• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

3 thiên thần mới nhà EckLee - con bố Bỉm mẹ Feed

ecklee

Member
Các bé sn 2/2/2012..hnay đã tròn 1 tháng rồi :)) thật chất là 29ngày =))
Ảnh khi được 3 tuần
ảnh tròn 1 tháng tuổi :d

Và đây là mẹ Feed

bố Bỉm

luuly78

Member
Hihi........ Nhà ecklee ơi! Có mấy bạn vào xin mèo kìa ;););). Chúc mừng bạn có đàn mèo xinh nhé! Có mấy công chúa và hoàng tử hả bạn?

Linhmu_93

Active Member
Phải nói là gen của bố Bỉm mẹ Feed quá ổn định T ạ! Lứa nào cũng toàn thiên thần thế này. Mà lứa này 3 đứa 3 màu khác nhau mới hay chứ! Thế là sắp đc đến nhà c Bích vần vò hoàng tử rồi ;) hnao phải bắt cóc về nhà nuôi mấy hôm mới được!

Phải nói là gen của bố Bỉm mẹ Feed quá ổn định T ạ! Lứa nào cũng toàn thiên thần thế này. Mà lứa này 3 đứa 3 màu khác nhau mới hay chứ! Thế là sắp đc đến nhà c Bích vần vò hoàng tử rồi ;) hnao phải bắt cóc về nhà nuôi mấy hôm mới được!
Hoàng tử nào vậy chị8->. Hôm nào đi cho em bám càng với, trưởng em gần nhà chị Bích lắm:D

Kún¥êu

Member
He he, cái thằng mặt mẹt mà đứng giữa ấy là cách cách chính hiệu cô Linh ạ. Thằng Ron nhà chị sắp sang nhà cô Mai du học rồi, con bé này trong tương lai cũng phải tìm bố mẹ nuôi cho bọn nó được bằng bạn bằng bè mới cho về ở cùng chị. Tay chị nuôi mèo con nào cũng khỏe như vâm, khôn như ranh, nhưng bọn nó khôn quá nên còi cả người. Cứ cho đi ăn nhờ ở đậu lại béo mẫm ra mới chán.

Linhmu_93

Active Member
He he, cái thằng mặt mẹt mà đứng giữa ấy là cách cách chính hiệu cô Linh ạ. Thằng Ron nhà chị sắp sang nhà cô Mai du học rồi, con bé này trong tương lai cũng phải tìm bố mẹ nuôi cho bọn nó được bằng bạn bằng bè mới cho về ở cùng chị. Tay chị nuôi mèo con nào cũng khỏe như vâm, khôn như ranh, nhưng bọn nó khôn quá nên còi cả người. Cứ cho đi ăn nhờ ở đậu lại béo mẫm ra mới chán.
Hehe, chị chẳng bảo em ;( e đang thèm nuôi mèo trẻ con đây' mèo nhà e già rồi, lười vận động lắm chị ạ! Có gì chị cứ ới em nhé. E nuôi hộ cho :) hihi.

Ron là bé nào vậy chị?:). Có gì hôm nào em sang nhà chị Mai bắt trộm:))

prunus_mume

Member
:-?? Cái đứa đang ở trọ nhà em từ ngày sang ngụ đến giờ cứ không thấy osin là kêu khóc nheo nhéo, nhất quyết là phải rúc vào người nằm mới chịu, đẩy Bụi xuống nằm đất >"<
:"> Trộm vía bạn ý tuy ăn kém nhg cũng mập ra được đôi chút nhưng vẫn gầy ~~! Em đang tính chờ béo béo 1 tí mới gửi về nhà :))
Em cũng đang chờ từng ngày để đón du học sinh đây chị ơi :">

ecklee

Member
Chị Bích gửi mèo nhà em đi =)) em tình nguyện nuôi con bé đó cho chị =))
trời ơi giờ chúng nó biết chạy nhảy rồi :(( đáng yêu lắmmmmm :(( em chẳng muốn cho chúng nó về nhà mới tí nào cả :(( huhuhu
Bạn nào rảnh hoặc gần nhà thì qua chơi với lũ nhà mình =)) chúng nó quý người lắm =))

phenmaleat

Active Member
mèo con đang yêu quá, bạn cho mọi người biết địa chỉ nhà bạn sẽ dễ qua chơi hơn đỡ mất công hỏi bạn ạ?