• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đăng ký thành viên CLB Vietpet Hải Dương

biron

Member
Bác vũ có quả hàng gì mới vậy cho anh em chiêm ngưỡng với nào:)
chiều nay ngày 13/8,anh em lại ra cong viên nha bác vũ,tình hình là đợt vừa rồi mưa gió nên phong trào tạm lắng quá,thấy bảo bác vũ mới mua 1 em rot 8-> chiều bác mang cho anh em chiêm ngưỡng nha, 8-x8-x , phê bình bác lắm,bác là ít dắt chó ra nhất hội đấy, tuyên dương anh Phát, tinh thần chịu khó :D( thà bỏ vợ chứ ko bỏ chó ) trích '' hôm off rượu nhà anh Kiên bác phát nói 3:-O3:-O3:-O hú hú

biron

Member
Vậy hả anh thế là hiện tại vẫn cứ chỉ là khách mời thôi ah, em đang kiếm con vịt cái ở hd rồi đăng kí thêm thành viên ở Vp HD nữa, ke ke>:D<
bác Boy Hải Phòng ơi,hôm nào về làm quản ca cho anh em VPHD bọn em nhé, hôm bác làm quản ca nói thật là đến tận sáng em vẫn còn ám ảnh =))...........................ANH EM ƠI.........2...3....zô.....2.........3.......zô.......2....3....UỐNG................khà khà,giọng bác chất thật%-(%-(%-(

bác Boy Hải Phòng ơi,hôm nào về làm quản ca cho anh em VPHD bọn em nhé, hôm bác làm quản ca nói thật là đến tận sáng em vẫn còn ám ảnh =))...........................ANH EM ƠI.........2...3....zô.....2.........3.......zô.......2....3....UỐNG................khà khà,giọng bác chất thật%-(%-(%-(
Chiều nay đông lại R........Ô...........Oho!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Boy Hai Phong86

Active Member
Ok anh em, được anh em ở Hd quý thế thì còn gì bằng, thế hẹn anh em Hd đến cuối tháng này nhé anh em hp về giao lưu tiếp ah>:D<

Boy Hai Phong86

Active Member
Hàng hóa gì đâu E ,chó ấy mà...haha mà chó thì chỉ có Rott thôi....Về mới cho xem...khà khà.Có quà thì mới được ngắm....khà khà!!!!!
Sợ thật rot mới mà anh giấu kỹ thế , đưa lên vp cho anh em ngắm với chứ, có nói nhỏ em nó từ đâu tới không anh,

Phi Anh

Member
Chiều nay lại off :D vui quá là vui...=))
Trưa nay quá chén, thế mà chiều nay không thể không ra...:)):)):)):))
Bằng chứng đây nhé...:D

Chiều nay đã đem cả 2 em Rott ra gần đến nơi rồi....Thế mà sơ sảy để 2 em thử sức nhau.......Tiếc thật!!!Uổng công ĐC Phi Anh!Hẹn hôm khác nhé!

Boy Hai Phong86

Active Member
Anna không có duyên với A,em nó về Bắc Ninh rồi.Đã bảo hàng thường rồi lại còn không tin.Sáng 28/8 về sớm đi dắt hộ A một em nhé!
Em đang thầu mấy con của thằng em Duc rồi hihi tổ chức sáng thế này mây mưa ko biết bao giờ mới tỉnh đây:)

KEj Mystic

Chiều nay lại off :D vui quá là vui...=))
Trưa nay quá chén, thế mà chiều nay không thể không ra...:)):)):)):))
Bằng chứng đây nhé...:D

2 em cún xinh xinh kia tên là gì ạ ? Em nào cũng yêu trừ cái đứa áo đen :))