• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bin ngố nhà e :D

Binngo

Member
thanks cậu nhé, mình sẽ thử xem. con nhà mình 4 tháng 10 ngày rồi mà đi vệ sinh chẳng gọi j cả,nó chỉ biết đi quanh quẩn hoặc nhìn nhìn mình chứ ko sủa gọi hoặc là nhịn như Bí ngô nhà cậu gì cả.haizzzz nhức nhối cái vụ này quá
Cố lên bạn, luk nó biết đi vs đúng chỗ rồi thì sướng lắm. Hồi trc ngày nào tớ cũng bị bố mẹ mắng, chỉ cần nhìn thấy tớ hoặc nhìn thấy con Bin là đc 1 bài ca rồi. H nó đi quen rồi k bị nói nữa :D

yeuketoan89

Active Member
Cố lên bạn, luk nó biết đi vs đúng chỗ rồi thì sướng lắm. Hồi trc ngày nào tớ cũng bị bố mẹ mắng, chỉ cần nhìn thấy tớ hoặc nhìn thấy con Bin là đc 1 bài ca rồi. H nó đi quen rồi k bị nói nữa :D
nhà t thì đc cái bố mẹ t cũng yêu quý chó nên nó đi vệ sinh thì chỉ dọn thôi, nhưng sức chịu đựng chỉ có giới hạn, đến 1 lúc nào đó mà ko chịu đc nữa chắc bố mẹ t cũng mắng thui, lần nào nó đi ra nhà tớ đánh nó mẹ tớ còn lao vào ôm nó ko cho t đánh nữa chứ :D
mấy lần nhà đang có khách mà nó cứ tự nhiên như ruồi ngượng chín cả mặt, ko có cái lỗ nào để chui xuống nữa cơ :((

Binngo

Member
Mẹ mình k thích chó. Chó mà hư thì cả chủ cả chó ăn đòn nhé :-ss

kid1989

Active Member
Đúng là Bin ngu :))))))))))))))))))))) Con bon đi ra nhà đúng 2 lần sau tự túc chạy vào phòng wc với chạy ra sân đi wc =)))))))))) Đúng là chủ thông minh nên chó cũng được hưởng lây tí ti :))