• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ảnh OFFLINE CLB VIETPET HẢI DƯƠNG NGÀY 25/3/2012

Tình hình là Ban lãnh đạo xem thế nào chứ tình hình là dạo này ko thấy có ***g quây cho toy dog nên hình như chả thấy ai vác toydog đi nữa cả, nhìn loạn mắt toàn pit với rott :(( chơi 1 mình buồn hết cả người
Đề nghị BCN xem xét ý kiến của thành viên, Để buổi offline lần sau sẽ đầy đủ và ok hơn trong khâu chuẩn bị nhé.

Buổi offline lần này cũng đã thành công tốt đẹp. Số lượng cún cưng tham gia rất đông và nhiều chủng loại. Hy vọng lần sau sẽ ok... hơn nữa. ACE vietpet HD hãy nhiệt tình tham gia hơn nữa nhé.

Phi Anh

Member
Xôm tụ quá nhỉ...Sự trở lại sau thời gian dài nghỉ đông như này là quá ấn tượng...:D:x

Đề nghị BCN xem xét ý kiến của thành viên, Để buổi offline lần sau sẽ đầy đủ và ok hơn trong khâu chuẩn bị nhé.
em có ý kiến thế này các bô lão xem xét.lần sau of mình chuyển ra chỗ chân cầu cong (tổ chức hôm sinh nhật VP ) có được không em thấy chỗ đấy hợp lí, mát mẻ, có chỗ để xe, chứ off ở đây hơi chật....

tuanhd

Member
Xôm tụ quá nhỉ...Sự trở lại sau thời gian dài nghỉ đông như này là quá ấn tượng...:D:x
anh này đi đâu mà mất hút thế hả.lần sau nhớ mang súng ống đi đầy đủ nhé.=))
còn ai có ểnh nữa thì pot lên đi nào....................................

tuanhd

Member
ơ thé ko còn ai có ảnh để up nữa à................................................thấy chụp nhièu lắm mà.

mày muốn lấy mỗi hình con pít hay con ji kia thì phải xóa 3 cái ảnh ở trên và 1 cái ảnh dưới cùng đi chứ.nhìn 1 đống ảnh thế này hiểu sao được.:D:D:D.mà con đấy là con gì thế nhỉ:D

ACE nào còn ảnh post lên cho mọi người chiêm ngưỡng cái nào. Chú Hưng thấy cầm súng bắn nhiều lắm mà,Bác Dự nữa...:D:D:D

Thêm một số nữa đây.

Phóng Viên chuyên nghiệp, đang chờ mãi mà không chụp được em cái ảnh 3x4 cho em nó.

Mệt quá! mệt quá mà không ai chịu giúp mình kéo đổ cái cây này mang về nhà

Từ ngày có em nó về Bác Dự đi thường xuyên bị lệch một bên vai. Mà em nó mới có 8 tháng thôi đấy nhé, không biết mấy tháng nữa thi Bác đấy ntn nhỉ????