• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Amour và cảm xúc.

Status
Không mở trả lời sau này.

Hung.tinhyeu

Active Member
9 ngày nữa là các cháu được 2 tháng tuổi, các cháu đã được tẩy giun lần 2 và cân kiểm tra. Bình quân các cháu nặng từ 4,3 kg đến 5,2 kg.

bebe6383

Member
Hi hi mọi người mê cún nhà anh Hùng quá thế này đến tè mà cũng tranh nhau thương hihi...

Hung.tinhyeu

Active Member
Hi hi mọi người mê cún nhà anh Hùng quá thế này đến tè mà cũng tranh nhau thương hihi...
Cũng chính vì nhiều người thương anh em của nó nên ngày hôm qua, mùng 2 / 5 mình phải gửi nó và anh nó ra đảo Hòn Giấu_Đồ Sơn_Hải Phòng để nhờ anh em ngoài đảo Hòn Giấu nuôi hộ cô ơi. Thân

Hung.tinhyeu

Active Member
Gửi bạn i'm akira cùng anh chị và các bạn.

Gửi tới anh chị và các bạn một vài hình ảnh của mẹ con Amour.

_DucPham_

Vietpet sponsor
Bóc tem cho đnaf cún mới của Amour ^_^,mấy trai mấy gái vậy Chú ơi ?? Hình như mấy em nó đang tập bơi thì phải :D

dung_bth

Member
Híc! cũng lâu rồi không lên diễn đàn, nhớ ngày nào Amour còn nhỏ xíu à, giờ ghé nhà bác Hùng thì nó đã sinh con rồi, ôi trời sao mà thời gian trôi nhanh quá. thảo nào mà bác Hùng cứ thế mà âm ỉ cháy!
Chúc các bé mau ăn chóng lớn!>:D<>:D<

rottweilord

Member
Oh! mon amour écoute-moi
Déjà la vie t'attends là-bas
Non n'ai pas peur il faut me croire
Nghe lời bài hát đã cảm xúc, nữa là những puppies rott bác Hùng nhỉ?
Mượn chữ ký chú Đức: Ngày đó rồi sẽ đến

Hung.tinhyeu

Active Member
ĐT chúc mừng rồi!Gặp đây chúc mừng tiếp!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Cám ơn đ/c em, đã chia sẻ, động viên. THân

Bóc tem cho đnaf cún mới của Amour ^_^,mấy trai mấy gái vậy Chú ơi ?? Hình như mấy em nó đang tập bơi thì phải :D

Cám ơn cháu nhé. Bầy này được 6 em, 4 cái 2 đực thôi. THân

Híc! cũng lâu rồi không lên diễn đàn, nhớ ngày nào Amour còn nhỏ xíu à, giờ ghé nhà bác Hùng thì nó đã sinh con rồi, ôi trời sao mà thời gian trôi nhanh quá. thảo nào mà bác Hùng cứ thế mà âm ỉ cháy!
Chúc các bé mau ăn chóng lớn!>:D<>:D<
Vâng đúng ạ, mới hồi nào cháu nó còn bé xíu, so với anh em trong đàn thì nó chỉ bằng phân nửa thôi. Đúng là thời gian trôi nhanh quá nên giờ cháu nó cũng phổng phao chút đỉnh. THân

Oh! mon amour écoute-moi
Déjà la vie t'attends là-bas
Non n'ai pas peur il faut me croire
Nghe lời bài hát đã cảm xúc, nữa là những puppies rott bác Hùng nhỉ?
Mượn chữ ký chú Đức: Ngày đó rồi sẽ đến
Cảm xúc thì nhiều, thi thoảng có dâng trào rồi lại lắng đọng mà. Cảm xúc dâng trào là đây. Thân

http://mp3.zing.vn/bai-hat/Nguoi-Con-Gai-Song-La-Anh-Tho/ZWZA8C7U.html

trungcs

Member
chậm chân hơn các anh nhưng cũng xin chúc mừng chú Hùng lắm lắm...lâu lâu lịa phải sang chú để học hỏi kinh nghiệm thôi!:D

Chúc mừng bác Hùng nhé. Đến hẹn lại lên, bác mát tay thật.... hy vọng 2 tháng nữa Diva của e cũng có tin vui như Amour nhà bác

Hung.tinhyeu

Active Member
chậm chân hơn các anh nhưng cũng xin chúc mừng chú Hùng lắm lắm...lâu lâu lịa phải sang chú để học hỏi kinh nghiệm thôi!:D
chúc mừng bác Hùng , và me con Amua hay ăn chóng lớn hihi
Chúc mừng bác Hùng nhé. Đến hẹn lại lên, bác mát tay thật.... hy vọng 2 tháng nữa Diva của e cũng có tin vui như Amour nhà bác
DIVA đi gặp EDI chưa chú GIÁP.....................????????!!!!!!!!!!!!!!!!!
Cám ơn anh em đã tiếp thêm nhành củi nghiến để ngọn lửa được âm ỉ và cháy mãi. THân

i'm akira

Member
Cám ơn anh em đã tiếp thêm nhành củi nghiến để ngọn lửa được âm ỉ và cháy mãi. THân
Chúc mừng tiền bối...Thời gian trôi nhanh như là đang xem phim tâm lí vậy <:p...chả mấy chốc mà cu bin nhà cháu đã có thêm 6 đứa em...cảm xúc lại nối tiếp cảm xúc..niềm vui lại nhân đôi.hi vọng ngọn lửa đam mê trong chú và trong những anh em yêu rôt không phải là âm ỉ mà phải là bùng cháy! nếu mọi người tiếp thêm nhành củi nghiến nhà cháu cũng xin góp vài giọt dầu...=))=))mấy cún con trông thích lắm một lần nữa mừng chú và mấy mẹ con amour...

Hung.tinhyeu

Active Member
Chúc mừng tiền bối...Thời gian trôi nhanh như là đang xem phim tâm lí vậy <:p...chả mấy chốc mà cu bin nhà cháu đã có thêm 6 đứa em...cảm xúc lại nối tiếp cảm xúc..niềm vui lại nhân đôi.hi vọng ngọn lửa đam mê trong chú và trong những anh em yêu rôt không phải là âm ỉ mà phải là bùng cháy! nếu mọi người tiếp thêm nhành củi nghiến nhà cháu cũng xin góp vài giọt dầu...=))=))mấy cún con trông thích lắm một lần nữa mừng chú và mấy mẹ con amour...
Cám ơn đ/c cháu nhiều nha, cố gắng nuôi cu Bin nhé.

Hôm nay cân kiểm tra các cháu sau khi lọt lòng mẹ được 06 ngày. Các cháu có trọng lượng từ 5,5 lạng đến 8 lạng.

Status
Không mở trả lời sau này.