• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Baby Bull Nhà Maxi !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

3Chia

Member
alô chia có chó bán o sao o thấy pm vậy mình chớ tin
Chào bạn, chó mình vừa được 2 tháng tuổi rồi và có mấy Baby đã tìm được ngôi nhà mới :)
Bạn cho số phone để mình dễ giao lưu hơn nha!

3Chia

Member
thật lòng mình thích bulldog lắm,mình muốnmua 1 con để nuôi trong nhà .anh có thề chia lại cho em 1 con chó cái được không?vì chó đực hay đi theo cái nên em sợ mất,với lại chó cái có thể nhân đàn,chứ tuổi thọ của chó cung4 ngắn nên sợ cảnh chia ly lắm
Bạn có thể gởi số phone cho mình để dễ giao lưu được ( nhìu ) hơn nha!
Baby của Maxi hôm nay gần được 2 tháng tuổi rồi đó!
Đến nay chúng phát triển rất tốt và bụ bẫm lắm!:):)

Mình cũng đang post tiếp hình ảnh của Baby lên cho các bạn cùng xem nhe!

3Chia

Member
Những Hình Ảnh Baby Của Maxi Vừa Được 2 Tháng Tuổi Đây ........................!!!

...................................................................................................................

đẹp quá, bác gửi giá qua tin nhắn giúp nhé ! xem có khả năng mua nỗi ko, ham mấy nhóc này ghê đang dành tiền mà ko biết đủ chưa !

không mua nỗi chắc giao lưu để nhìn bọn nó quá

3Chia

Member
..................................................................................

Bầy cún nhà anh 3CHia nhìn đã quá ^^ anh có tìm chủ mới cho nó không :) pm giá cho em với nhé khang@yahoo.com
CHúc bầy cún anh luôn mạnh khỏe, mau ăn chóng lớn :D
Thân ái

Tony Ho

Member
Bầy cún nhà a đẹp thật đấy. Nhưng không biết có khả năng theo không đây nữa

3Chia

Member
Bầy cún nhà anh 3CHia nhìn đã quá ^^ anh có tìm chủ mới cho nó không :) pm giá cho em với nhé khang@yahoo.com
CHúc bầy cún anh luôn mạnh khỏe, mau ăn chóng lớn :D
Thân ái
Baby của Maxi mình nuôi dưỡng chăm sóc rất chu đáo . àh mấy baby đã tìm được nhiều ngôi nhà mới rồi:)

3Chia

Member
đẹp quá, bác gửi giá qua tin nhắn giúp nhé ! xem có khả năng mua nỗi ko, ham mấy nhóc này ghê đang dành tiền mà ko biết đủ chưa !

không mua nỗi chắc giao lưu để nhìn bọn nó quá
Hoàng ơi bửa nào e thích có rảnh thì ghé nhà a thăm mấy baby nữa nhe:) , e nhớ gọi a trước là được rồi:D

uhm, chắc em sẽ tới nữa. Nếu anh cho đặt cọc trước thì em sẽ đặt 1 bé, tại chưa đủ tiền. Tới tháng 1 mới đủ tiền để mua lận

strawberry

A ơi a còn bull ko để lại cho e...Giá cả thế nào pm cho e biết nhé.E ở HN k biết chuyển ra ntn hả a

nhìn mặt em này hiền quá không biết nó có lanh và quậy phá nhiều không nữa..con màu trắng là con gái hả anh..thích quá đi thôi...tối nào em cũng nhìn mấy con chó này rồi mới đi ngủ..(vợ của em.... em còn không thèm nhìn nữa)

em đã mua được 1 con bull cái rồi, cảm ơn anh 3 nha ! anh em mình sẽ giao lưu, anh chỉ em thêm nhiều kinh nghiệm với nhé !

3Chia

Member
em đã mua được 1 con bull cái rồi, cảm ơn anh 3 nha ! anh em mình sẽ giao lưu, anh chỉ em thêm nhiều kinh nghiệm với nhé !
Chúc mừng e đã chọn được một baby xinh nha:) . chúc em bull mạnh khoẻ nhiều . Thân

LY THUY

Member
ĐÀN BULL NHA ANH DỄ THƯƠNG QUÁ!ANH CÒN E ĐỰC NÀO KHÔNG?ANH CO THE POST HìNH Và GIÁ CHO E ĐƯỢC KHÔNG VẬY:thuy.lythuy@yahoo.com.vn

ivespa

Quá dể thương, chủ chăm sóc kĩ quá, cả bầy con nào cũng đẹp và sạch sẽ!!!

3Chia

Member
Quá dể thương, chủ chăm sóc kĩ quá, cả bầy con nào cũng đẹp và sạch sẽ!!!
Cám ơn nhe ! Bầy baby bull sau anh sẻ cố gắng chăm sóc tốt hơn nửa vì như vậy baby bull mới đạt được hiệu quả tốt đó . Thân

pebiunu

Member
thật là dễ thương,
thường em thấy Bull ít có gương mặt dễ thương lắm,
nhưng anh có cả bầy dễ thương , trông hiền và thân thiện ghê,
anh sướng lắm nhe:)

Status
Không mở trả lời sau này.