• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

AMERICAN BULLY - Heart Breaker & Betty

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
hôm nay RemyVN đã gần 7 tháng tuổi, khung đầu đã được 51cm (# 20 in), bề ngang ngày một phát triên, một số hình ảnh gởi đến các Anh, Chị:

Nhìn quá đẹp luôn :-bd thèng Bush mà gặp Remy chắc vui lắm à... nhưng chắc choảng nhau quá chứ ko biết là anh em nữa :love struck:
em vừa lấy cái thước đo đầu Bush xong còn to hơn Remy đấy Dog Eye nhưng chắc ko cân nặng bằng... mà có vẻ như anh em chúng nó còn to hơn cha H.B ấy anh nhỉ, giờ nhìn chân đã thấy có vẻ lớn hơn rồi.
Thân.

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Nhìn quá đẹp luôn :-bd thèng Bush mà gặp Remy chắc vui lắm à... nhưng chắc choảng nhau quá chứ ko biết là anh em nữa :love struck:
em vừa lấy cái thước đo đầu Bush xong còn to hơn Remy đấy Dog Eye nhưng chắc ko cân nặng bằng... mà có vẻ như anh em chúng nó còn to hơn cha H.B ấy anh nhỉ, giờ nhìn chân đã thấy có vẻ lớn hơn rồi.
Thân.
Dear Quý,
Chụp hình Bush cho Anh xem với, lâu quá k. thấy nó. Chừng nào vào Saigon????

Thân,

King of bulls

Vietpet sponsor
Dear Quý,
Chụp hình Bush cho Anh xem với, lâu quá k. thấy nó. Chừng nào vào Saigon????

Thân,
Sắp có bữa đoàn tụ gia đình rồi, anh Sơn nhớ thông báo cho em biết nha.

Remy giờ chắc 8 10 với cha nó rồi ha anh?

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Remy quá tốt, nhưng Risky em cũng tốt tướng lắm nha. Mai mốt em sẽ chụp hình lên khoe vui cùng anh.:D:D:D:D:D

Thân chào,

Xem thế này thì thích "công chúa" hơn hihihi. Remy trông mượt quá :-bd. Thằng ranh Bush mà ko kén ăn thì "oách" phải biết...:((

LION_2009

Active Member
American

Nhìn thế hệ AMBULLY madein Việt Nam được như những bé này mình cũng cảm thấy rất vui . Hy vọng những đàn cún sau còn đẹp hơn nữa .
Mình cũng báo cho ACE tin vui tới đây AMBULLY & PITBULL số lượng sẽ tăng cực nhanh chỉ trong vòng 1,2 tháng tới . Quân số này sẽ đẩy mạnh phong trào phát triển BULLY & PITBULL tại Việt Nam .

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
RemyVN & Heart & Handler Hoàng:

RemyVN còn vài ngày được 8 tháng, chuẩn bị vượt qua mặt cha Heart

Gia Hân

Member
con Remy của anh Sơn đẹp thật đấy.Hom nay anh Kỳ và anh Hoàng qua Nha Trang chơi có ghé qua nhà em chơi bảo con này của anh to lắm,to hơn con Đực của em nhều.chúc mừng anh nhé

RemyVN & Heart & Handler Hoàng:

RemyVN còn vài ngày được 8 tháng, chuẩn bị vượt qua mặt cha Heart
Em nghĩ sẽ vượt chằc vì bề ngang chưa phát triển hết, giống ku Bush y chang cái form hihihi ( cái bụng hóp ý) mà ku Bush rụng trụi hết lông ở cổ rồi anh ạ :((
P/s: Bác mua hộ em amitraz với thứ 7 có người ra em nhờ cầm giúp em, được không ạ ?
Thân.

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Em nghĩ sẽ vượt chằc vì bề ngang chưa phát triển hết, giống ku Bush y chang cái form hihihi ( cái bụng hóp ý) mà ku Bush rụng trụi hết lông ở cổ rồi anh ạ :((
P/s: Bác mua hộ em amitraz với thứ 7 có người ra em nhờ cầm giúp em, được không ạ ?
Thân.

Dear Quý,
Anh sẽ mua sẵn, em cứ cho người đến lấy nhé. (Amỉtaz và ivermectin luôn nhé):)

Thân,

Gia Hân

Member
To A Quý: anh không cầ phải tiêm và bôi thuốc đâu.anh cứ mua cây Chó Đẻ về đun chung với lá Na tắm khỏi luôn mà lông lại đẹp.

To A Quý: anh không cầ phải tiêm và bôi thuốc đâu.anh cứ mua cây Chó Đẻ về đun chung với lá Na tắm khỏi luôn mà lông lại đẹp.
Cám ơn em, mà ở thành phố kiếm mấy thứ này hơi khó thì phải :(( hôm nay lượn ra chợ hỏi cây chó đẻ thấy mấy bà sồn sồn nói mỗi người 1 kiểu mà rút cục là ko ai có :( lá na thì chắc phải ra ngoại thành may ra mới có được :(

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
3 mẹ con (Betty - RemyVN - Bailey):

Remy - Bailey:

Vòng đầu Remy đã vượt qua 21 in (54 cm).

Thân,