• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

30 có thêm hậu duệ

Sau 1 đêm vượt cạn, nàng Bò đã cho ra đời 2 đực, 3 cái ...xoáy 100% , sẽ đăng hình giao lưu với ae khi các cháu đầy tháng

Bò đẻ rồi à anh,hôm trước e thấy bụng còn nhỏ mà hôm nay đã đẻ rồi. Có em nào giống 30 không anh,chắc đẹp lắm. Chúc mừng anh>:D<>:D<

Con meo nay duoi dai nhi.meo khen meo dai duoi
Công nhận trên đời khổ nhất là mấy thằng thiếu hiểu biết và mấy thằng trí thông minh hẹp bề thì khổ vô cùng
Tự nhiên lại mèo khen mèo dài đuôi ........ chó nhà người ta đẻ mình cũng là người nuôi chó,thấy nó đẻ mẹ tròn con vuông thì chúc mừng chứ làm sao phải dài đuôi

Te nan chan ret co moi o dau cung co kho nhat may thang a rua bi nguoi khac loi dung chat sam cua minh.dung la chi di lua qua mat may thang tre con.co ai noi gi ban dau chu top ko noi sao ban noi.co tat giat minh ngu va kem hieu biet thi bi ng khac loi dung chu con sao nua.

Tính mình nó hay nói thẳng nói thật ko quen a dua
Thấy ngứa mắt là kèm theo hay ngứa tay nên thế ý mà
Mà thôi tóm lại khỏi tranh cãi trong topic người khác
Nếu ai thấy khó chịu thì phải chịu khó thôi

Cảm ơn những lời động viên và cả những lời có Gạch đá bên trong ...
@ all : tất nhiên sẽ có giao lưu khi các cháu lớn ...

nduy

Member
con meo nay duoi dai nhi.meo khen meo dai duoi
xin lỗi anh ơim anh em lên mạng, vào diễn đàn chó phú quốc mình đam mê, và yeu con chó mình chém gió , vui vẻ, anh em giao lưu sao anh có những lời nói khó nghe, thiếu thiện cảm vậy anh nhỉ.

nduy

Member
Cảm ơn những lời động viên và cả những lời có Gạch đá bên trong ...
@ all : tất nhiên sẽ có giao lưu khi các cháu lớn ...
em chúc mừng anh có thêm cún con đẹp và chất lượng.

Bố mẹ nó đẹp thế thì con đuơng nhiên là ngon lành rồi
À hôm nay đi mua cho con 1 đôi giày ở số 1 PBC cũng là TS Milan
Ko biết có phải của nhà anh Thắng ko nhỉ

cửa hàng 1 Phan Bội Châu - HN : chuyên bán giầy trẻ con các loại, mong ae ủng hộ.
Còn về chó PQ thì...chẳng biết cha mẹ tụi nhỏ có đẹp không khi ra dogshow từ trong Nam đến Bắc đều được đánh giá Công nhận giống xếp hạng Tuyệt vời ...Đó là các Giám khảo chấm công khai tại các show ...còn với các CAO NHÂN ẨN KHUẤT oánh giá như thế nào thì chịu, tóm lại là mình thích chơi theo kiểu mang ra cộng đồng nhận xét, chứ không chơi theo kiểu TỰ SƯỚNG ...

cửa hàng 1 Phan Bội Châu - HN : chuyên bán giầy trẻ con các loại, mong ae ủng hộ.
Còn về chó PQ thì...chẳng biết cha mẹ tụi nhỏ có đẹp không khi ra dogshow từ trong Nam đến Bắc đều được đánh giá Công nhận giống xếp hạng Tuyệt vời ...Đó là các Giám khảo chấm công khai tại các show ...còn với các CAO NHÂN ẨN KHUẤT oánh giá như thế nào thì chịu, tóm lại là mình thích chơi theo kiểu mang ra cộng đồng nhận xét, chứ không chơi theo kiểu TỰ SƯỚNG ...
Thế thì mình ủng hộ anh Thắng hơi,bị lâu và hơi bii nhiều rồi ý
Có khi phải tặng thẻ Diamond hay Ruby thôi anh ơi
Hay thôi ko cần đâu tặng em con ko xoáy cũng được hé hé

Sao kiểm tra sổ khách hàng chưa thấy tên của em nhỉ? lần sau nhớ nhắc nhân viên lưu danh lại, hàng năm đều có phát thẻ ưu đãi

Tú nó khôn lắm anh ạ,anh phải bắt mang những đôi đã sử dụng hoặc đang sủ dụng đến mới có được. Biết đâu nó mới mua có 1 đôi mà đã đòi quyền lợi,e nghĩ như thế thật đấy. Kekeke=))=)).

Sao kiểm tra sổ khách hàng chưa thấy tên của em nhỉ? lần sau nhớ nhắc nhân viên lưu danh lại, hàng năm đều có phát thẻ ưu đãi

Em có thói quen ko lưu tên lúc mua hàng bao giờ anh ạ
VinCom,Tràng Tiền(cả cũ lẫn mới) nhiều khi cũng hỏi tên để lưu nhưng mà em chẳng lưu bao giờ .............
Mới cả anh em đi đâu mà thiệt đâu anh
Ưu đãi cũng ko cần đâu anh ưu tiên em kí chữ Tặng vàocon ko xoáy là được hị hị

Đấy là quyền lợi của chú mà chú không nhận thì thôi ...còn vụ ký tặng con ko xoáy kia thì chắc là ko được rồi ...mình chỉ xuất - bán ra con nào đạt chất lượng mà thôi ...còn đâu để nuôi hết:))