• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đại Gia Đình Nhà Mèo Ginger

FunGus

cảm ơn mọi người . Mèo nhà em thì ăn thịt gà + thịt khác cũng thích lắm . Nhưng trộn vs cơm thì bé toàn bới cơm kiếm thịt ăn . Chẳng chịu ăn cơm :(

PeMiuNgoan

Member
cảm ơn mọi người . Mèo nhà em thì ăn thịt gà + thịt khác cũng thích lắm . Nhưng trộn vs cơm thì bé toàn bới cơm kiếm thịt ăn . Chẳng chịu ăn cơm :(
băm nhuyễn thịt ra rồi trộn đều thì em ấy ko bới thịt nhả cơm đc đâu :D

Tũn còi

Member
Cho em ăn với:

Người ta quay đi mà còn chụp:

Trên đầu thảm tập của chị Tũn đấy:

Tập tọe chụp ảnh nghệ thuật:

Trong cái giỏ nhựa đỏ yêu thích của em:

Nắng kìa, chạy thôi:

Đã bảo là ko thích nắng mà, chụp j mà chụp:

Thực và ảo:

Em tập tha chuột:

Chuột là em koala của chị Tũn đấy, thích lắm:

PeMiuNgoan

Member
Ôi! Em ấy ú nu ú nần nhìn sướng thế ko biết , nhà này khéo nuôi ghê :x

Đây là chàng đẹp trai nhà em :x

Gemma

Active Member
Ớ, sao Bánh Mì nhà mình nó đi chơi lang thang khắp các nhà hư đốn quá như vầy nè trời! Bánh Mì kia, về nhà ngay không thì bảo hả? >:p>:/x-(=))

D_P_HOA

Active Member
I'm sexy and I show it:
Hi hi, hôm nay vào đây mơí biết àh :)), bên Ginger này cũng có em I'm sexy and I show it hoành tráng hơn cả Mori :)), Mori chỉ dám như LMFAO đã thâý buồn cươì rùi mà có bạn còn cao thủ hơn :))

Linhmu_93

Active Member
Xem Cam và bố Mid ăn chơi chưa này! 3:-O3:-O=))=))

xem ảnh mới thấy con Cam nó giống bố Mid nó quá thể má Gem ạ. Từ cái điệu nhếch mép đến cái mặt tròn tròn............

Linhmu_93

Active Member
cho cháu Hấu gia nhập tập đoàn Ginger với ạ
Sơ yếu lý lịch của cháu
Tên giao dịch quốc tế: Mr Hoàng Dưa Hấu
Tên thân mật: Hấu
Xuất thân gia đình: con bố Kem + mẹ Bống nhà Ruồi Bẹp
Hộ khẩu hiện tại: Nhà Milky
And .... show time...

Cháu đi ị :">:">:">:">:">

chị ơi! thằng béo xấu giai này show lên đây làm gì! nặng mông mà nghịch như giặc ế, thôi không nhận làm con rể nữa đâu! hô hô..........

Gemma

Active Member
Bé Ginger quý xì tộc nhà chú Cương xinh tóa....................................................:-*:-*:-*

hoanglac

hehe,h ms biết có gia đình cho e mèo nhà mình,đăng ảnh lên coi như tìm cho bé 1 bạn gái để cbi rước về nhà=) A/C nào sắp có baby cho e đặt gạch 1 bé nha:X:X

hoanglac

haha,đc khen mà sướng cả người=) cảm ơn bạn=))mà mèo nhà mng có ai giống nhà mình hok??mình để ý thấy đồng tử bên trong mắt lúc bé tí,lúc lại to dài tròn xoe:-s

X

xuka3691

Guest
cái đấy thì mèo nào cũng thế bạn ạ. mắt mèo đồng tử co dãn mạnh, k như mắt người. gặp sáng sẽ co lại, tối sẽ giãn ra

ropilois

Member
Up cuối năm nào!!!Ngày cuối năm rét mướt, con gái mẹ chỉ thích ngủ suốt chứ không có hứng đùa nghịch vs chị Tun đen. [-X:))Ngủ đến nỗi ngủ mơ nói linh tinh ầm ĩ=)), mẹ buồn cười quá đành phải lôi quả nokia lởm ra làm vài kiểu!hehe :p
Gái "rượu" 5 tháng tuổi :x

Mải mê ngủ nên đá bay bạn gấu Teddy sang 1 bên 3:-O:D

Cận cảnh mặt nhợn :">

"Trời ạ, con đang ngủ mà mẹ chụp chụp cái gì, làm mất hết cả hình tượng của người ta!">:p

"Mẹ vẫn chưa thôi ah?! Che lại thế này là hết chụp!" >:/=;[-X

Mẹ cháu vẫn còn 1 kiểu cực dìm hàng, đó là cái ảnh cháu ngủ say đến nỗi tẹt cả mặt, bẹo cả lông, thè cả lưỡi ra ngoài. =))Nhưng sợ cháu ế nên mẹ cháu đành ém lại.hihi. ;;)Happy new year cả nhà ạ!!!!!>:D<

Gemma

Active Member
Trông mặt giống quả Cherry thật ý! :x:x:x:x:x:x:x:x:x:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

vyle

Member
xem từ đầu trang tới giờ và Hai Vy đã có kết luận là đã trở thành Fan của mấy cục bông màu xinh tươi này, kiểu này phải lén giấu mẹ đi làm thêm để rinh 1 cục về bầu bạn với chị Kim và anh Bim mới được

Gemma

Active Member
xem từ đầu trang tới giờ và Hai Vy đã có kết luận là đã trở thành Fan của mấy cục bông màu xinh tươi này, kiểu này phải lén giấu mẹ đi làm thêm để rinh 1 cục về bầu bạn với chị Kim và anh Bim mới được
Nhà Gemma có một đàn ginger 4 thằng bé con sắp đến tuổi về nhà mới. Chị Vyle có thích thì ghé topic "Những thiên thần nhỏ của Bờm - Cam" thăm các cháu nhé. 8->:x