• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

AMERICAN BULLY - THÀNH VIÊN MỚI CỦA ROYALBULL: ANGEL (Super Bully)

Status
Không mở trả lời sau này.

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Xin giới thiệu với các Anh, Chị một thành viên mới của RoyalBull - ANGEL: 4 tháng tuổi, Cái, màu nâu vàng, nặng 16 kg và kích thước vòng đầu là 16in ---> Monster Bully. Nếu không gì trở ngại thì chủ nhật này sẽ có mặt tại Việt nam. Một số hình ảnh gởi đến các Anh, Chị:

Ngo.Huy

Member
Lại một em bully hàng khủng sắp về Vn nữa rồi,chúc cho em nó mau sớm gia nhập vào bộ sưu tập Bully của anh Sơn:)

con khang nè chú sơn!bầy monster bully này rất đẹp,con chúc mừng chú sơn đã nhập được 1 bé gái ưng ý.
ps: con gửi mail clip bullet rồi nhưng quay ko được rõ.chú sơn nhận được ko ạh!

trangphuong

Active Member
Chào bác Ly- Giang.

Chúc mừng bác nhé, em Bully rất ấn tượng.
Mặt rất ngầu, kẻ vẽ cũng rất ok.
Thân chào.

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
con khang nè chú sơn!bầy monster bully này rất đẹp,con chúc mừng chú sơn đã nhập được 1 bé gái ưng ý.
ps: con gửi mail clip bullet rồi nhưng quay ko được rõ.chú sơn nhận được ko ạh!
Chú đã nhận được rồi nhưng quay k. rõ lắm, chỉ thấy bụ bẫm săn chắc. Thanks Khang nhé.

Thân,

Như vậy sân chơi Bully tại VN mình đang ngày càng sôi động, màu sắc cũng đa dạng hơn nữa, chúc mừng anh Sơn nhé!

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Sơn, anh lại có 1 em nữa góp phần xây dựng phong trào bully tại Việt Nam! Anh nhanh quá làm cho thế hệ đàn em như em theo không kịp, một lần nữa xin chúc mừng anh!

Chào thân ái và đoàn kết

thấy anh Sơn vắng mặt 1 t/g trên diễn đàn là biết sắp có sự chấn động trong giới bully rồi, con này chắc là con cái phải không anh Sơn? cứ cưới vợ bé cho Breakheart hoài ta!!!, anh ráng tẩm bổ cho em nó nha, thôi, hôm nào tổ chức offline bully đi anh, SG mình được chục con rồi.

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
thấy anh Sơn vắng mặt 1 t/g trên diễn đàn là biết sắp có sự chấn động trong giới bully rồi, con này chắc là con cái phải không anh Sơn? cứ cưới vợ bé cho Breakheart hoài ta!!!, anh ráng tẩm bổ cho em nó nha, thôi, hôm nào tổ chức offline bully đi anh, SG mình được chục con rồi.
Chào em,
K. có đâu em, thật sự anh k. có định mua gì nữa trong thời gian này vì nhà Anh phải sửa nặng nên khi đi xem Dogshow bên Thái anh không đến các trại vì sợ đi là k. cầm lòng lại mua nữa. Anh thật sự có duyên với Angel, vì anh thích nhất nó khi nhìn thấy hình chụp trong chuồng lúc 3 tuần tuổi, và anh cứ nghĩ là nó đã bán rồi.

khi được giới thiệu hình lúc 4 tháng tuổi anh rất thích nhưng cũng k. nghĩ là con chó anh thích. Khi lục lại dữ liệu thì anh quyết định bắt liền (thôi gắng chịu cực thêm một tý nữa). Anh hy vọng sự chọn lựa sẽ được như ý.

Anh có trao đổi vởi Chinh rồi, sẽ tổ chức một ngày gần đây, khi đó em nhớ tham gia nhé.
thân,

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Angel đã về đến VN vào lúc 18h hôm nay, rất to lớn ở lứa tuổi 4 tháng. Một số hình ảnh gởi đến các Anh, Chị:

LION_2009

Active Member
ANH

Chúc mừng Anh đã sở hữu 1 bé vàng trông rất đẹp , Làm phong phú cho sân chơi bully VN

Status
Không mở trả lời sau này.