• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Billie "cô con gái rượu"

ĐỨCSG

1h trưa hôm qua 11-11 , cô con gái Billie đã về tới TSN . Ấn tượng đầu tiên là em nó rất thân thiện , thần kinh ổn định , rất thích khám phá . Đặc biệt , em nó có quả đầu -mũi - tai không chê vào đâu được ! Có vẻ như em nó là ...con gái rượu thật !!! Kết quả là bố Đức suốt hôm qua đến giờ toàn ngồi nhìn em nó mà xuýt xoa , chẳng làm ăn gì được và ...quên cả post hình lên cho mọi người xem !!!

Thân chào cả nhà !
Mình thành thật xin lỗi ,thật sự là từ khi đón em nó về mình quá bận với công việc ,vã lại em nó thật sự đã làm mình choáng ngợp,mình bị chia trí nên thật sự đến giờ này mình cũng không biết cái máy ảnh hiện giờ nằm ở đâu?,mọi người thông cảm cho mình nha,sau khi ổn định xong mình sẽ post hình thật nhiều để anh chị em cùng chia sẽ. Thân ái !

ĐỨCSG

Con gái rượu nhà bác đẹp thật đấy, bác rảnh up thêm hình đi

Thân chào cả nhà !
sau vài ngày bận rộn vì phài lo cho em nó ,hôm nay mình post hình lúc đón ở sân bay,với những khuôn mặt thân thương của KhiêmTN và votuyentinhyeu

KHIEMTN

Member
Hai em nó , kẻ Châu Âu người châu Mỹ , trùng hợp là hai em nó đều tầm 8 tháng tuổi .
Đây là em đực , tên DIGGER Vom WIERLINGS HOOK . Về VN từ Đức , ngày 14 - 11 - 2008

Năm anh em cùng cười !!!