• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ai thích Neapolitan Mastiff thì vô đây

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Nhảy vào có được j không hả bác! Nếu không e cứ ở đây không chịu ra đâu bác ơi!

tl_1986

Member
oạch! Con gì đấy? Sao trông to khủng thế? Giống này là giống gì hả bạn?

Phi Anh

Member
Oài, đúng là khủng thật!!! Nhìn em bé chinh phục hàng khủng này mới ...dũng mãnh làm sao!!! ^_^

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Cảm ơn bác nhiều! Mong rằng bác có điều kiện gửi về VN e chăm giúp cho một chú/cô!

E cũng có một cháu gái nhỏ xinh (2 tuổi) và chỉ thích ôm chó thôi bác! Cố tạo điều kiện giúp e nhé bác!

Vẻ đẹp của chó cơ bắp có khác àh nha tuy to lớn nhưng lại toát lên vẻ đẹp riêng của nó . Anh Neapolitan có tay nuôi chó ta em chúc mừng anh, có 1 cô con gái yêu thích chó như vậy nha.

Neapolitan

Active Member
nhin đẹp quá cái đầu quá đẹp bạn mua ở đâu vậy
Chó của mình tự nhân giống ra, nó là thế hệ thứ 3 sinh ra trong trại của mình, tên nó là TrangLe Tito .

Bumbaa, thanks ... để hôm nào post thêm .

akjmastino

neapolitan tito của chú em anh thấy nay nó to và đẹp lấm ngực và đầu đầy đũ độ,chấc sang năm nó sẻ gãp đôi và đẹp nhiều nủa...chúc mừng cho chú em.:beer
cám ơn neapolitan up load trên vp

chicken

Member
con này còn bé hay sao mà mặt nó nhìn hiền lành thế nhỉ, nhìn y như là sa pây, yêu quá đi :x :X :x ko biết đến bao giờ mình mới có điều kiện để nuôi 1 con thế này. . .hix hix hĩx

my_lucky

Active Member
ko có lời bình nào dành cho em này....

[/QUOTE]

Không thể có lời bình nào dành cho em này, nhìn lúc nó vui đùa mà em tưởng tượng như giống chó này đến từ...hành tinh khác:D

:worried:Gớm thật, không biết khi nào thì giống này du nhập về Việt Nam mình nhỉ? Quả này mà doạ trẻ em Việt nam thì hiệu quả hơn cả ông ba bồ cũng như ngáo ộp vậy.
:cry::cry::cry:
Hoành tráng....HOÀNH TRÁNG quá:((
Cảm ơn bác chủ topic đã post hình :dancing:
Cho em hỏi thêm một chút là con của bác mai kia nó co to như con trong hình này không?:D

Neapolitan

Active Member
:worried:Gớm thật, không biết khi nào thì giống này du nhập về Việt Nam mình nhỉ? Quả này mà doạ trẻ em Việt nam thì hiệu quả hơn cả ông ba bồ cũng như ngáo ộp vậy.
:cry::cry::cry:
Hoành tráng....HOÀNH TRÁNG quá:((
Cảm ơn bác chủ topic đã post hình :dancing:
Cho em hỏi thêm một chút là con của bác mai kia nó co to như con trong hình này không?:D
Tấm hình này bị làm photoshop bạn ơi, không phải hình thật .