• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ảnh OFFLINE CLB VIETPET HẢI DƯƠNG NGÀY 25/3/2012

Mọi người ơi,Con Tina của e bị ốm 1 tuần hôm nay chết rồi e nhớ nó lắm.
11/3 e mang nó đi off chắc là mọi người vẫn còn nhớ nó chứ !

Nó bé bỏng tình cảm lắm thế là từ h trong căn nhà e đã ko còn vang vọng tiếng Tina nữa rồi,e buồn lắm.

Nó bé bỏng tình cảm lắm thế là từ h trong căn nhà e đã ko còn vang vọng tiếng Tina nữa rồi,e buồn lắm.

tee

Member

Hotgirl ra đi rồi à :l, thành thật chia buồn với bạn nhé. rất ấn tượng với em của bạn

Cảm ơn bạn ! E này hôm off ngày 11/3 mình cho ra chơi cùng bé pug của bạn đó,lần off vừa rồi thì nó đang bị ốm mình ko dám mang ra sợ nó mệt.Mình thương nó quá bạn à !

Ông này đã ít lên diễn đàn, lên cái là nói xấu lãnh đạo ngay. Liệu cái thần hồn...
Ông này lần sau mà không đi offline thì là... khà khà:)):)):))
Lãnh đạo nào mà lãnh đạo. member thôi.:)):)):))

handoi-hp

Member
Buổi offline lần này cũng đã thành công tốt đẹp. Số lượng cún cưng tham gia rất đông và nhiều chủng loại. Hy vọng lần sau sẽ ok... hơn nữa. ACE vietpet HD hãy nhiệt tình tham gia hơn nữa nhé.
Đúng là buổi off vietpet Hải Dương số lượng cún và chủng loại rất đa dạng, ace mặc cả áo đồng phục nữa, xin được chúc mừng khâu tổ chức của các bạn, hình ảnh rõ nét đa dạng, hơn hẳn buổi off của Hải Phòng...hic hic

gàsiêunhân

Active Member
con tam sắc của anh em hải dương đẹp quá :x:x:x thích mấy con màu sắc sặc sỡ dã man

tee

Member
Hết Siu đi Off với các anh rồi, ko còn cái con bắng nhắng hay chạy lung tung nữa, 1 đêm dài cố gắng hết sức, tiếc rằng HD mình bác sĩ thú y cũng chỉ đến mức tiêm lợn. Cả 1 đêm nhìn nó vật vã mà ko làm cách nào được, đành nhìn nó cho đến sáng rồi đưa đi.

Phi Anh

Member
Hết Siu đi Off với các anh rồi, ko còn cái con bắng nhắng hay chạy lung tung nữa, 1 đêm dài cố gắng hết sức, tiếc rằng HD mình bác sĩ thú y cũng chỉ đến mức tiêm lợn. Cả 1 đêm nhìn nó vật vã mà ko làm cách nào được, đành nhìn nó cho đến sáng rồi đưa đi.
Bị sao thế chú? HD a thấy có nhiều cao thủ võ lâm về chó mà sao lai pải chịu đựng như thế??? Chắc chú kô kiếm đúng người đúng tội rồi...;)

tee

Member
Bị sao thế chú? HD a thấy có nhiều cao thủ võ lâm về chó mà sao lai pải chịu đựng như thế??? Chắc chú kô kiếm đúng người đúng tội rồi...;)
Tình hình là em thấy có mỗi ông Thắng ở vườn hoa chéo chứ nhiều nhặn gì anh. 3h sáng em bế chó đến, cũng đo đạc kinh lắm rồi phán 1 câu. Nó khó thở hay sao ấy, cháu bế về làm thế nào cho nó thở được là được, hay đi mua thuốc hỗ trợ cho nó thở ấy...vl, mình sắp thành giáo sư

MochiLucy

Cả buổi offline chỉ có vài con chó :( pitbull, Rottweiler, husky, Ngao (tibetan mastiff), German Shepard và Bernese Mountain....cũng chỉ có vài breeds...........