• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đấu giá - Chó Rottweiler - Carmen of VNRottweiler - xem quy định trang 01

HUY_X135

Member
Hồi hộp....hồi hộp. Vậy là chỉ còn đúng 60' là kết thúc phiên đấu giá nghẹt thở này, chắc tất cả ACE quan tâm đến topic này đều có chung cảm giác như mình.( hệt như cái cảm giác lúc đưa vợ vào phòng sinh=))).

Hồi hộp....hồi hộp. Vậy là chỉ còn đúng 60' là kết thúc phiên đấu giá nghẹt thở này, chắc tất cả ACE quan tâm đến topic này đều có chung cảm giác như mình.( hệt như cái cảm giác lúc đưa vợ vào phòng sinh=))).
hix nhất bác Huy rồi!! Em còn chưa biết đến việc nắm tay con gái thế nào thì sao biết được cảm giác đưa vợ vào phòng sinh :)):)) . hồi hộp quá, đau tim đến không chết được mất. Cố gắng lên ssắp hết giờ rồi hihi

KimCuong

Active Member
Xin công bố đến giờ phút này Việt Cường (sanka1828) là người thắng cuộc trong cuộc đấu giá Carmen off VNRottweiler.

Mức giá của Carmen do Việt Cường trả giá đến 16h30 ngày 28.04.2010 là 25.500.000 VNĐ.

Xin chúc mừng Việt Cường nhé./.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chúc mừng bạn Cường Sanka người đã chiến thắng trong cuộc đấu giá Carmen off VNRottweiler.Xin chúc mừng bạn nhé.
Thân...!!!!!

da8888

Member
chúc mừng bác Cường đã chiến thắng trong cuộc đấu giá em Carmen. Bác và ông KC chuẩn bị khao lớn nhé

sanka1828

Member
Trước hết em xin cảm ơn Anh Sơn Nguyễn vì nhờ bác mới có đươc Carman, ma có Carman thì mới có cuộc đấu giá này

Sau em xin chân thành cảm ơn đến ban quản trị VP, và đặc biệt là anh Kim Cương đã đứng ra tổ chức cuộc đấu giá này.

Cảm ơn nhưng anh em đã cùng tham gia đấu giá như Anh Huy, Thành Nam, Ongdia123, tsan_nguyen đã Nương tay cho em hi hi hi hi

Như quy định của anh KC ngày mai em sẽ chuyển tiền vào cho ĐỒNG CHÍ NGUYỄN SƠN và nhân đây em muốn đóng góp một số tiền nho nhỏ 1.000.000VNĐ cho quỹ hoat động của VP, để phong trao VP ngày càng phát triển

XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN MỌI NGƯỜI CHÚC MỌI NGƯỜI LUÔN VUI VẺ, HẠNH PHÚC, VÀ THÀNH CÔNG

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng Cường nhé, mình sẽ chuyển 500.000đ ủng hộ người thắng cuộc đấu giá này cho VRC theo ý của Cường.Thay mặt VRC cảm ơn Cường,chúc Cường sớm mang Carmen về HN đoàn tụ với mấy anh em ngoài đó........

KimCuong

Active Member
Qua gần 1 tháng trời từ khi topic của Cuộc đấu giá này xuất hiện, nó đã được rất nhiều anh chị em ghé thăm và cổ vũ để cuộc đấu giá này thành công rực rỡ.

Giờ phút này KC cũng đang vui như anh em nên không nói được gì nhiều. Cảm ơn Ban QT đã tin tưởng KimCuong, cảm ơn anh sonnguyen đã đặt lòng tin với KC, cảm ơn Trung Nghĩa, Ngọc Nguyên, anh Huy, Thành Nam, Việt Cường đã tham gia nhiệt tình với tinh thần khảng khái. Cảm ơn daugagiamem, bullFAP đã động viên và ủng hộ cho cuộc đấu giá này.

Thực sự tâm trạng của KC giờ chỉ biết nói vậy, xin cảm ơn tất cả./.

sanka1828

Member
Chúc mừng Cường nhé, mình sẽ chuyển 500.000đ ủng hộ người thắng cuộc đấu giá này cho VRC theo ý của Cường.Thay mặt VRC cảm ơn Cường,chúc Cường sớm mang Carmen về HN đoàn tụ với mấy anh em ngoài đó........
Cảm ơn sư huynh Đầu gà giá mềm, nhất định khi nào đó anh em mình sẽ có cuộc tụ họp đông vui

HUY_X135

Member
Trước hết em xin cảm ơn Anh Sơn Nguyễn vì nhờ bác mới có đươc Carman, ma có Carman thì mới có cuộc đấu giá này

Sau em xin chân thành cảm ơn đến ban quản trị VP, và đặc biệt là anh Kim Cương đã đứng ra tổ chức cuộc đấu giá này.

Cảm ơn nhưng anh em đã cùng tham gia đấu giá như Anh Huy, Thành Nam, Ongdia123, tsan_nguyen đã Nương tay cho em hi hi hi hi

Như quy định của anh KC ngày mai em sẽ chuyển tiền vào cho ĐỒNG CHÍ NGUYỄN SƠN và nhân đây em muốn đóng góp một số tiền nho nhỏ 1.000.000VNĐ cho quỹ hoat động của VP, để phong trao VP ngày càng phát triển

XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN MỌI NGƯỜI CHÚC MỌI NGƯỜI LUÔN VUI VẺ, HẠNH PHÚC, VÀ THÀNH CÔNG
Chúc mừng em vì đã là người chiến thắng. Đây là ngày không may mắn, chứ không có nhường nhịn đâu:-bd. Dù sao thì chúc mừng em một lần nữa. Dù không giành chiến thắng trong cuộc đấu giá này nhưng mình cũng xin đóng góp 1.000.000đ cho diễn đàn để góp phần phát triển phong trào chung. Mình sẽ liên lạc với Mod Kim Cương sau nhé.Thân

N.K.A

Member
Chúc mừng anh @sanka1828 đã rước được Carmen; Chúc cho cộng đồng VP ngày càng phát triển. Tạo một sân chơi Uy Tín - Đảm Bảo; kết nối những niềm đam mê.

thang_Q5

Active Member
MC

Sau gần 1 tháng tranh giành quyết liệt của ba thành phố lớn Vietpet TPHCM,Vietpet Nam Định,Vietpet Hà Nội cuối cùng có kết quả ,phần thắng đã thuộc về sanka1828 thuộc Vietpet Hà Nội đã có 1 cuộc ăn mừng lớn đễ chờ đón Carmen về Hà Nội sau gần 1 tháng ăn ngũ không yên có khi nhiều đêm phải thức trắng :)) Bầu trời cả 3 thành phố gần 1 tháng nay âm ưu ,sóng gió kéo đến thế mà hôm nay lại toả sáng rồi =)) .Anh em của 2 thành phố Vietpet Nam Định.Vietpet TPHCM đành ngậm ngùi tiễn đưa Carmen ra sân bay về HÀ Nội thôi :worried: Mong sao Carmen về Hà Nội sẽ ăn no chóng lớn và sản xuất ra nhưng đứa con :-bd .Và lần cuối cùng xin chúc sanka1828 đã giành được Carmen về bầu trời Hà Nội ăn mừng rồi :)) .Mình tuy ở TPHCM nhưng vẫn thấy được vẻ mặt rất vui vẻ của bạn đấy nhé =))=))=))

Chúc Mừng :-bd Chúc mừng :-bd Chúc mừng :-bd

Chúc mừng ông anh!!! Hẹn gặp ông anh vào 1 ngày gần nhất. Mà bao giờ carmen ra Bắc thế nhỉ???

phamcpc

Member
Chúc mừng Cường! Chúc phát tài! Nhớ chia sẻ cho ace thường xuyên nhé!
Người đồng tỉnh huê cầu!

hà hà...nóng lòng quá không biết khi nào em nó ra tới Hà Nội đây ạh ! mấy hôm nay mưa bẩn kinh !

Mặc dù thua thì anh em vẫn vui vẻ. Quan trọng là để cho anh em trong cả nước biết rằng phong trào nuôi cún cũng như vật nuôi khác ở Nam Định cũng không kém gì các tỉnh thành khác. Nhưng cũng hơi buồn và xin lỗi mọi người đã, đang và sẽ là thành viên của vietpet Nam Định những người đã theo em cổ vũ cho em trong suốt thời gian qua. Nhưng qua cuộc đấu giá này anh em Nam Định hãy cùng nhau đoàn kết để đưa phong trào đi lên và mong được sự giúp đỡ của các tỉnh thành có phong trào phát triển như Hà Nội, Hải Phòng, Quảng Ninh..... Hẹn gặp anh em cả nước và anh em miền Bắc vào 1 dịp gần đây nhất!!!
P/s: Xin lỗi mọi người!!!!!!