• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

AMERICAN BULLY - THÀNH VIÊN MỚI CỦA ROYALBULL: ANGEL (Super Bully)

Status
Không mở trả lời sau này.
Em nó đẹp quá, to con tốt tướng :D hy vọng 1 ngày gần đây có điều kiện vào SG thăm trại của anh lần nữa :D

tướng ở nhà hoàng gia, thẩm mỹ cắt tai càng đẹp, Anh đo cái khuông tai nó luôn, sau này mấy em 4 tháng tuổi chụp vô là xẹt xẹt liền

Con angel đứng 1 mình em không tài nào hình dung được...anh chụp chung với con marco,em xem so sánh đúng là khủng thiệt...wow...hình như nó còn lớn nữa anh sơn nhĩ ? .... :-bd

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
tướng ở nhà hoàng gia, thẩm mỹ cắt tai càng đẹp, Anh đo cái khuông tai nó luôn, sau này mấy em 4 tháng tuổi chụp vô là xẹt xẹt liền

Chào Bình,
Hiện giờ cắt tai tại TP. em khỏi phải lo nữa. Con bully mà chị BS. Hồng vừa cắt rất đẹp giống như con Angel vậy. Thành ra những con sau này mà cắt thì khỏi phải lo nữa vì chị đã có kinh nghiệm rồi. An tâm cho ra sản phẩm đi Bình nhé.

Thân,

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Con angel đứng 1 mình em không tài nào hình dung được...anh chụp chung với con marco,em xem so sánh đúng là khủng thiệt...wow...hình như nó còn lớn nữa anh sơn nhĩ ? .... :-bd

To Nam: Em lộn rồi con này không phải MARCO mà là PIZZA. Con cái bulldog đem về cùng Marco.

4 tháng tuổi phải không anh Sơn? Nhìn nó to bằng PIZZA rồi, sau này chắc triển vọng lắm đây! 2 cô nàng nhìn thân nhau phết nhỉ hihi

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
angel đẹp quá a Sơn ah.Nó dc bao nhiêu kg rồi a ơi,vòng đầu bao nhiêu vậy a.
Hưng mến,
Anh k. có cân và đo vòng đầu của nó, để hôm nào có người phụ anh sẽ đo vào báo em nhé. Nó cũng gần bằng tháng với con của em.

Thân,

vâng a ah.con của em dc đúng 7 tháng rồi.em đang định xây chuồng ở trên lầu,a có mô hình nào ko cho em kham khảo với.

trangphuong

Active Member
Càng nhìn càng ngắm tụi Bully này em càng thấy mê mẩn, công nhận cũng rễ gây nghiện thật...
Cứ cái đà này...thì ...:D...em cũng mong sau này được sở hữu một em bully nuôi và hl thể lực đu cây cắn lốp...
Thân chào anh!

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Chà, đẹp hết chỗ nói. Cho em hỏi khung đầu của bé còn phát triển nữa không hả anh Sơn ? hì hì hì em đăng kí 1 Miss cho Bush của em nhé, màu vàng như thế này, mà là kế hoạch của 2010 .:D
Dear Quý,
Hiện giờ nó chỉ 7 tháng tuổi, thông thường đến giai đoạn này là nó đã phát triển hết chiều cao, hiện giờ nó phát triển bề ngang và khung đầu, khung đầu phát triển hết phải 3 năm. Nhưng thông thường từ 7 tháng đến 1 năm rưỡi chúng ta sẽ thấy đầu to ra nhiều.

Thân,

Bully

Member
Anh Sơn à, em nghe bảo con Angle này bị lỗi đuôi, anh có thể chụp vài tấm phía sau của nó được không anh, vì là một chuyên gia như anh không thể nào phạm một sai lầm nặng như thế này được

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Anh Sơn à, em nghe bảo con Angle này bị lỗi đuôi, anh có thể chụp vài tấm phía sau của nó được không anh, vì là một chuyên gia như anh không thể nào phạm một sai lầm nặng như thế này được

Gởi Hiếu hình duôi của Angel:

Em xem thấy thế nào?

thân,

chào anh sơn, em mới nuôi chó nên cũng không biết nhiều về chó lắm đặc biệt là bulldog nay biết đến anh mong anh chỉ giáo cho em vài điều về chọn chó bull, và tiêu chuẩn của từng loại chó bull, mong anh sớm hồi âm vì em đang muốn tìm 1 em bull thân anh!

Status
Không mở trả lời sau này.