• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Atlas Nhà Mình Nè Xin Mọi Người Chém Nhẹ Tay.

Silvar

Member
Mầu lông của con cún này độc nhỉ.

Cho nó nằm sàn chó con ko sợ nó ốm à, có sổ sức khỏe chưa

duysunguyen

Member
Mầu lông của con cún này độc nhỉ.

Cho nó nằm sàn chó con ko sợ nó ốm à, có sổ sức khỏe chưa
Nó có sổ rồi. nó thích nằm mọi chỗ luôn có khi leo lên giường nằm ngủ nửa. Mình để nó tự do.

duysunguyen

Member
Silvar bạn úp hình cún của bạn lên cho mọi người xem với nè..... up lên cho vui !!!!

duysunguyen

Member
Bé nhà bạn hình như chưa được 3 tháng đó nhìn nó còn non xèo hà. up thêm hình mới đi bạn

Ku nhà Sử chuẩn bị thay lông rồi đó. Ở trên phần lưng đã có lông dài hơn mo5v lởm chởm. Sử nuôi khéo đó, nhìn bé tròn ú ù à. Hình như lông chỗ cạo đã mọc hẳn ra rồi thì phải, không còn thấy dấu vết gì nữa.
Mình hỏi thăm tý. Bé nhà bạn mắt màu đen hay nâu vậy? chụp gần mình thấy hình như là mắt nâu thì phải?

Silvar

Member
Ừa chụp cách đây hơn 1 tháng rồi mà nhưng con đó bị chủ cũ đòi về rồi :)) cô bé đó thi trượt tiếng anh ko đi du học nữa nên tới chuộc về roài mình đang nuôi 1 con khác.

Cún nhà bạn còn chịu lên giường cún nhà mình chỉ thích nằm áp bụng xuống sàn thôi :))

duysunguyen

Member
Ku nhà Sử chuẩn bị thay lông rồi đó. Ở trên phần lưng đã có lông dài hơn mo5v lởm chởm. Sử nuôi khéo đó, nhìn bé tròn ú ù à. Hình như lông chỗ cạo đã mọc hẳn ra rồi thì phải, không còn thấy dấu vết gì nữa.
Mình hỏi thăm tý. Bé nhà bạn mắt màu đen hay nâu vậy? chụp gần mình thấy hình như là mắt nâu thì phải?
Mắt nó màu nâu hình quả hạnh đó "Thuần chủng 100%" chi vậy Kcd ?

duysunguyen

Member
Ừa chụp cách đây hơn 1 tháng rồi mà nhưng con đó bị chủ cũ đòi về rồi :)) cô bé đó thi trượt tiếng anh ko đi du học nữa nên tới chuộc về roài mình đang nuôi 1 con khác.

Cún nhà bạn còn chịu lên giường cún nhà mình chỉ thích nằm áp bụng xuống sàn thôi :))
Vậy hả uổng quá trời nhìn nó đẹp khủng khiếp luôn á. Còn bé bây giờ ra sao ? Sao không thấy up lên ?

duysunguyen

Member
Nó quậy lắm Sil ơi !!! Cắn phá tùm lum hết từ khi nó về giầy dép gì để lên trên hết đt để tùm lum trên giường hay ghế thấp là có nguy cơ mất xác. sợ lắm !!! hihihi. "Sống trong sợ hãi"

Silvar

Member
Nguyên nhân chưa up lên là ko tài nào chụp ảnh cho nó tử tế và đẹp cả, nó ko chịu ngồi yên và đưa cái mẹt về phía ống kính luôn.

Nó chỉ chịu đứng yên trong 2 tình huống đó là ăn và ngủ, khi nó ngủ cũng thính tai lắm có bước chân đi lại là nó lại nhỏm đầu dậy

duysunguyen

Member
Nguyên nhân chưa up lên là ko tài nào chụp ảnh cho nó tử tế và đẹp cả, nó ko chịu ngồi yên và đưa cái mẹt về phía ống kính luôn.

Nó chỉ chịu đứng yên trong 2 tình huống đó là ăn và ngủ, khi nó ngủ cũng thính tai lắm có bước chân đi lại là nó lại nhỏm đầu dậy
Cứ chụp theo kiểu tự nhiên của nó ấy. Chụp nhiều vào nhiều góc độ nửa là được rồi. rãnh thì chụp rồi úp lên nhe !!!

Đang chờ hình mới của Silvar nè. ^^. Bé chắc giờ đã lớn lắm rồi. Phải công nhận lũ này nó nhanh lớn thật đấy.

Mắt nó màu nâu hình quả hạnh đó "Thuần chủng 100%" chi vậy Kcd ?
Thì giống bé nhà tui, cũng mắt nâu. Tui thấy anh em nhà nó chụp hình mắt đen, bé lại mắt nâu nên hỏi lại vậy thôi à. :). Gì mà thấy Sử có vẻ nghi ngờ vậy!

Silvar

Member
Hỏi 1 con gaint mà ông chú làm bên tầu thủy đi nước ngoài về nói bọn Nga nó chém 5000$ từ bỏ ước mơ kiếm 1 em luôn sock thật.

Trời ơi bạn ơi sao trong cái chuồng của em nó có nhiều thứ linh tinh vậy :confused:
Để em nó gặm cho đỡ buồn mồm à:blusshing::blusshing:

Chắc chuồng để làm cảnh thôi chứ sao lại toàn dép và khay đựng thế? Bé tha vào hả bạn?