• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đổ thêm xăng + dầu vào lửa cho phong trào Dob VN bốc cháy lên !!!!

mike1803

Member
Được hôm nắng ráo, em tranh thủ về HN thăm thằng nhóc Putin và có ít ảnh em nó gửi lên cho mọi người xem chơi ah ...

Dạo này nhìn càng ngày càng ngon zai rồi, chẹp chẹp ...

Tình hình nhóc này dạo này ít được gặp chủ hay sao, mà khi phát hiện em đi cùng chủ nó nó cứ lồng lộn và rít và sủa ầm từ xa

Pham Thang

Member
HOT boy Argo ngoại Quốc của Mr Minh mới về Đô Thị Mới Văn Quán Hà Đông VN, màu Socola bóng đẹp , dáng show , tai thẳng tắp .. <:p<:p<:p
Chúc mừng Dob VN có thêm một gien giống đẹp mới

thancau

Member
hôm qua em ko quen chụp máy bác... chụp không được đẹp hẹn bác hôm khác... chiều nay em đưa Lợn sang giao lưu vs thằng đàn em này...:))

Pham Thang

Member
Ngày 6/5/2012 Thắng rất vui vì đã được đón tiếp AE tại Văn Quán HĐ HN. Thắng đánh giá rất cao sự đóng góp tâm huyết về mọi mặt của AE trong việc gây dựng phong trào Dob tại HN .Chúc cho phong trào Dob VN ngày càng chất lượng, lớn mạnh , đoàn kết , vui vẻ , lâu dài, minh bạch.. .....>:D<>:D<>:D<

Cái anh áo xanh ngồi thứ 2 bên trái cười tươi thế <:pđang quần đùi áo phông đã về nhà chỉnh sửa trang phục để chụp ảnh ngay được rồi :"> :-ss

Pham Thang

Member
Ngoài những đàn chó khỏe đẹp đang được sinh sản ngay tại VN, phong trào Dob VN đang có những bước phát triển vượt bậc trong vài tuần gần đây, đã có thêm vài cá thể Dob được nhập về VN có tên tuổi dòng dõi cha mẹ ông bà đã được giải thưởng lớn nhỏ danh giá tại các nước . Chúng ta hy vọng VN sẽ có thêm nhiều nguồn Dob có gien giống tốt và có đẳng cấp danh giá trong tương lai gần ;););) ( hình minh họa Dob nhận giải)
)

Con Lợn Lòi

Active Member
Ngày 6/5/2012 Thắng rất vui vì đã được đón tiếp AE tại Văn Quán HĐ HN. Thắng đánh giá rất cao sự đóng góp tâm huyết về mọi mặt của AE trong việc gây dựng phong trào Dob tại HN .Chúc cho phong trào Dob VN ngày càng chất lượng, lớn mạnh , đoàn kết , vui vẻ , lâu dài, minh bạch.. .....>:D<>:D<>:D<
ÔI, có bia kìa, tiếc quá không có thông tin ae gặp nhau tại Văn Quán :-o :(:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Pham Thang

Member
Hôm nọ A gọi Hưng ( con lợn lòi ) nhưng không nghe máy, A nghĩ là dạo này bận chăm đàn Dob con ....
Thêm hình Hot boy Argo đẹp trai khỏi phải nói Văn Quán Hà Đông HN cùng các bạn luyện võ mõm =))=))=))
Còn đây là các Fan hâm mộ đang chiêm ngưỡng sàm sỡ Hot boy =))=))

Dũng89 Văn Quán đang mơ về nơi xa lắm =))=))=)) mắt chớp chớp miệng....:x:x:x
tạo dáng cùng Hot boy

tuanphuthai

Active Member
Phụ bác Thắng 1 tay.
Đây không biết có phải là "các thùng xăng dầu" không nữa=))

damecee

trời ơi dễ thương quá. Nhìn mấy cậu này được cắt tai mà em thấy mê, rất tiếc em Dob nhà em không cắt tai được :-< chỉ được cắt đuôi, cậu ấy mới có 3 tháng à. Không hiểu mọi người dạo này có off không ạ? Em là thành viên mới, mong mọi người chỉ giúp!