• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bạn nghĩ gì về chó Phú Quốc vàng?

tuanml

Phải nói là bạn nhìn chính xác, em gái Thủ đô này mới nhập HK TPHCM tháng 10 này, về nhà mới chắc mắc cở hay sao ấy mà ăn uống nhỏ nhẹ và khách sáo lắm. Chó của bạn đẹp lắm, đúng là hậu duệ của Moon có khác. Có dịp vào SG anh em "chạm chai" chơi nhé!

Thân - Vui!

Cám ơn bác! Con toto này là của anh bạn chơi cùng hội và hay off ở công viên Trung Yên. Trong nhóm chơi có được 3 con CNG hôm 5/10/2013 trong đó có Toto. Hẹn Bác "Chạm chai" nếu có dịp vào SG!

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Người xưa có câu: Hữu xạ tự nhiên hương

Riêng sáng nay thì: "Mỹ phụ tự nhiên show"

Thân - Vui!

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

e cung choi cho vang . a co kinh nghiem gi ve huan luyen ko. cho e hoc hoi voi
Mình không chuyên huấn luyện chó đâu bạn ơi, bạn có thể sưu tầm thông tin trên mạng hoặc các anh chị em khác. Mình chỉ cho chó đùa với clicker hay bóng banh gì đó. Có điều kiện thì cho các em đi ra ruộng tìm hơi theo bản năng vậy thôi. Thân - Vui!

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Đúng như kế hoạch, hôm nay rảnh rỗi đi BC câu cá thư giãn. Bổng nhiên, thấy anh bạn này quen quen, chắc đã nhìn thấy trên TV hay sao ấy. Thế rồi, làm quen vài câu nói về chó...Sau đó, chụp 01 tấm hình lưu niệm. Kế tiếp, đi lại quán chị Tư Tròn chia đều mỗi vị 01 xị, quay quay, tưng tưng, đành để chó lại hôm nào cảm thấy khỏe thì đến chở chó về (nhất định lần này không nhậu).

pham but

tuyệt vời anh oiiiii. ngươi ta nói.
nhât; ĐÔM
nhì; ĐEN
tam; VÀNG
TỨ; VÊN
ma anh oi.

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Sau 10 ngày lưu diễn tại BC (cách quê nhà 30Km), hôm nay Táo trở về vào ngày trăm năm của thế kỷ 21: 11-12-13

và đây là hình ảnh trên đường về:

Thân - Vui!

DONGNAMBO

Active Member
Mừng xuân Giáp Ngọ!

Mừng xuân Giáp Ngọ, DONGNAMBO kính chúc gia đình Vietpet, CLB NNNCPQ Sài Gòn, CLB NNNCPQ Hà Nội và tất cả anh chị em đam mê, yêu thích chó Phú Quốc năm mới nhiều sức khỏe, tài lộc như ý, gia đình hạnh phúc, có nhiều cún đẹp!

DONGNAMBO

Active Member
Có mấy cái Giấy chứng nhận nguồn gốc của chó Phú Quốc vàng nhà DONGNAMBO: