• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đấu giá - Chó Rottweiler - Carmen of VNRottweiler - xem quy định trang 01

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Thay mặt VRC và Vnrottweiler kennel xin chân thành cám ơn ban quản trị VP và Mod KC tổ chức thành công cuộc đấu giá gây quỹ. ngoài ra cũng xin chân thành cám ơn các anh em trên khắp mọi miền đã cổ vũ cho cuộc đấu giá này thêm sôi nổi và thành công. xin chúc mọi người nhiều sức khoẻ và nhiều đam mê hơn nữa để cùng nhau xây dựng phong trào lớn mạnh.

thân chào.

sanka1828

Member
Hôm nay ngày 29/04/2010 em đã đi làm nốt thủ tục cuối cùng cho carman tại ngân hàng ANZ

Thứ hai em muốn nhờ đồng chí Nguyễn Sơn (chủ cũ của Carman) nuôi dùm em 2 tuần, vì lý do nhà chuẩn bị xây xong nên chưa có nhiều thời gian chăm sóc em nó, mong anh Nguyên Sơn nhận lời.

maxbiaggi

Member
Theo dõi cuộc đấu giá từ đầu đến khi kết thúc mình thấy bạn Sanka1828 cứ gọi Carmen thành Carman không à hay là bạn định đặt tên cho nó là Carman vậy,dù sao cũng chúc mừng bạn đã là người chiến thắng.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Hôm nay ngày 29/04/2010 em đã đi làm nốt thủ tục cuối cùng cho carman tại ngân hàng ANZ

Thứ hai em muốn nhờ đồng chí Nguyễn Sơn (chủ cũ của Carman) nuôi dùm em 2 tuần, vì lý do nhà chuẩn bị xây xong nên chưa có nhiều thời gian chăm sóc em nó, mong anh Nguyên Sơn nhận lời.
Anh mới check TK và xác nhận số tiền đã nằm trong TK xem như nhiệm vụ của Sanka1828 đã hoành thành. vậy mình sẽ thống nhất với bên vận chuyển về chi phí xong sẽ thông báo tổng số tiền còn lại là bao nhiêu rồi sau đó sẽ chia làm 3 và gửi số tiền 1/3 đó vào TK của VP cũng như VRC.

Về việc ngày vận chuyển Carmen ra HN thì khi nào em thấy mọi việc sẵn sàng thì báo cho anh nhé.

Thân chào.

KimCuong

Active Member

Anh mới check TK và xác nhận số tiền đã nằm trong TK xem như nhiệm vụ của Sanka1828 đã hoành thành. vậy mình sẽ thống nhất với bên vận chuyển về chi phí xong sẽ thông báo tổng số tiền còn lại là bao nhiêu rồi sau đó sẽ chia làm 3 và gửi số tiền 1/3 đó vào TK của VP cũng như VRC.

Về việc ngày vận chuyển Carmen ra HN thì khi nào em thấy mọi việc sẵn sàng thì báo cho anh nhé.

Thân chào.

Cảm ơn anh em, cảm anh sonnguyenViệt Cường (sanka1828) đã triển khai các bước đúng như quy định cuộc đấu giá đã được thông báo.

Xin thông báo, các bước triển khai cuộc đấu giá Carmen of VNRottweiler đã sắp sửa hoàn thành hết các bước cuối cùng. Carmen đã chính thức có chủ nhân mớiViệt Cường - thành viên Vietpet Hà Nội.

02 tuần nữa anh em Vietpet Hà Nội sẽ cùng Việt Cường đi đón Carmen.

Xin chúc mừng./.

tran huy hoang

Active Member
Lời đầu tiên , xin thay DVRC gởi lời chúc mừng đến Bác Kim Cương "MC số 1 của những cuộc đấu giá". Và chúc mừng Anh Sơn cùng toàn thể VRC ,vì cuộc đấu giá này đã thành công rực rỡ. Đồng thời cũng xin chúc Cường đã đon được Carmen Of VNRottweiler về chơi với GSD như ban đâu Mình đã chúc Cường, hy vọng Cương sẽ chăm bọn Cún thật tốt nhé !
Chào thân ái trên tinh thần Rottweiler.

sanka1828

Member
Từ hôm qua tới giờ khi biết em đã dành được carmen về, đã có rất nhiều cuộc điện thoại gọi đến chúc mừng, cũng như nhận được rất nhiều bài viết cua forum VP.
Vì lý có lý do riêng nên em chưa lên cảm ơn tất cả các anh, chị, em được.
Hôm nay khi đã hoàn thành các thủ tục đấu giá, em muốn gửi bài viết này cảm ơn tất cả những anh, chị, em trong thời gian qua đã cổ vũ nhiệt tình cho cuộc đấu giá, cho tất cả các thanh viên tham gia đấu giá, và riêng cho bản thân e/m. XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN MỌI NGƯỜI
Còn về phần carmen, em sẽ cố gắng chăm sóc em nó thật tốt trong những điều kiện tốt nhât, để bác chủ trại Nguyễn Sơn và tất cả các anh, chị, em không phụ lòng mong đợi
Một lần nữa em xin gửi lời chúc tốt đẹp nhất tới toàn thẻ anh chị em VP, chúc cho VP luôn phát triển, chúc cho những điều tốt đẹp nhất

Thân.

Hôm nào carmen ra Hà Nội thì anh thông báo em với nhé, em cũng muốn tham gia để biết về phần thưởng mà mình chưa đạt được để cố gắng hihi!! Cuối tuần 30/4-1/5 chúc cả nhà 1 kỳ nghỉ tốt đẹp!!
P/s: Cuối tuần em lên được thì em call anh em mình gặp mặt nhé!!!!

doanhcauson

Vietpet sponsor
Xin chúc mừng cuộc đấu giá thành công rực rở và cũng xin chúc mừng chủ nhân mới của Carmen là bạn Cường Sanka.Chúc bạn luôn hạnh phúc và có nhiều niềm vui bên thành viên mới và chúc Carmen đã có được 1 người chủ tuyệt vời. Một lần nửa xin chúc mừng bạn.Thân chào.

KimCuong

Active Member
Xin chúc mừng cuộc đấu giá thành công rực rở và cũng xin chúc mừng chủ nhân mới của Carmen là bạn Cường Sanka.Chúc bạn luôn hạnh phúc và có nhiều niềm vui bên thành viên mới và chúc Carmen đã có được 1 người chủ tuyệt vời. Một lần nửa xin chúc mừng bạn.Thân chào.
Cảm ơn anh Doanh, một cây đa cây đề trong làng Rott Việt Nam. Cảm ơn anh đã động viên ủng hộ cho chủ nhân mới của Carmen là bạn Việt Cường Sanka1828.

Anh em rất vui khi topic đấu giá này càng ngày càng được các anh em thành viên trẻ, đến những bậc tiền bối tham gia ủng hộ và chúc mừng.

Thân ái./.

Chúc mừng cuộc đấu giá thành công tốt đẹp . Chúc mừng Cường Sanka đã sở hữu được em Carmen . Xin chúc mừng

trung2t3c

Active Member
chúc mừng Hà Nội, chúc mừng đồng chí Cường nhé.....
Tuy hơi chút gợn buồn cho Nam ĐỊnh nhưng thôi, NĐ cách HN ko bao xa..... thăm Carmen thăm luôn cả Clxxx đồng chí Cường nhỉ :D :D :D

Chúc 30/04 và 01/05 toàn thể ACE Vietpet nhé

KimCuong

Active Member
KimCuong cũng xin phép được có chút ý nguyện, nếu anh em nào ngoài Bắc là người chiến thắng trong cuộc đấu giá này, cho phép KC được mời anh em 1 chầu bia hơi Hà Nội chúc mừng nhé.
Như đã nói, KC hôm nay rất vui được mời sanka1828, vợ chồng Dũng zippor và đặc biệt là có sự xuất hiện của Dũng da8888 từ Úc về chung vui với chủ nhân mới của Carmen là Việt Cường sanka1828.

da8888 với sanka1828

Vợ chồng zippor cùng da8888sanka1828

Anh em cùng chung niềm vui với sanka1828 khi đã có Carmen of VNRottweiler

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
đề nghị nhà vận chuyển Nam với nick name là Bulldogfat thông báo tổng số tiền vận chuyển cho sản phẩm đấu giá là carmen. sau khi lấy tổng số tiền của người thắng cuộc là Cường Sanka1828 25.500.000 VND trừ ra chi phí vận chuyển và chia làm 3. số tiền 1/3 sẽ được chuyển vào TK của VP.

to Nhân BUBA: cho anh xin lại số TK nhé.

xin cám ơn

thân chào.

KimCuong

Active Member
to Nhân BUBA: cho anh xin lại số TK nhé.

xin cám ơn
KC gửi anh Sơn Nguyễn số tài khoản của Ban quản trị diễn đàn Vietpet:

Tên chủ tài khoản: Nguyễn Thành Nhân
Số Tài Khoản: 0121001023900.
Chi nhánh: Ngân hàng ngoại thương Đồng Nai.

Anh em Vietpet Hà Nội đang chờ đến ngày được đón Carmen. Cảm ơn anh./.

Em ủng hộ 50% cước carmen ra bắc (No paper):) cho diễn đàn VIETPET....xin anh SƠNNGUYEN 600 trăm vnđ nhé:party:

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Em ủng hộ 50% cước carmen ra bắc (No paper):) cho diễn đàn VIETPET....xin anh SƠNNGUYEN 600 trăm vnđ nhé:party:
xin cám ơn em đã thông báo. như vậy chi phí vận chuyển ban đầu là 1.200.000 vnd. đồng chí Nam nick bulldogFat tài trợ 50% chi phí là 600.000 vnd. vậy sau cùng số tiền vận chuyển sẽ là 600.000 vnd.

tổng số tiền đấu giá là 25.500.000 vnd sau khi trừ chi phí vận chuyển là 600.000 vnd còn lại là 24.900.000 vnd . sau khi chia làm 3 theo quy định ban đầu thì số tiền cho mỗi phần sẽ là 8.300.000 vnd.

To Buba: anh sẽ chuyển vào TK số tiền ủng hộ quỹ VP là 8.300.000 vnd. sau khi chuyển xong anh sẽ báo cho em check TK cũng như chụp hình biên lai gửi lên diễn đàn nhé.

xin cám ơn

thân chào.

KimCuong

Active Member
xin cám ơn em đã thông báo. như vậy chi phí vận chuyển ban đầu là 1.200.000 vnd. đồng chí Nam nick bulldogFat tài trợ 50% chi phí là 600.000 vnd. vậy sau cùng số tiền vận chuyển sẽ là 600.000 vnd.

tổng số tiền đấu giá là 25.500.000 vnd sau khi trừ chi phí vận chuyển là 600.000 vnd còn lại là 24.900.000 vnd . sau khi chia làm 3 theo quy định ban đầu thì số tiền cho mỗi phần sẽ là 8.300.000 vnd.

To Buba: anh sẽ chuyển vào TK số tiền ủng hộ quỹ VP là 8.300.000 vnd. sau khi chuyển xong anh sẽ báo cho em check TK cũng như chụp hình biên lai gửi lên diễn đàn nhé.

xin cám ơn

thân chào.
Cảm ơn anh Sơn NguyễnbulldogFat đã triển khai các bước tiếp theo của Cuộc đấu giá Carmen rất đúng tiến độ cam kết.

Anh em Vietpet Hà Nội vẫn đang chờ tới ngày đón Carmen ra Thủ đô với Việt Cường - sanka1828 đó.

sanka1828

Member
Sorry tất cả anh em , đợt vừa rồi bận quá nên em quên mất.

Em đã có thông tin tài khoản của anh Buba, em sẽ chuyển số tiền 1000.000vnđ như đã nói để ủng hộ cho quỹ Vietpet

Khi nào gửi xong em sẽ chụp hình hoá đơn rồi gửi lên diễn đàn

Thân!