• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bắt đầu nuôi chim

Ilovepigeon

Member
căn cứ Trần Quốc Bình đẹp quá chiến binh nào mới vô căn cứ thì hạnh phúc hết đường <:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p

mà anh bình này tên anh giống y tên bác em đấy cả tên họ tên đệm luôn :D:D:D:D:D:D
Thế Bạn nuôi nhiều chim không?Tớ thì chim hót,lúc nào cũng có,chim câu làm chuồng gần xong...đang hoàn tất...hiện có bốn đôi bắc hải...tất cả là chim sinh sản,chắc sang tháng thay lông xong sẽ cho chim non...

Ilovepigeon

Member
em thì kùi lắm căn cứ chưa gây đầy đủ chỉ có mấy con chim vớ vẩn bao giờ nhìn đàn đông đủ em post căn cứ lên :D :D

em thì kùi lắm căn cứ chưa gây đầy đủ chỉ có mấy con chim vớ vẩn bao giờ nhìn đàn đông đủ em post căn cứ lên :D :D[/Qt
Thế là bạn khác Tớ rồi,mình đã nuôi con gì,trồng cây gì,dù có đắt rẻ trên thị trường,song với mình phải luôn quí trọng,nâng niu nó...
Bây giờ có mạng giao lưu,để học hỏi, nâng cao kiến thức để hiểu biết hơn,chăm sóc tốt hơn....cho cây con đó....Chứ mong để khoe thì ...hì .....hì tớ chẳng ham

vietga

chúc căn cứ của bạn sớm phát triển.................................................

chúc căn cứ của bạn sớm phát triển.................................................
Nhờ sự quan tâm của ACE yêu chim câu, đến nay đã có những đôi đầu tiên lượn trên bầu trời.Nếu mát tay,sang tháng có thêm năm đôi mới nở tại chuồng nhà...Thế là thành quả đã được đền đáp...Rất cảm ơn những AE đã giúp những gì tốt đẹp nhất cho đàn chim...

thanhhaivs

Member
chuc mừng anh , mai mốt anh em thả biết gâu nó bay ngươc chiều nhìn nhau chào nhau "à, đồng chí" anh nhỉ

chuc mừng anh , mai mốt anh em thả biết gâu nó bay ngươc chiều nhìn nhau chào nhau "à, đồng chí" anh nhỉ
Cảm ơn Em,đôi chim đầu tiên bay lượn trên cao là đôi thi bắc ninh.sang tháng chắc có "đưa thư" bay ra bay vào...cứ nghĩ mỗi khi đi đâu xa có vài chú chim mang theo thả...lại thấy vui vui...mà có khi gặp Chim của hải chúng lại rủ nhau đi uống bia...quên về đấy...

ngocQuan

Member
Tình hình chim cò như thế nào rồi anh?Chim anh nhìn dáng đẹp đó anh.NHưng anh nhớ đẹp và xấu không quan trọng với 1 chiến binh đua đâu anh nhé.:)CHúc căn cứ của anh ngày càng phát triển

Tình hình chim cò như thế nào rồi anh?Chim anh nhìn dáng đẹp đó anh.NHưng anh nhớ đẹp và xấu không quan trọng với 1 chiến binh đua đâu anh nhé.:)CHúc căn cứ của anh ngày càng phát triển

Chào Em,chim cò thì Em nhìn thấy đó,vòng Em đưa sắp hết rồi...KHả năng sáng mai có vài đôi bay lên hà nội đấy.Cho Anh uống bia nhé...