• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

AMERICAN BULLY - Heart Breaker & Betty

3 chị em.....em nhìn tưởng 3 anh em chứ.....mấy "em" gái nhà anh đẳng cấp quá....nhìn phát ra chất bully ngay nhờ...:-bd

Tình hình là ko chê được điểm gì cả... hehehe em hy vọng ngày gặp gỡ của Bush với Heart và Remy sẽ làm bức tranh thêm hoàn hảo :-bd
P/s : forum bị trục trặc gì mà giờ mới vào đc thế anh ?

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Còn vài ngày nữa Remy đã được 9 tháng tuổi, thay đổi từng ngày và bắt đầu ra dáng hơn, một số hình ảnh gởi đến Anh, Chị:

Remy trông tốt tướng quá, trong thiệt ngầu. ku Bush vào đến Sông Cầu bị ốm mấy ngày nay bỏ ăn trông tội nghiệp lắm Anh, không biết có qua dược ko :(( từ đây vo Sài Gòn còn xa quá nên không dám cho nó đi, nên phài chờ mấy bữa nữa .

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Dear Quý,
Bush bị bệnh sao vậy? Dự định hôm nào vào đến Saigon. Co gì call anh nhé.

Thân,

Còn vài ngày nữa Remy đã được 9 tháng tuổi, thay đổi từng ngày và bắt đầu ra dáng hơn, một số hình ảnh gởi đến Anh, Chị:

Đẹp quá anh Sơn ơi ! Hôm trước em vào Sg nhưng vì bận quá nên không qua thăm anh được !

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Đẹp quá anh Sơn ơi ! Hôm trước em vào Sg nhưng vì bận quá nên không qua thăm anh được !
K. sao đâu em, công việc là trên hết. Nhưng lần họp mặt này, em và Hiếu vô chơi chứ, nếu rũ cả Nam vào được thì càng hoành tráng. Cố gắng vào em nhé, hẹn gặp em.

Thân,

K. sao đâu em, công việc là trên hết. Nhưng lần họp mặt này, em và Hiếu vô chơi chứ, nếu rũ cả Nam vào được thì càng hoành tráng. Cố gắng vào em nhé, hẹn gặp em.

Thân,
Em sẽ cố gắng vào anh ạ !!! Hiếu cũng nói với em rồi !!!!!! Em sẽ gọi anh Nam đi cùng luôn !!!!!!

thafnhan

Sao cắt tai nó chi tội nghiệp vậy mấy anh - Để luôn có ảnh hưởng gì không vậy .

King of bulls

Vietpet sponsor
Cắt tai là vấn đề thẩm mĩ thôi bạn ơi, thích thì cắt không thì tùy, không ảnh hưởng gì cả.

Thân chào,

bnhungvn

Nâng ngực, bơm môi, cắt mí, hút mỡ đau đớn quá trời mà chị em vẫn đổ xô đi rầm rầm đó bạn ơi :D, cắt tai nếu so với việc đó thì có thấm thía gì ... :D thích thì để không thích thì xén riêng em thì thấy cắt tai đẹp hơn hẳn:D