• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé mèo BOOM!

chienvet

Chuyên gia thú y
Anh Chiền ơi, yêu nhau là cùng nhìn về một hướng thôi, em thấy ngoài Bắc cũng nhiều bạn ngưỡng mộ anh lắm mà, không phải anh rủ anh THuận ra Bắc để anh vào Nam hết đối thủ đó chứ :p
Ấy chết, suy nghĩ của mình đơn giản lắm, chưa kịp think cái này:D. Đây là gợi ý chăng? "Ai đứng như bóng dừa tóc dài bay trong gió, có phải người còn đó, người con gái của...........Bến Tre":-bd, ngày xưa cũng kết bài này lắm đó. Bến tre vẫy gọi, không biết giọng Bến Tre thế nào anh Thuận nhẩy? Em là em ưa cái giọng Sài Gòn lắm cơ, Bến Tre mà được thế thì..........:love struck:.
P/s: Beam Beam có phải là Thảo ở Quan Nhân, làm việc ở Kim Đồng không ta? think of you:eek:h go on:

bizonzon

Active Member
Anh Thuận à, em xấu trai nhất cái quả đất này:)) thì làm gì có người yêu. Tình yêu em giành hết cho bọn chó mèo rồi. Mà em thấy chị Nhung khen anh " Đẹp trai ơi là đẹp trai:))", sao anh không lấy vợ đi!!!!!!!!!, cứ chó chó mèo mèo thế này thì bao giờ mới có phu nhân. Hay ra Bắc đi anh, ở ngoài này nhiều cô ngưỡng mộ anh lắm đó nha. Chắc ra đây vơ tạm cũng được vài mớ:-bd:)).
P/s: Cái này bí mật nha, con gái nhìn thấy thì lấy 2 tay che mắt đi, để hở một khe giữa các ngón tay nhìn trộm thôi. Kẻo đêm mất ngủ suy nghĩ là làm thế nào để tán được anh THUẬN ĐẸP TRAI kia à nha:love struck:
Bắt đầu hâm mộ anh Thuận rồi đấy :love struck::blusshing:

hoalinh

Member
Bs Chiền xin "đính chính" ạ.Không phải là đi chơi với người yêu đâu ạ. Vì cho đến thời điểm này bs chưa có ai yêu ạ:D. Lý do đến muộn là vì có việc đột xuất, cái này bs thường gặp nên không thể trách được. Việc đó là, lúc gần chuẩn bị đi thì anh Minhcuong gọi điện báo tin Carla đang đẻ (Carla là con chó được mình chăm sóc riêng nên không thể không đến). Nếu các bạn không tin thì vào topic này để theo dõi kết quả nhé.
Thứ 2: người bạn gái xinh xinh ấy không phải là người yêu ạ. Đó là một bạn rất yêu chó mèo, và quen mình cũng vì tình yêu đó. Vì bạn ấy không tham gia Vietpet nên các bạn không biết bạn này đâu ạ. Mình rủ bạn ấy đi chơi thôi, kế hoạch đã có sẵn rồi thế mà lại bị trùng nên 2 đứa phải đi cả 2 nơi đấy ạ.
Đến muộn nên cũng chỉ còn mấy người, nhưng nhìn hậu trường là biết vui thế nào rồi ạ.
P/S: Ngọc có cái máy ảnh mới nên "hí ha hí hửng", nên mọi người nên đòi ảnh ở cô này ý:))
Bây giờ là bạn bè , bạn bè mà lại có cùng mối quan tâm sở thích lại càng tuyệt , sau này trải qua một quá trình tìm hiêu ...abcde..... dắt dê đi cầu ....... rồi thành người yêu thôi .Có mấy ai trên đời có được thứ tình yêu sét đánh .Chiền cố lên !

Bây giờ là bạn bè , bạn bè mà lại có cùng mối quan tâm sở thích lại càng tuyệt , sau này trải qua một quá trình tìm hiêu ...abcde..... dắt dê đi cầu ....... rồi thành người yêu thôi .Có mấy ai trên đời có được thứ tình yêu sét đánh .Chiền cố lên !
a b đên c đã kinh , bác còn đến e thì em chịu rồi =)) 2 mắt nhìn nhau :" tính lửa toè " :sick:

Beambeam

Active Member
a b đên c đã kinh , bác còn đến e thì em chịu rồi =)) 2 mắt nhìn nhau :" tính lửa toè " :sick:
Hihi, chắc là kinh nghiệm nhà bác hoalinh đấy, anh Thuận nhà mình áp dụng được tới đâu thì hay tới đó, mà bx nhà hoalinh xinh lắm, anh Thuận chắc phải chịu khó theo học anh hoalinh thôi, hihi :D

chienvet

Chuyên gia thú y
há há, Em edit lại cái câu này cho anh xem này...... a b đến c đã kinh, bác còn đến e thì em chịu rồi=)) 4 mắt nhìn nhau, phát luôn câu: " Tính định lừa nhau à:)):)):)):)):))" em chả dại.:D. Theo tin của thông tấn xã Việt nam. Anh Thuận mà đặt chân ra Bắc có thằng đánh què cẳng. Em xin anh đừng dại^:)^^:)^^:)^

thuan81

Active Member
ối trời!chưa gì mà nghe sợ phết luôn!chắc ở mãi xứ dừa này mà nghe hò mấy câu đậm tình quê hương thôi!ai đứng như bóng dừa ..........tóc dài bay theo gió...........có phải người đứng đó là ............!!

D_P_HOA

Active Member
Làm cứ nghĩ là Bs Chiền nay có người yêu !đang mong hình cô gái đó nè!nhưng mà chắc là không phải không!?người khác cua là Bs chiền coi chừng mất người yêu đấy nhá!nghe khen cô ấy lắm đó !hihi
Thuận ơi lo mình còn chưa xong =)), lo chi đến em CHIỀN đẹp trai trẻ trung hả Thuận

D_P_HOA

Active Member
Già rùi mà lắm bài ghê... he he he....mà bé Long nhà chị 15 tuổi rồi á á á á á á á................Tảo hônnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
Hừm, hồi đó ra trường lừa mãi mới được anh to cao đen hôi cũng biệt danh là mèo =)), he he chỉ a b chưa đến C đã phải cưới luôn. Nếu lùa sớm được bây giờ chắc lên chức bà nội ngoại rồi =))

D_P_HOA

Active Member
Mi nhà anh Cương, anh Cương và mọi người cứ bảo Mi dạo này gầy hơn trước, em lần đầu tiên gặp Mi bên ngoài, vẫn thấy hoành tráng như thường :D

Chả thấy nhà Beam post hình thàng Bop nhà mình gì cả, xinh trai thế cơ mà :D

Sheryl

Active Member
Mẹ thằng Bốp chỉ show con ra có một lúc rồi cất ngay vào túi, sợ bàn dân thiên hạ ăn cướp mất con còn đâu mà chụp :(.

Beambeam

Active Member
Hic, chẳng hiểu sao lên ảnh chụp BOP không long lanh như bên ngoài nên em không dám up, sợ bị claim, cả phephe nữa, nếu không thì em post luôn chị đừng kêu em chụp xấu nha ;)

Beambeam

Active Member
Ảnh BOP và Phephe nhà chị Hoa nè, up theo yêu cầu vì ảnh hơi bị "dìm hàng", ở ngoài đẹp trai xinh gái hơn rất nhiều nha

lululubu

Active Member
*khóc lóc rất dữ* Đã nhăm nhe tóm em Phephe về làm của riêng rồi mà còn bị cô Hoa giật lại được, hu3, Phephe ơi sao em xinh thế? Lại còn hay khè người lạ nữa nhưng mà vuốt 1 hồi quen rồi là ngoan kinh cơ.

chienvet

Chuyên gia thú y
Ôi, mắt phephe giờ trong sáng quá. Đây là kết quả của giải phẫu thẩm mỹ đấy, em ý mới đi Thái Lan để thẩm mỹ (nói nhỏ nhé: ai cần thông tin bệnh viện thẩm mĩ thì pm mình nhé:)).
P/s: Chị Hoa à, mắt Phephe lại đẹp nhỉ:love struck:

Hôm đi off về xong thì Bông nhà mình bị ốm luôn, hix!Bông cứ bị chảy nước dãi, nhìn thương quá, gọi điện hỏi bs Chiền thấy bảo do lần đầu ra ngoài nên Bông bị như thế, mình phải theo dõi thêm vài hôm xem sao....

9669_9669

Member
Boom xinh quá,hôm nay mình mới để ý thấy cái topic này.Mèo con nhìn đứa nào cũng ngây thơ dễ thương 1 cách dã man nhỉ :x

D_P_HOA

Active Member
Mẹ thằng Bốp chỉ show con ra có một lúc rồi cất ngay vào túi, sợ bàn dân thiên hạ ăn cướp mất con còn đâu mà chụp :(.
*khóc lóc rất dữ* Đã nhăm nhe tóm em Phephe về làm của riêng rồi mà còn bị cô Hoa giật lại được, hu3, Phephe ơi sao em xinh thế? Lại còn hay khè người lạ nữa nhưng mà vuốt 1 hồi quen rồi là ngoan kinh cơ.
Híc híc :D, thì tí nữa còn chả mang dc cái lông mèo về cơ mà...

D_P_HOA

Active Member
Ảnh BOP và Phephe nhà chị Hoa nè, up theo yêu cầu vì ảnh hơi bị "dìm hàng", ở ngoài đẹp trai xinh gái hơn rất nhiều nha

Ha ha chị đây nè, Nhà Beam không show nốt r..u..n...g nhan của chị ra nhỉ =))