• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

American Bully: Juicy & Bailey

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Xin giới thiệu các Anh, Chị sự kết hợp giữa JUICY & BAILEY, một kết hợp mà tôi hằng mong đợi mang nhiều chất VIPER line, tất cả chỉ là dự đoán và hy vọng sẽ đạt được như ý muốn. Một vài hình ảnh gởi đến các Anh, Chị:
JUICY:

BAILEY:

Thân,

2 nhóc đẹp quá... lo gì đàn con sẽ không đẹp được như bố mẹ chúng chú nhỉ. có khi lại đẹp hơn và sung mãn hơn đấy..
Chúc chú sức khoẻ và thành công

anh_8xlx

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
chó nhà bác thì tuyệt vời rồi . kiểu gì các puppy con chẳng đẹp hi hi chúc mừng bác nha

Ngo.Huy

Member
Vậy là khoảng 27-2 có tin vui phải không anh Sơn?Hy vọng mọi điều tốt đẹp sẽ đến với anh Sơn trong những ngày đầu năm mới này.:)

King of bulls

Vietpet sponsor
Nguyên bầy màu vàng, rồi nguyên bầy màu blue luôn. Chơi 1 màu hả anh? Chờ đợi và hi vọng nha anh.

Thân chào,

trungcs

Member
không còn gì để bình luận hơn ngoài việc, trai tài gái sắc và hy vọng tương lai sẽ có những puppies tuyệt vời....chúc mừng bác Ly-giang...

chien53

hai con buly nhin dep lam :D. va se ra mot bay con tuyet voi , chuc son co mot bay buly dep

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
2 nhóc đẹp quá... lo gì đàn con sẽ không đẹp được như bố mẹ chúng chú nhỉ. có khi lại đẹp hơn và sung mãn hơn đấy..
Chúc chú sức khoẻ và thành công
chó nhà bác thì tuyệt vời rồi . kiểu gì các puppy con chẳng đẹp hi hi chúc mừng bác nha
Thanks im_bulldog và anh_8xlx, cũng hy vọng như vậy, nhung chắc cũng phải chờ ra kết quả sau 2 tháng nữa,
thân,

Vậy là khoảng 27-2 có tin vui phải không anh Sơn?Hy vọng mọi điều tốt đẹp sẽ đến với anh Sơn trong những ngày đầu năm mới này.:)
Thanks Huy, hy vọng năm mới sẽ tốt đẹp hơn với tất cả.:)

Nguyên bầy màu vàng, rồi nguyên bầy màu blue luôn. Chơi 1 màu hả anh? Chờ đợi và hi vọng nha anh.

Thân chào,
Lần này, anh k. chở đợi màu mà chờ đợi xem nguồn gen Viper line trở lại được như thế nào, hy vọng được như ý muốn.:)

không còn gì để bình luận hơn ngoài việc, trai tài gái sắc và hy vọng tương lai sẽ có những puppies tuyệt vời....chúc mừng bác Ly-giang...
Thanks nhé.

hai con buly nhin dep lam :D. va se ra mot bay con tuyet voi , chuc son co mot bay buly dep
Thanks anh nhiều.

Đẹp quá anh Sơn :D Đang có ông anh tìm hiểu về Bully, bữa nào em dẫn ổng qua nhà anh Sơn nhé :D

mtv_1611

Member
con cái nhà con sắp lên giống rồi ...... hôm nào chú cho con qua xem tận mắt JUICY nha.....vì đang có ý định cho phối với JUICY đó chú sơn..

ai-armani

Member
Bailey có tin vui chưa anh Sơn.....hy vọng Juicy sẽ sớm có bầy con đầu tiên với Bailey
Thân chào

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Bailey có tin vui chưa anh Sơn.....hy vọng Juicy sẽ sớm có bầy con đầu tiên với Bailey
Thân chào
Dear Ái,

Thanks em, Theo như dự tính chắc hôm nay hoặc chậm lắm ngày mai thì Bailey sẽ sinh. Thế hệ viper line sản sinh tại VietNam. Anh hy vọng sẽ được như ý muốn. Vài hình ảnh Bailey vưa chụp được:

Thân,

lambeckham

Active Member
nhìn em nó kìa đã quá..........chú sơn cho cháu hỏi với, thế khi nào sinh là phải có bác sỹ ở bên cạnh ạ.......cháu có 1 con con của BK đã sinh 1 lần đẻ thường thế lần đẻ tới này có cần bác sỹ kô ạ hay tự cho đẻ tự nhiên ạ

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
nhìn em nó kìa đã quá..........chú sơn cho cháu hỏi với, thế khi nào sinh là phải có bác sỹ ở bên cạnh ạ.......cháu có 1 con con của BK đã sinh 1 lần đẻ thường thế lần đẻ tới này có cần bác sỹ kô ạ hay tự cho đẻ tự nhiên ạ
Dear Lam,
Làm gì có bác sĩ ở bên cạnh được, thường phải tự lực hết. Lúc đầu thì còn bỡ ngỡ nhưng vài lần là có kinh nghiệm thôi. Bully đa phần là đẻ thường, trừ một số trường hợp như như nhiều con quá, con to quá, khung chậu hẹp, thai k. xuống, v.v.... thì phải cho sinh mổ. Đẻ thường có cái khổ là mình phải canh để hổ trợ can thiệp kịp thời lúc đẻ, nhưng độ rũi ro cũng cao nếu có sự cố mà ta k. can thiệp kịp thời. Đẻ mổ thì chủ động hơn cứ đến đủ ngày thì đem đi mổ, số con bảo tồn lực lượng, nhưng trở ngại là phải chăm sóc vết thương con mẹ, có khả năng mất sữa, vết thương k. giữ tốt có khả năng bị nhiễm trùng ảnh hưởng đến sữa cũng bị nhiễm, và ảnh hưởng đến chó con. Tóm lại, tùy theo trường hợp mà chúng ta phải đưa ra quyết định đúng để giảm thiểu rũi ro.

Thân,

V BULLIES

Member
Chúc mừng chú Sơn. Thế là Bailey cũng đã sắp khai hoa nở nhụy rồi. Simba, Honey, Bailey là 3 chị e, simba đẻ 7e, Honey 12e ko biết Bailey sẽ là bao nhiêu đây. Chúc cho chú Sơn may mắn

golden-sr

Member
Nhìn 2 hàng .... quá đã... :"> chú Sơn chăm tốt thật. Chúc Bailey Vượt cạn thành công, đàn con chất lượng...

ai-armani

Member
Chúc Bailey mẹ tròn con vuông nhé anh Sơn....mấy chuyện đỡ đẻ em rành lắm đó anh...ngày xưa em đỡ đẻ mấy con chó Nhật nhà em sinh thường....chắc gần chục lần .....đúng là tốn thời gian thiệt....
Có gì anh nhớ up ảnh khi sinh nhé anh
Thân chào