• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bông đã thành thiếu nữ!

Xin chào cả nhà, tình hình là Bông nhà tớ dạo này đã thành thiếu nữ rồi, điệu quá nên post lên cho mọi người ngắm ^^!
dáng ngồi thiếu nữ nè :

mặt Bông rất là xinh :

linhlamhn

Member
nhìn y hệt bông em nhà mình. Em mèo này gốc ở đâu thế bạn :D chắc chị em với Bông nhà mình rồi :D

knoor

Member
Em này mặt tròn, dáng chuẩn tuyển chồng thì các anh cứ gọi là nhào vô tới tấp....

Xin chào cả nhà, tình hình là Bông nhà tớ dạo này đã thành thiếu nữ rồi,
mặt Bông rất là xinh :
nhìn mặt bông giống Nấm nhà mình thế. 2 cái mặt như nhau. yêu quá. xinh quá. lông của bông màu trắng ,lông Nấm màu vàng . còn cái độ ngây thơ thì như nhau.

Beambeam

Active Member
Xin chào cả nhà, tình hình là Bông nhà tớ dạo này đã thành thiếu nữ rồi, điệu quá nên post lên cho mọi người ngắm ^^!
dáng ngồi thiếu nữ nè :

mặt Bông rất là xinh :
Ui, lâu lắm mới được gặp lại Bông, thiếu nữ là chuẩn bị lấy chồng được rồi, hihi, không biết dạo này Bông có dịu dàng, nữ tính hơn chút nào không anh? :love struck:

@linhlam : Bông nhà mình xuất thân ở trường chinh bạn ah!hôm nào cho các cháu gặp nhau, nhìn nhau có khi lại cứ tưởng soi gương, hehe!
@beam : ^^!Bông nhà anh dạo này điệu lắm cực kỳ nữ tính luôn, sáng nào cũng nhẩy lên giường đòi vuốt ve, đi làm về mệt mà nhìn thấy Bông, bế bông là anh thấy quên hết cả mệt!

Tranh thủ hôm nay trời nắng đẹp cho Bông lên tắm nắng, nàng ta rất là thích thú, lăn lộn cứ gọi là ầm ầm...
tập thể dục nào( em ý đang ép dẻo ) :

nằm lăn lộn nào :

tạo dáng nào :

mệt quá, lại nằm thôi :

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Bông xinh quá cơ bạn ạ, công nhận bạn chăm bông giỏi thật, mèo trắng gì mà sáng thế, hi.

lululubu

Active Member
Á á á, Bông xinh, anh ơi, làm thế nào để nó không thành cháo lòng thế hả anh? Mèo nhà em nhìn kinh lắm, hix2, cứ tắm xong là tèm lem ngay được :(

Á á á, Bông xinh, anh ơi, làm thế nào để nó không thành cháo lòng thế hả anh? Mèo nhà em nhìn kinh lắm, hix2, cứ tắm xong là tèm lem ngay được :(
cái này anh cũng không biết được em ah, nhưng chắc phần lớn là do bé mèo có nghịch ngợm hay không thôi, Bông nhà anh hiền lắm, ít chạy nhảy nên sạch lắm, dạo này lạnh quá nên hơn một tuần rồi không tắm được cho Bông....không là Bông còn trắng nữa ^^!

Mình thích dùng Ô Mô hơn :)) :)) :)).
Bông xinh và trắng trẻo quá đi:love struck:
Dùng Ô mô cũng sạch nhưng không thơm bằng Tide chị ạ!em cũng thích bé Bông của nhà chị lắm, bé ý có bộ lông thiệt là mượt mà....

linhlamhn

Member
hihi, Bông nhà này còn có tuyệt chiêu hay lắm, mấy hôm nữa rảnh rảnh mình cũng làm topic cho Bông nhà mình khi đấy Xuanbac vào xem 2 đứa nó giống nhau đến thế nào nhé :p

hihi, Bông nhà này còn có tuyệt chiêu hay lắm, mấy hôm nữa rảnh rảnh mình cũng làm topic cho Bông nhà mình khi đấy Xuanbac vào xem 2 đứa nó giống nhau đến thế nào nhé :p
làm ngay topic cho Bông nhà bạn đi, mình cũng chưa được nhìn nhiều ảnh của Bông nhà bạn lắm!nhìn hai cháu thiệt là giống nhau, hehe!

9669_9669

Member
Ôi vợ hụt của Sumo.....lâu lắm mới lại được ngắm Bông xinh.Nhìn cái mặt Bông đúng là xinh thật :x