• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Amour và cảm xúc.

Status
Không mở trả lời sau này.

chopper02

Member
chúc mừng chủ thớt, nếu anh có ý định bán cho em xin cai giá vào IB nhé . Em nói chân thành đấy ạ. em là HS nên anh cho em giá nhẹ nhẹ tý. em CAM ƠN nhiều

trungcs

Member
Úp thì để cho AE ở xa,còn Cậu ở gần lại xem trực tiếp có đã hơn không E ơi!!!
anh Vũ chỉ được cái nói đúng ý thằng em thôi,em ở HN nên lúc nào rỗi chả muốn đến học hỏi kinh nghiệm của chú Hùng...chú Hùng cũng là người đầu tiên giảng giải cho em về Rott rất nhiều điều...vậy mới nói "chuyên gia lâu năm",kinh nghiệm là phải cần có thời gian, có sàng lọc chứ đâu phải muốn có là được phải không chú Hùng?:D

Hung.tinhyeu

Active Member
anh Vũ chỉ được cái nói đúng ý thằng em thôi,em ở HN nên lúc nào rỗi chả muốn đến học hỏi kinh nghiệm của chú Hùng...chú Hùng cũng là người đầu tiên giảng giải cho em về Rott rất nhiều điều...vậy mới nói "chuyên gia lâu năm",kinh nghiệm là phải cần có thời gian, có sàng lọc chứ đâu phải muốn có là được phải không chú Hùng?:D
Đúng hay sai thì chưa biết được, chỉ biết là có dịp được giao lưu là vui rồi trungcs nhỉ.

trungcs

Member
Đúng hay sai thì chưa biết được, chỉ biết là có dịp được giao lưu là vui rồi trungcs nhỉ.
chú khiêm tốn quá, giao lưu với những người có kinh nghiệm như chú và anh Vũ chẳng hạn là cháu vui rồi...còn nhiều điều muốn thỉnh giáo lắm đấy ạ! ví dụ như là chuồng trại, sân bãi tập và chăm chó sinh sản nữa!Tuy chưa thực sự có thời gian và điều kiện nhưng Rottweiler nó đã ăn vào máu rồi ạ!:D

trungcs

Member
chúc mừng chủ thớt, nếu anh có ý định bán cho em xin cai giá vào IB nhé . Em nói chân thành đấy ạ. em là HS nên anh cho em giá nhẹ nhẹ tý. em CAM ƠN nhiều
rất chân thành, chào mừng 1 thành viên đam mê rott nhưng có lẽ bạn nên gọi là "chú" thay vì "anh" đấy...với độ tuôi là học sinh!chú Hùng tình yêu trông trẻ trẻ vậy thôi mà cũng phải ngoài 40 chứ ít gì!

Hung.tinhyeu

Active Member
rất chân thành, chào mừng 1 thành viên đam mê rott nhưng có lẽ bạn nên gọi là "chú" thay vì "anh" đấy...với độ tuôi là học sinh!chú Hùng tình yêu trông trẻ trẻ vậy thôi mà cũng phải ngoài 40 chứ ít gì!
Chào Trungcs, chuyện gọi bằng chú hay bằng anh đâu có gì quan trọng, cái quan trọng là đam mê không có tuổi tác. Thân

trungcs

Member
có lẽ lần này đam mê đã trở thành hiện thực và cái hiện thực này sao mà hưng phấn quá chú Hùng ạ!:D

Hung.tinhyeu

Active Member
Hôm nay bầy cún được 21 ngày tuổi

Up date một vài hình ảnh của bầy cún. Hôm nay bầy cún được 21 ngày tuổi

Tranh thủ hôm nay trời nắng đẹp sau hơn một tuần mưa bão, cho các cháu tắm nắng và kiểm tra độ phát triển của bầy cún, các cháu có trọng lượng trung bình từ 1,9 kg đến 2,5 kg. Gửi anh chị và các bạn một vài tấm ảnh để anh chị và các bạn cùng thưởng thức.

Hung.tinhyeu

Active Member
Kết nhất mấy cái gốc đuôi của tụi nhóc anh ơi....;);;);;)
Nếu đã kết thì mang cả bầy về nuôi đi em ơi, đảm bảo còn kết hơn đấy.

mấy thằng ngồi trên cân trông sướng quá chú Hùng à!
Chào Trungcs. Cám ơn cháu đã động viên, nhìn tụi nó lớn từng ngày là cảm thấy hạnh phúc rồi.

Hung.tinhyeu

Active Member
Anh V.A kìa bác Hùng nói anh đến bắt cả đàn kìa, hihi em nhìn cũng thấy yêu đó, Chúc các bé ăn mau chóng nhớn hihi
V.A đã đồng ý mang cả đàn về rồi bạn à, nhưng phải vài hôm nữa cơ, vì hôm nay đàn cún đã được tẩy giun, chắc vài hôm nữa là V.A đến mang về.

trungcs

Member
Vài tấm hình của bà mẹ Amour sau sinh được gần 1 tháng :

và lũ nhóc được 25 hay 26 ngày chú Hùng nhỉ?

up trước hình 2 em cái trong đàn,còn lại để chú Hùng up sau cho đẹp hơn!tay nghề chụp còn non kém,các bác xem và chém nhẹ tay để cho các cháu còn lớn nhé!:D

my_lucky

Active Member
Trungcs lên tay nhanh thế,ảnh cún con rất có hồn.hôm nào rảnh thì giao lưu nhé....

tuansilk

Vietpet sponsor
[.jpg[/IMG]
http://i1140.photobucket.com/albums/n568/trungdr_hvqy103/IMG_7853.j

Con cái này của anh sao nhin mặt nó hay nhỉ. Chắc sau này mắn lắm đó. hiiiiiiiiiiiiii

tuansilk

Vietpet sponsor
http://i1140.photobucket.com/albums/n568/trungdr_hvqy103/IMG_7853.

Thế là Sunny sắp có bạn rồi. Em nó sẽ là Moon. Sốt ruột quá đi thôi. Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :D

trungcs

Member
http://i1140.photobucket.com/albums/n568/trungdr_hvqy103/IMG_7853.

Thế là Sunny sắp có bạn rồi. Em nó sẽ là Moon. Sốt ruột quá đi thôi. Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :D[/QUOTE]

chú Tuấn post lỗi rồi kìa, chú có chọn ngày để đón các em nó không?có ngày nào ổn thì chú ới cháu đi với...lần đầu trải nghiệm cứ an toàn,duy tâm tí cho may mắn!

trungcs

Member
Trungcs lên tay nhanh thế,ảnh cún con rất có hồn.hôm nào rảnh thì giao lưu nhé....
đam mê thì lúc nào cũng muốn rao lưu nhưng mà em thời gian thì có hạn, tài chính cũng có hạn (sinh viên) mà,nên con Canon bạn em nó cho mượn, chứ không lại chụp bằng KTS thôi, có dịp rảnh mong được bác chỉ bảo!:D

Status
Không mở trả lời sau này.