• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bắc Hà ở Hà Nam

Songbac

.....................
Ủa, con này bác mới bắt à :) con trước mầu vàng rơm cơ mà, hay bác lại mua thuốc nhuộm về xịt xịt, mua keo bọt vuốt vuốt vậy bác :D
Bác làm vài kiểu đứng cho anh em xem với, quý nhất quả đuôi mà bác lại bắt cháu nó ngồi là sao :)

boxich90

Member
Chào anh_hanam!! bạn cho mình hỏi một chút về giống bắc hà này nhé.Mình nghe nhiều thông tin nói là giống Bắc Hà này khi trưởng thành có thể dạt tới 40 dến 45kg,ko biết thông tin này có chính xác ko nữa,nếu ai biết rõ thi có thể cho mình biết nhé.Thân!!

Lipschitz

Member
Chào anh_hanam!! bạn cho mình hỏi một chút về giống bắc hà này nhé.Mình nghe nhiều thông tin nói là giống Bắc Hà này khi trưởng thành có thể dạt tới 40 dến 45kg,ko biết thông tin này có chính xác ko nữa,nếu ai biết rõ thi có thể cho mình biết nhé.Thân!!
Một số người quen của tôi, đang làm việc và tại Lào Cai có nói rằng chó Bác hà nặng khoảng 35kg đến 40kg, có khả năng dứt đứt xích.