• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

American Bully: Juicy & Bailey

Nhìn mấy bé bully của anh bú mà buồn cho bulldog....huhuhu...bầy này mới 5 ngày mà bụ bẫm quá anh....anh Sơn chăm tốt quá.....chúc mấy bé mau bú chóng lớn
Thân chào
Mỗi 1 bầy bulldog coi như là một kì training không cần đóng học phí phải không ái:(...buồn bầy này, bầy sau sẽ bớt buồn 1 chút...tui cũng buồn đây này:(...nuôi được như ái là quá hay rồi chứ nói gì đến anh sơn...hic hic:-bd

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Nhìn mấy bé bully của anh bú mà buồn cho bulldog....huhuhu...bầy này mới 5 ngày mà bụ bẫm quá anh....anh Sơn chăm tốt quá.....chúc mấy bé mau bú chóng lớn
Thân chào
Mỗi 1 bầy bulldog coi như là một kì training không cần đóng học phí phải không ái:(...buồn bầy này, bầy sau sẽ bớt buồn 1 chút...tui cũng buồn đây này:(...nuôi được như ái là quá hay rồi chứ nói gì đến anh sơn...hic hic:-bd
Dear Ái & Nam,
không thể so bì Bulldog với Bully được, vì chăm Bulldog đẻ vô cùng gian nan, vì rất nhiều lý do dẫn đến sự gian nan đó. Đẻ đã khó, chăm được bầy con càng khó hơn, và cuối cùng đầy đủ quân số là cả vấn đề, còn bụ bẩm và đẹp nữa thì càng khó hơn nữa, chính vì vậy có người nói chăm bulldog con là cả 1 nghệ thuật đó em. Còn bully thì dể dàng lắm em, chúng tự chăm con được và chăm rất tốt, chúng có sữa rất nhiều (KN qua những con anh biết), con rất mạnh k. như bulldog, nói chung chăm chúng nhẹ hơn nhiều. Ái chăm bulldog rất tốt, nhưng đối với bulldog thì em k. thể nói trước điều gì, mấy thằng bulldogger bên Thái chuyên nghiệp như vậy, nhưng cũng gặp vấn đề khi chăm chó con hoài thôi em, nên buồn làm gì em, vài chai ken với Nam là hết buồn liền,:)

Thân,

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh nhé..........Năm mới thắng lợi mới nhé..............................

ai-armani

Member
Anh Sơn chăm bé nào bé nấy nhìn đã kinh luôn....mới 18 ngày mà chắc phé quá....hihihih
Người mẫu chụp với mấy bé cũng dễ thương....và có cái trán giống y chan anh Sơn....vừa cao mà vừa rộng nữa....chắc lớn lên hơn Papa Sơn là chắc luôn nè
Thân chào

hoanghai82

Member
chúc mừng anh chọn thêm được 1 thành viên nữa cho royalbull!chắc em này đậm chất viperline!

daugagiamem

Vietpet sponsor
Đã quá anh Sơn ơi...........anh cho ăn gì mà nhìn BULLY mà bự như ROTT vậy?????????????

ai-armani

Member
Con nào cũng dễ thương hết....hihi...ước gì được 1 bầy bully như anh Sơn.....hix