• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đây Là Thằng Cu Nhà Em, Các Bác Xem Và Cho ý Kiến

nếu e này đúng như a LongCN nói thì e đang nuôi 1 em cùng đàn với nó đây :D . ở đây hoàn toàn là chuyện bình thường nta có chó nta ( thik ) thích bán bao nhiêu là quyền nta. thuận mua vừa bán mà.đợt e đến bắt có 3 con đực nhưng giá cao quá chỉ dám bắt e ít $ nhất :p . các bác xem đánh giá hộ e fát :D

Bác ơi em đó chỉ còn duy nhất mình nó trên thế gian này thôi không còn anh em nào khác đâu. Vì khi mẹ nó sinh ra 2 AE thì một con chết vì yếu quá.

Nếu tôi không nhầm thì con của bạn là một trong 3 con nhà bác Cơ ở Lĩnh Nam mà tôi cũng đã có dịp qua xem và chụp ảnh cùng hai con đó và post lên diễn đàn rồi thì phải

To bác khanh_st và bác Jianglai :
Không biết hai bác đã kiểm tra lại thông tin về em Rott 34T chưa ? Không thấy 2 bác phản hồi lại để những AE khác cùng biết

Oái hay là 2 bác bị ông chủ đó làm cho giật mình đến bây giờ chưa hoàn hồn ấy nhỉ :D
Thời bây giờ kiểm tra thông tin không khó nên mong rằng 2 bác lần sau trước chưa biết thực hư thì đừng vội phán xét người khác như vậy dễ gây tổn thương hoà khí. Mọi người cùng chia sẻ thông tin mình biết đc với nhau thôi chứ không có chuyện ai loè ai hay thổi phồng hay làm giá ở đây đâu. Thân