• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Baby Bull Nhà Maxi !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chào a Trí . Hình như em gặp anh rồi . Nhà a ở q1 đúng không ? A còn nuôi tắc kè va nhím nữa phải không ạ ? Baày bull a ra co 1 em hình traí tim troâng xinh qua !!!

3Chia

Member
Chào a Trí . Hình như em gặp anh rồi . Nhà a ở q1 đúng không ? A còn nuôi tắc kè va nhím nữa phải không ạ ? Baày bull a ra co 1 em hình traí tim troâng xinh qua !!!
Chào Vũ! A Trí đây, trại nhím a vẫn còn nuôi ở Củ Chi, còn hai con tắc kè màu chameleon anh rước từ Thái về anh đưa bạn anh nuôi rồi, àh anh cũng nghe bạn nói mới biết có một bé bull có đốm giống hình trái tim! cảm ơn Vũ nha!...............................................................................................................................................................................................................................................................................................

chúc mừng anh có bầy bull bụi bẫm:D anh có nuôi chameleon nữa àh?? là vielded chameleon hay là panther chameleon?? có gì cho em xin nick yahoo hay số fone đề chia sẻ với nhé!

echipvn

Member
Nhìn mấy puppy dễ thương quá ah. A có thể cho e địa chỉ để ghé thăm tụi nó đc ko. Thank a

3Chia

Member
Nhìn mấy puppy dễ thương quá ah. A có thể cho e địa chỉ để ghé thăm tụi nó đc ko. Thank a
Hôm nào bạn có rãnh ghé lên thăm mấy em cho vui :) chúng vừa được 4 tuần tuổi và mới tâp ăn cháo dinh dưỡng đó , mình ở địa chỉ :B21-C/Cư 300 Bến Chương Dương , p Cầu Kho , q1

3Chia

Member
bửa nào cho em được ghé nựng mấy chú baby với nhé! thanks. anh nuôi chameleon gì vậy:)
Trước đó mình nuôi là 2 con yemeni chameleon và 1 con beard dragon . Mình với mấy người bạn đi thailand tuyển về lúc còn bé tí , mình nuôi tới lớn có lần đẻ trứng :D

kenny001

Member
chao a chia

mấy chú cún dễ thương quá anh có nhường lại không,gia cả thế nào,e qua coi được không,e thích giống này quá,mất ngủ và đi kiếm mấy bữa nay huhu:(:)((

dungzago

Member
Sao em không nhìn thấy cái ảnh nào nhỉ:worried::worried:
Chỉ em cách xem hình với em cũng thích Bull lăm...:at wits end::at wits end::at wits end:

Hi,3chia

bầy bull của bạn đẹp quá,chúc mừng bạn nhé!....................................................................:D

3Chia

Member
mấy chú cún dễ thương quá anh có nhường lại không,gia cả thế nào,e qua coi được không,e thích giống này quá,mất ngủ và đi kiếm mấy bữa nay huhu:(:)((
khi nào bạn có thời gian tới nhà mình thăm mầy chú em cho vui nhe !

pacific1

Member
thật lòng mình thích bulldog lắm,mình muốnmua 1 con để nuôi trong nhà .anh có thề chia lại cho em 1 con chó cái được không?vì chó đực hay đi theo cái nên em sợ mất,với lại chó cái có thể nhân đàn,chứ tuổi thọ của chó cung4 ngắn nên sợ cảnh chia ly lắm

3Chia

Member
thật lòng mình thích bulldog lắm,mình muốnmua 1 con để nuôi trong nhà .anh có thề chia lại cho em 1 con chó cái được không?vì chó đực hay đi theo cái nên em sợ mất,với lại chó cái có thể nhân đàn,chứ tuổi thọ của chó cung4 ngắn nên sợ cảnh chia ly lắm
Bạn có thể cho mình số phone để dễ giao lưu ( nhìu ) hơn nha ! :)

Status
Không mở trả lời sau này.