• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Kem - nhi đồng mới lớn :x

Có "hàng nóng" do vợ chồng chị Sheryl cung cấp hôm nay mới show cho bà con xem nè he he he

Kún¥êu

Member
Đẹp quá, chu oa không hổ danh nhiếp ảnh giỏi và mẫu cũng chuẩn. :x yêu 2 thằng kem quá.

hathu08

Active Member
hic, giờ em mới biết anh Phú ở ngay gần nhà em, mà còn học cùng trường luôn anh ạ :( Khéo ngày nào cũng "đập mặt vào nhau" mà không biết ấy chứ

hic, giờ em mới biết anh Phú ở ngay gần nhà em, mà còn học cùng trường luôn anh ạ :( Khéo ngày nào cũng "đập mặt vào nhau" mà không biết ấy chứ
"Đập mặt vào nhau" nghe dễ liên tưởng quá:blusshing:
mà bạn học khoa nào lớp nào nhỉ? Mình học K44F1. Chị Kunyeu cũng là dân Thương Mại đấy :D

Downcome

Phó nhòm
Không biết là thằng nào trong 2 thằng Kem, nhưng mà dòm giống nhau. Cứ úp lên tặng chú Phú, cô Ruồi 1 cái hehe

Không biết là thằng nào trong 2 thằng Kem, nhưng mà dòm giống nhau. Cứ úp lên tặng chú Phú, cô Ruồi 1 cái hehe
Cảm ơn anh, nhưng mờ anh sửa lại caption của pic này ở trong flickr của anh đi nhé, em nó là "Kem lông bông" đấy anh ạ:love struck:

Gemma

Active Member
Có "hàng nóng" do vợ chồng chị Sheryl cung cấp hôm nay mới show cho bà con xem nè he he he
Ối, thế đã là "vợ chồng" rồi cơ à? Đề nghị đương sự xác nhận cho bà con mừng với đê!!! :D:rolling eyes::party: