• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

30 có thêm hậu duệ

can_508381

Member
Đấy là quyền lợi của chú mà chú không nhận thì thôi ...còn vụ ký tặng con ko xoáy kia thì chắc là ko được rồi ...mình chỉ xuất - bán ra con nào đạt chất lượng mà thôi ...còn đâu để nuôi hết:))
Đằng kia nói không có chỗ nuôi
Đằng này nói để nuôi hết, hihi
Thân!

Đúng là cuộc đời,ở đâu cũng phải có thằng hay đi ngửi đít người khác
Hoặc cứt đã thối nhưng rất hay thích bới ra để ngửi

Đúng là cuộc đời,ở đâu cũng phải có thằng hay đi ngửi đít người khác
Hoặc cứt đã thối nhưng rất hay thích bới ra để ngửi
Kệ người ta đi ông. Ai hay ai dở người ấy hưởng,ông bon chen làm gì cho mệt nhờ. %-( %-(%-(%-(

Sao em tuong may con ko xoay may thang em anh mang ra phien cho HHT roi
Khà khà, Trại nhà anh qua các lứa đẻ có bao nhiêu con Không xoáy, bao nhiêu con lỗi màu ...anh đều có thông báo cho Ban quản trị CLB NNN chó PQ HN và rất nhiều ace biết, chứ chẳng thèm giấu diếm đâu ông em ơi, nên đừng có hỏi xoáy đáp xoay nữa, thích thì cứ xuống trại anh mà chơi, rồi sẽ biết ...và cũng vì em có thể không là thành viên của CLB nên không được biết là chuyện bình thường, anh thích chơi kiểu CÔNG KHAI ...ai đáng biết thì được biết...còn chuyện nhờ em út mang bán thì nói thật anh có tới 9 vạn đứa em ...nên chẳng biết nhờ tới đứa nào nữa...nên nếu có mang đi bán thì là đích thân anh đi ...hay lần sau anh nhờ em nhé

Với lại mấy thằng em của anh, có thằng đã hơn 50 tuổi, không biết tuổi của chú là bao nhiêu, nhưng anh khuyên không nên gọi tụi nó bằng thằng nhé

nguyenducminh63

Active Member
Có thằng em đang đói xin chân xuống chăm chó đẻ để cải thiện kinh tế mà ông anh cứ ậm ừ. Chán hết cả cái thằng người :-w.

Có thằng em đang đói xin chân xuống chăm chó đẻ để cải thiện kinh tế mà ông anh cứ ậm ừ. Chán hết cả cái thằng người :-w.
Nói là việc của Mồm đúng không em, xin vào làm mà không gửi hồ sơ thì có ai mà tuyển:p

chú thắng ơi.cháu thi xong chú cho cháu xuống trại chú chơi nhé. =))
cháu là cháu đặt vấn đề vs bố cháu rồi.bố cháu đồng ý mua cho cháu 1 đôi :p:p
trại chú có đôi nào ngoài 6t ko ạ.

hoasentrang

Chú thì hok có,

nhưng 6t = 6 tháng or 6 tuổi thì anh cũng có, ít nhất 1 con đó kưng?

ok, thế cháu thi vào đâu? cố gắng nhé, năm nay Cậu lớn nhà chú cũng thi đấy, chúc các con các cháu thành công

Mr Lab

Member
ok, thế cháu thi vào đâu? cố gắng nhé, năm nay Cậu lớn nhà chú cũng thi đấy, chúc các con các cháu thành công
Bán hàng khéo nhất là a Thắng, mấy hôm vừa rồi em cũng hay bị hỏi về mua chó PQ ở đâu? Vậy là e cứ đổ ào hết về trại của a, khi nào cho e xin it tiền nước bọt nhé! Hihi

cháu thi đh nông nghiệp khoa thú y và cđ nông nghiệp khoa dịch vụ thú y=))
nói chung là thú ý chú ạ

kecodon

Member
mấy đứa trẻ con dạo này khôn thật,cứ thấy thời đại công nghiệp phát triển cái j là lại nhao vào cái đấy.được.
@A.Thắng: hehe..em đang xin anh cơ mà.hố hố.thằng em dạo này còn hơn người nông dân rồi,chị biết đi cày,nhưng ko thu hoạch được cái j sất..hehe<:p<:p

Bán hàng khéo nhất là a Thắng, mấy hôm vừa rồi em cũng hay bị hỏi về mua chó PQ ở đâu? Vậy là e cứ đổ ào hết về trại của a, khi nào cho e xin it tiền nước bọt nhé! Hihi
Tiền mà đưa cho chú như thế nó mất cái tình đi đúng không ??? thôi quy đổi ra rượu vậy, khi nào chú về tới HN anh em ta rủ vài chú nữa đánh chén 1 trận nhé , thế còn việc anh nhờ chú trên fb khi chú ở Đảo thì có kết quả gì không? nghiên cứu xem có con cái nào thì khuân về HN nhé, lâu nay không mua được con nào cũng lên cơn nghiện