• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đi chọ Bắc Hà đầu năm

vanglai213

Active Member
giống chó này đẹp và cũng đa dạng màu sắc , các bác up hình các em thường xuyên cho đến lớn nhé giống chó này khá to , nếu được 30 đên 35kg..em nhìn giống mấy em xám CO bên nga quá ^^

vanglai213

Active Member
giống chó này đẹp và cũng đa dạng màu sắc , các bác up hình các em thường xuyên cho đến lớn nhé giống chó này khá to , nếu được 30 đên 35kg..em nhìn giống mấy em xám CO bên nga quá ^^

WOLF-BROS

Member
đây là lí do tại sao tôi bị ấn tượng và hấp dẫn bởi em BH đó :D

manty

Member
tôi thực sự bị ấn tượng bởi em này của bác, không biết do góc chụp hay chó to thật nhưng so kích thước của nó với người bế chó thì chắc là còn phải nặng hơn 10kg ý chứ, zoom hình to lên tôi đoán em này là cái, nếu chuẩn là cái thì bác có thể để lại cho tôi em này không?
Tiết lộ tí, cái ông đang bế con cún ấy cao 1m80 nặng 86 kg đấy. Không biets con cún nặng bao nhiêu nữa. kinh dị. :p

manty

Member

thêm cái cho đủ bộ ạ.
.........................................
Đồng Bào Kiều học được bí kíp võ công: Né tửu đại pháp, Càn khôn đại nã di: đẩy rượu cho người khác uống và sử dụng thành thục Xa luân chiến: Rủ nhiều người để uống với 1 người, Dĩ dật đãi lao: Lấy sức nhàn ở tại chỗ để thắng người mệt ở xa đến, kim thiền thoát xác: Giả say để khỏi phải uống nên đố thấy ĐB say bao giờ...:-bd:-bd:-bd.... bác Hoàng An lần này đi LC phải cố gắng diện kiến Đb cho mở rộng tầm mắt nhá...=))=))=))=))

WOLF-BROS

Member
Tiết lộ tí, cái ông đang bế con cún ấy cao 1m80 nặng 86 kg đấy. Không biets con cún nặng bao nhiêu nữa. kinh dị. :p
ôi xời, em thấp hơn ông này 4cm nhưng chỉ gầy hơn có 2 kg mà trông không được tướng tá ngon lành như vầy là sao :))
em nghĩ con BH này phải hơn 10 kg ý chứ, chả thấy ông chủ ý kiến gì cả nhể :D

th832003

Member
Cún ở trên chính xác được 14kg các bác ạ,em nó mới được tặng về thái bình

hoang an

Member
Đồng Bào Kiều học được bí kíp võ công: Né tửu đại pháp, Càn khôn đại nã di: đẩy rượu cho người khác uống và sử dụng thành thục Xa luân chiến: Rủ nhiều người để uống với 1 người, Dĩ dật đãi lao: Lấy sức nhàn ở tại chỗ để thắng người mệt ở xa đến, kim thiền thoát xác: Giả say để khỏi phải uống nên đố thấy ĐB say bao giờ...:-bd:-bd:-bd.... bác Hoàng An lần này đi LC phải cố gắng diện kiến Đb cho mở rộng tầm mắt nhá...=))=))=))=))
Đợt đi này của anh thu lại kết quả mỹ mãn thật. Em dạo này công việc bận quá không theo anh được anh ạ.
To bác Kiêulc và các anh em Lào Cai: các bác tiếp đón trên đó kinh quá là bác Trí sợ đó ợ=))=))=)). Rồi bác ấy lại suốt ngày thích lên đó đấy. Hôm trước thấy bác ý tâm sự sợ quá còn định lên đó ở hẳn cơ:-bd:-bd:-bd

kieumailc

Active Member
giàng ới.

thế này thì ĐB sao đi Hà nội được nữa đây.:-bd

kieumailc

Active Member
To bác Kiêulc và các anh em Lào Cai: các bác tiếp đón trên đó kinh quá là bác Trí sợ đó ợ=))=))=)). Rồi bác ấy lại suốt ngày thích lên đó đấy. Hôm trước thấy bác ý tâm sự sợ quá còn định lên đó ở hẳn cơ:-bd:-bd:-bd
Cái cán bộ Manty này còn nhờ ĐB coi hộ CHÁU này nên............định dư cư tự do lên Lao cai đấy mà.( bí mật- chỉ cho mỗi vietpet biêt thôi nha )
Mà bác manty nói vậy thảo nào... bác hoang an không dám lên Bản.

WOLF-BROS

Member
Cún ở trên chính xác được 14kg các bác ạ,em nó mới được tặng về thái bình
sau này em ý lớn lên tôi nghĩ nên cho kết hợp với em lông loang lổ ở trang đầu thì sẽ ra đàn con rất khủng đó :) nếu có ngày đó thì bác nhớ báo tin vui cho tôi biết nhé :)

Gia Cát Dự

To th832003,vanglai213:
Không biết 2 bro có ăn thịt chó không chứ đi ăn thịt chó mà ra cái khu nó nhốt chó chưa làm thịt thì chó ta bị hạ bàn có mà đầy.

Bác mà vớ đc em cochmong này thì chắc nuôi suốt đời đấy. Được cái mắn lắm, lừng khừng cửa ngõ cũng bầu rồi

Shakhi Viet

Active Member
Bác mà vớ đc em cochmong này thì chắc nuôi suốt đời đấy. Được cái mắn lắm, lừng khừng cửa ngõ cũng bầu rồi
Em nào mà mắn thế nhỉ, nhưng tỷ lệ cộc có cao không anh Hưng mi nhon?

th832003

Member
Đợt này được 3 em khá đẹp,mai em xẽ up ảnh cho các bác nhận xét

phenmaleat

Active Member
anh chủ thật là kì công,nhìn chúc đáng yêu thật đấy.chúc mừng anh vì đã có những chú chó đẹp