• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Baron đã Mất

Status
Không mở trả lời sau này.

TKNandVTNH

Baron có thể được coi là đại diện tiêu biểu cho Bulldog ở Sài Gòn vậy mà.
Lần đầu thấy nó là ở cuộc thi chó ở Tao Đàn thấy là mê liền
Buồn ( wá ) quá đi. Thành thật chia buồn cho chú Sơn

1stLady

Member
Theo mình Baron là con Bulldog đực đẹp nhất Việt Nam thời điểm hiện tại.
Thật tiếc và buồn quá - cứ ngơ ngẩn nhớ những lần gặp nó mãi. Mỗi lần đến chơi Baron thường không sủa như những chú chó khác mà chỉ ngồi quan sát - 1 cá tính đặc biệt.

Đây là 1 tổn thất với a ly-giang và cả những fan hâm mộ Bull vì 1 con giống quá đẹp đã không còn.

manhtroc

Em có biết tin xấu của Baron.Thành thật xin chia buồn với anh!Để kiếm đươc 1 con chó vừa ý thật không dễ chút nào

puppy 109

Member
chia buồn với bạn,baron rất đẹp,và đã hi sinh :((,ít nhất vẫn còn giọt máu của baron,camry :(:)(:)(:)(:)((

thành thật chia buồn cùng anh Sơn, đây là mất mác lớn của riêng anh và tất cả anh em yêu EB, tuy vậy Baron đả chiếm 1 vị trí đáng mến trong lòng người yêu chó.

huynguyen

Member
Chú cún Baron đẹp dzậy mà lại ra đi sớm quá....Xin chia buồn và mong điều tốt lành sẽ đến với anh.

at-mobile

Xin chia buồn cùng anh ! em chĩ là 1 người mới biết chơi bulldog thôi, sau nhiều ngày tìm hiểu về bulldog , em thấy con baron của anh thật tuyệt , những hình ảnh của Baron đã làm cho em thấy thích loại bull dog này, dẫn đến việc em đã tìm mua 1 em bull cái bên nhà TheQuang, có nhiều lần em cũng muốn tìm đến anh để ngắm nhìn em baron này va học hỏi 1 chút kinh nghiệm từ anh , nhưng tin này làm em thấy buồn và cũng cảm thông được nỗi buồn của anh ! hi vọng có thể gặp và chia sẽ với anh !
chúc anh gặp thật nhiều niềm vui để đắp lại phần nào những nổi buồn !

Status
Không mở trả lời sau này.