• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Am Bully & Pit Bull Nhà Lion

Status
Không mở trả lời sau này.

LION_2009

Active Member
Cập Nhật Hình ảnh đàn Bully & Pitbull

Bé đực 2 tuổi được 1 anh bạn mang từ philipine đã về HP được 1 tháng 15 ngày

LION_2009

Active Member

Bé cái cũng từ philipine về hơn 2 tuổi

LION_2009

Active Member

Bé đực nhỏ, hơn 6 tháng nặng 25kg

zinzin80

Member
bác lion ơi bác còn một em zik nữa rất đẹp đâu rồi ạ

em thích em đấy trông ngầu lắm mấy em nhà bác em nào cũng đẹp thật đấy

LION_2009

Active Member

bác lion ơi bác còn một em zik nữa rất đẹp đâu rồi ạ

em thích em đấy trông ngầu lắm mấy em nhà bác em nào cũng đẹp thật đấy
Cảm ơn bạn ! Em ZIK mình vẫn đang nuôi mai mình sẽ chụp hình của em nó gửi lên ACE cùng xem và đánh giá .
Còn đây 1 em cái nữa chuẩn bị có đàn con bé này 2 tuổi về HP được gần 2 tháng .

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh THẮNG đã chuyển quyền sở hữu của mấy em nó từ BÌNH-Bình Dương về với anh. Nếu có dịp anh vào NAM lần nữa thì nhớ gọi em để anh em mình giao lưu cái anh nhé! Xin lỗi vì lần trước em bận việc không gặp anh được.

Chào thân ái và đoàn kết

LION_2009

Active Member
Chúc mừng anh THẮNG đã chuyển quyền sở hữu của mấy em nó từ BÌNH-Bình Dương về với anh. Nếu có dịp anh vào NAM lần nữa thì nhớ gọi em để anh em mình giao lưu cái anh nhé! Xin lỗi vì lần trước em bận việc không gặp anh được.

Chào thân ái và đoàn kết
Chào CHINH ! Nếu có dịp vào Nam mình sẽ gọi cho Chinh nhân tiện vào thăm đàn chó của Chinh luôn .

zinzin80

Member
bác lion cho em đăng ký một xuất của em zik nhé

em pitbull nhà em là cái mà :)):)):)):)):)):)):)):))

nhìn zik kết lắm đây zik đẹp trai mà:)):)):)):)):)):)):)):)):))

NamLong

Member

Chúc mừng bác có hàng khủng! quá khủng í chứ!
Nhưng mà cún hung tợn nguy hiểm đến cỡ nào mà bác phải dùng đến sợi xích quanh cổ "khủng đến vậy"? Thay cho cháu nó cái cổ dề mềm mại đi bác ơi!:dancing:

LION_2009

Active Member
Chào bạn

Chúc mừng bác có hàng khủng! quá khủng í chứ!
Nhưng mà cún hung tợn nguy hiểm đến cỡ nào mà bác phải dùng đến sợi xích quanh cổ "khủng đến vậy"? Thay cho cháu nó cái cổ dề mềm mại đi bác ơi!:dancing:
Không phải bé đó dữ đâu bạn. Mà trái lại em nó hiền nhất đàn và thân thiệt với người chỉ dữ với chó khác thôi . Chiếc vòng cổ đó để luyện cơ cổ đó bạn ạ và thẩm mỹ thì NGẦU hơn 1 chút .

LION_2009

Active Member
Chào bạn

bác lion cho em đăng ký một xuất của em zik nhé

em pitbull nhà em là cái mà :)):)):)):)):)):)):)):))

nhìn zik kết lắm đây zik đẹp trai mà:)):)):)):)):)):)):)):)):))
Được bạn ạ ! Đợi em cái của bạn lớn kết thông gia nhé , ZIK vẫn chưa có hậu duệ khi vẫn con trai tân đấy chứ ! khoẻ lắm nhất là cái khoản đó . Mình vẫn đang có ý định kiếm bạn gái cho ZIK . Mai mình sẽ gửi ảnh của ZIK , vừa mình lấy xe đạp dắt đi dạo lâu ngày không ra đường cậu xung quá kéo xe chạy nhanh quá tí nữa thì mình bị ngã . Cuối cùng phải thả cả xích ra cho cậu chạy mệt mới tóm được xích . may mà đường không có người 1h đêm , một phen hú vía

zinzin80

Member
em zik nó to vậy mà kéo khoẻ là chắc rồi

em đấy về ở với bac là quá tuyệt vời bác cố gắng cho em nó đi tập tành nhiều nhé

em pit nhà em thì còn bé quá nhưng cứ đăng ký trước với bác thế:)):)):)):)):)):)):))

mà bác cho em nó đi chạy phải cẩn thận chứ em nó mà kéo ngã thì lại khổ

cho em gửi lời hỏi thăm em nó nhé

BIG DOG

Member
hê hê, bác Lion lại có tiết mục tập lúc 1h đêm. Chắc đi khám điền thổ mang Zik theo là vệ sỹ thì đúng hơn.:rolling eyes::rolling eyes:
Khi nào em rảnh qua thăm trại của bác không say là em không về đâu đấy nhé.

LION_2009

Active Member
EM

hê hê, bác Lion lại có tiết mục tập lúc 1h đêm. Chắc đi khám điền thổ mang Zik theo là vệ sỹ thì đúng hơn.:rolling eyes::rolling eyes:
Khi nào em rảnh qua thăm trại của bác không say là em không về đâu đấy nhé.
Em à anh vẫn chưa có đất để làm trại . Đêm mang nó đi tập ít người mát mẻ nó dữ quá không thả như những em khác được . Gửi vài hình ảnh mới chụp sáng nay hiện nay Zik vẫn chưa được phong độ lắm vì nó dữ và do bận không cho nó tập thường xuyên được như những cún khác . hy vong lần sau mình cho tập thường xuyên Zik sẽ đẹp hơn . Mạng lỗi gửi mãi ko được thồi chiều gửi vậy . Lúc nào AE mình gặp nhau làm vài chén là say ngay mà

zinzin80

Member
đấy nhìn zik trông đúng dáng đại ca

bac lion ơi có bao giờ bác đẻ zik và em pitbull màu vang nhà bác ở gần nhau ko ạ

mà zik so với em pitbull đấy có to hơn nhau nhiều ko ạ

có gì bác cho thông tin để anh em con tham khao và chiêm ngưỡng nhé

Status
Không mở trả lời sau này.