• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bông đã thành thiếu nữ!

linhlamhn

Member
em lại thấy có dấu hiệu giống anh nói anh ah!em vuốt gấn đuôi Bông thấy đuôi dựng lên và khụy ngay hai chân sau xuống ngay anh ah! em nghĩ là Bông nhà em nuôi một mình từ bé nên nhát lắm, cứ chỉ cần cho lại gần mèo khác là khè khè và tát ngay...hizz!kiểu này đến phải gửi gả Bông đi chứ kến rể thì Bông không chịu...
Có khi thế thật, để cuối tuần tớ sang đón cả 2 đứa về nhà tớ cho lành, cho 3 đứa Bông ở phòng vc tớ luôn, có chị có em cho vui, đằng nào Bông gái nhà tớ chắc cuối tuần sẽ nhảy ổ, Bông đần về nhà chăm sóc vợ đẻ luôn, Bông em nhà bạn lại được gặp chị gái ;)) Nghe điêu nhỉ ;))

Cứ cho Bông béo ở nhà mình đến cuối tuần xem thế nào bạn nhé...nếu không có gì tiến triển thì mình sẽ gửi Bông nhà mình sang nhà bạn vài hôm xem sao...