo

Member

cún nhà các bác có ngủ như này k ạ =;

e k hiểu tại sao ngủ lúc nào nó cũng dạng tè he như này, xấu hổ :(

GumGum

Member
chả chủ cả chó đều xinh như nhau :)) anh thích cái dáng của cu Bin rồi đấy

Binngo

Member
update ảnh tự sướng chủ và chó :D

bị ép chụp mặt cu cậu bùn thiu

kid1989

Active Member
Hot boy khoe hàng kiếm vợ à :)) cái nào cái đấy là lộ hết tất tần tật luôn ý :))

Ảnh này nó đúng hiểu ko thể hiểu nổi truyện gì đang xảy ra với mình thế này :))

CunKin

Cũng muốn post bài up ảnh khoe Ma Bư quá mà ko biết làm :(

Bin đẹp trai quá. Ko đanh đá như Bư nhà mình >.<