• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Am Bully & Pit Bull Nhà Lion

Status
Không mở trả lời sau này.

LION_2009

Active Member
đấy nhìn zik trông đúng dáng đại ca

bac lion ơi có bao giờ bác đẻ zik và em pitbull màu vang nhà bác ở gần nhau ko ạ

mà zik so với em pitbull đấy có to hơn nhau nhiều ko ạ

có gì bác cho thông tin để anh em con tham khao và chiêm ngưỡng nhé
Không bao giờ 2 em đó gần nhau được . Chúng gầm gừ cắn nhau ngay . ZIK so với pitbull vàng Zik to và mập hơn nhiều hơn nhau cỡ 8,9 kg . Số kg đó giữa hai con chó bên ngoài nhìn to hơn nhiều lắm

zinzin80

Member
trời ơi hơn nhau nhiều vậy hả bác tận 8,9kg cơ ạ

thế zik nhìn ở ngoài chắc to lắm giá mà em đc tận mắt nhìn thấy em ý

nhưng nói thật em zik dữ quá cũng sợ

BIG DOG

Member
Em uống mấy chén thì không say được đâu bác Lion, chắc phải mấy chai đấy. Nhưng dạo này em khoái uống vang thôi, tha lôi về nhà cũng được kha khá rồi. Lần sau anh rảnh qua Hà Nội nhất định phải cafe hay bia bọt tý nhé. Chưa có lần nào ngồi với nhau được tý, nếu hứng thú với rượu vang thì bảo em trước. hehe
Anh thử chụp một bức hình với toàn bộ đàn chó xem nào , kiểu ảnh 'đại gia đình' đấy, chắc là hơi khó vì toàn bọn hung hăng chỉ chực thể hiện thôi nhỉ. :D:D

LION_2009

Active Member
EM

Em uống mấy chén thì không say được đâu bác Lion, chắc phải mấy chai đấy. Nhưng dạo này em khoái uống vang thôi, tha lôi về nhà cũng được kha khá rồi. Lần sau anh rảnh qua Hà Nội nhất định phải cafe hay bia bọt tý nhé. Chưa có lần nào ngồi với nhau được tý, nếu hứng thú với rượu vang thì bảo em trước. hehe
Anh thử chụp một bức hình với toàn bộ đàn chó xem nào , kiểu ảnh 'đại gia đình' đấy, chắc là hơi khó vì toàn bọn hung hăng chỉ chực thể hiện thôi nhỉ. :D:D
Không có gì thay đổi 2 ngày nữa anh lên HN . Anh đã lấy được giấy tờ của ZIK rồi giấy của châu âu có khác trông sịn lắm không giống giấy của thái , philipin . Tiện qua em nhé, anh nghe thấy nhiều người đả kích ae mình lắm thôi kệ họ muốn nói gì thì nói . Anh em mình rửa mắt đọc xả tress em nhé thế lại vui vô tình họ đã show hàng giúp mình mà không cần phải nhờ vả . Mà bully của anh cũng sắp sinh rồi chắc tầm 20 ngày nữa chắc chắn phải nhờ đội ngũ RÁCH VIỆC này giúp chứ AE mình thì làm gì có thời gian show hàng. chăm đàn chó hơn chục con , lại việc khác mệt thật . Nếu họ có nói gì cũng mặc nhớ cảm ơn bài viết của họ nhé ! Vì họ đã quá yêu và quan tâm tới AE mình. Còn chụp cả đàn thì không thể vì toàn những con có thù oán với nhau rồi .

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
To anh THẮNG: em cũng đồng quan điểm với anh, mặc kệ miệng đời muốn nói gì kệ miễn là mình thoả cái đam mê của mình...bản thân em không thù oán với ai cũng bị mấy tay nào đó lập nick ảo nói năng tùm lum. Có dịp anh vào Nam anh em mình giao lưu anh nhé!

Chào thân ái và đoàn kết

Hung.tinhyeu

Active Member
Thời gian gần đây topic này thường xuyên có những bài viết không phù hợp, làm loãng thông tin và tốn nhiều đến giao diện của diễn đàn. BQT tạm thời khoá topic này. Thân

Status
Không mở trả lời sau này.