• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Billie "cô con gái rượu"

ĐỨCSG

Thân chào mọi người!
Để cổ vũ thêm tinh thần những anh em đam mê GSD ,và để mừng ngày thành lập clb gsd vp phía nam ,mình post hình "cô gái rượu " nhà mình để các bạn cùng giảm stress nhé

Hoamuatim

Member
Em này ở đâu vậy bạn, nhìn hình không phải ở việt nam thì phải, dáng rất chuẩn

ĐỨCSG

Em này ở đâu vậy bạn, nhìn hình không phải ở việt nam thì phải, dáng rất chuẩn

Chào Hoamuatim !
Em này của trại Nadelhaus ở Mỹ,mình mua em nó lúc 2 tháng và gởi lại nhờ trại nuôi và huấn luyện luôn,bây giờ nó hơn 8tháng rồi,không gì trở ngại 11/11 này em nó sẽ về VN.Mong rằng mọi chuyện suôn sẽ,đây là chân dung của em nó nè,nhìn "woàm" nhưng cũng"phúc hậu" chứ nhỉ! thân chào

KHIEMTN

Member
Chào Hoamuatim !
Em này của trại Nadelhaus ở Mỹ,mình mua em nó lúc 2 tháng và gởi lại nhờ trại nuôi và huấn luyện luôn,bây giờ nó hơn 8tháng rồi,không gì trở ngại 11/11 này em nó sẽ về VN.Mong rằng mọi chuyện suôn sẽ,đây là chân dung của em nó nè,nhìn "woàm" nhưng cũng"phúc hậu" chứ nhỉ! thân chào

Em luôn nhớ bác Đức có một câu rất hay " Cứ sống phải rồi thì trời sẽ cho em ạ " !!!
Em chúc bác có một ngày 11-11 hết sức vui vẻ và toại nguyện !!!

Chào Hoamuatim !
[/QUO
Không biết nói gì hơn ngoài 2 chử quá đẹp !Chúc mừng anh mong ngày gặp cô gái rượu của anh !

Em này đẹp quá rồi bác, nhưng lông em này sao ít vàng vậy bác. Ráng mang về cho kết duyên với em kia thì tuyệt vời lắm ạ

Em này đẹp quá rồi bác, nhưng lông em này sao ít vàng vậy bác. Ráng mang về cho kết duyên với em kia thì tuyệt vời lắm ạ
Những chú chó xứ lạnh màu lông sáng hơn khi về VN tự khắc đỏ hơn ... và lông có thể sẽ ngắn lại để thích nghi với môi trường !

Chào Hoamuatim !
[/QUO
Không biết nói gì hơn ngoài 2 chử quá đẹp !Chúc mừng anh mong ngày gặp cô gái rượu của anh !
Anh Dũng và Anh Đức " Ký Hợp Đồng Sui Gia Tương Lai " cho 02 em nó đi !
Môn Đăng hộ Đối qúa còn gì !:)):)):)):)):)):)):):):)

Thân chào mọi người!
Để cổ vũ thêm tinh thần những anh em đam mê GSD ,và để mừng ngày thành lập clb gsd vp phía nam ,mình post hình "cô gái rượu " nhà mình để các bạn cùng giảm stress nhé
Cô gái rượu của bác đẹp quá:-bd Hôm nào về Việt Nam rồi bác post thêm ảnh lên cho AE thưởng thức vời nhé.

quydat82

Member
theo mình biết là chú ĐỨC đả chuẩn bị đón em nó và món quà của anh KHIÊMTN rất chu đáo, điển hình là mình vửa trãi thảm cho em nó có sân chơi để ko bị bẹt bàn chân ,,,, một sự chuẩn bị quá kỉ lưỡng để đón cô con gái và món quà của tây ninh cốc

KHIEMTN

Member
theo mình biết là chú ĐỨC đả chuẩn bị đón em nó và món quà của anh KHIÊMTN rất chu đáo, điển hình là mình vửa trãi thảm cho em nó có sân chơi để ko bị bẹt bàn chân ... một sự chuẩn bị quá kỉ lưỡng để đón cô con gái và món quà của tây ninh cốc

Nhớ trả tiền ....cò cho người giới thiệu nhé !!! Hậu hỉnh vào đấy !!!

misszen

Member
ớ, hôm nay là ngày 11-11, tình cờ đọc bài của bác, không biết em nó đã đoàn tụ gia đình chưa nhỉ, chúc mừng bác nhá

KHIEMTN

Member
1h trưa hôm qua 11-11 , cô con gái Billie đã về tới TSN . Ấn tượng đầu tiên là em nó rất thân thiện , thần kinh ổn định , rất thích khám phá . Đặc biệt , em nó có quả đầu -mũi - tai không chê vào đâu được ! Có vẻ như em nó là ...con gái rượu thật !!! Kết quả là bố Đức suốt hôm qua đến giờ toàn ngồi nhìn em nó mà xuýt xoa , chẳng làm ăn gì được và ...quên cả post hình lên cho mọi người xem !!!