• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đăng ký thành viên CLB Vietpet Hải Dương

Phi Anh

Member
Thông cảm đi E ơi!Đang pots tiếp thì Vợ dậy +Con khóc ...hihi.Chiều nay ra tiếp E nhé!Phi Anh mà không pots nữa PHẠT!!!!!
Ui, sợ thế!!!
Đúng là đêm qua đong post ảnh thì ...trục trặc kô post tiếp được...
Đây rồi...

Ui em này nhìn đẹp nghê!!!Những đêm trăng rằm em này mà nhảy lên nóc Bể hu hú thì đẹp phải biết !!!khà khà

ĐC Phi Anh có nhận em Cốc nhà mình vào đội bóng không???An tâm là em nó cầm bóng là không ai dám vào tranh hết...hihi.Mỗi lần cho Cốc ra công viên,là mỗi lần mệt...Thả ra thì đi đền bóng,xích lại mà không cẩn thận thì....đứt xích.KHỔ......Nhưng thấy em nó vẫn đáng YÊU!!!!!!!!!!!!!!Khà khà!:)):)):))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
ĐC Phi Anh có nhận em Cốc nhà mình vào đội bóng không???An tâm là em nó cầm bóng là không ai dám vào tranh hết...hihi.Mỗi lần cho Cốc ra công viên,là mỗi lần mệt...Thả ra thì đi đền bóng,xích lại mà không cẩn thận thì....đứt xích.KHỔ......Nhưng thấy em nó vẫn đáng YÊU!!!!!!!!!!!!!!Khà khà!:)):)):))
Em cốc của anh thế vẫn còn ngoan là được rồi, nếu cảm thấy em nó hư quá không dạy được thì anh vất xuống em bảo con Moon nhà em nó dạy cho, gì chứ ngoan ngay...:)):))

Phi Anh

Member
^:)^^:)^^:)^ e túc tắc vừa đá vừa nhặt bóng vậy, chứ cho Cốc nhà anh vào đội thì chắc chỉ có mỗi e và bác đá với nhau thôi, còn lại thì chắc chạy hết. Hôm qua Cốc làm thế là bọn đá bóng phải bỏ về đấy :(:)(:)((. Tuần bác cho Cốc ra off 1 buổi thôi, ko thì bọn đá bóng nó gét rồi cầm gạch ném cho cả chủ và cún đấy =((=((=((

cocker

pit anh kien dep day.......................................................................................................................................................

bunbun83

Member

em xin đăng ký làm thành viên

Hoàng Anh Tuấn - SN 1983 - Nick hoang_anh_tuan_83

ĐC: 18/150 Nguyễn Trãi HD

SDT: 0912 85 85 95

Nghề nghiệp: kinh doanh mỹ phẩm

Hiện chưa nuôi em cún nào nhưng đang nhờ các bậc tiền bối tìm hộ 1 e rott.

Rất mong nhận được sự giúp đỡ ,ủng hộ động viên của các bậc tiền bối.

Trần văn Khoa-1969
ĐC:73 Chương Dương-TPHD
ĐT:0946033731
Hiện đang nuôi:1 GSD
Mong giao lưu với tất cả AE!!!!!!!!!!!!!!!

Đợt này họp CLB mình sẽ xin lại AE danh sách đầy đủ mới được.Rất mong được sự ủng hộ & hợp tác của tất cả AE !
Thân!!!

Đợt này họp CLB mình sẽ xin lại AE danh sách đầy đủ mới được.Rất mong được sự ủng hộ & hợp tác của tất cả AE !
Thân!!!
theo em có khi lên in cả ra giấy thành một số bản để cho ACE không tiện online biết được ACE trong câu lạc bộ và cho Bác Hải một bản để tiện theo dõi, và thông báo.

Phi Anh

Member
theo em có khi lên in cả ra giấy thành một số bản để cho ACE không tiện online biết được ACE trong câu lạc bộ và cho Bác Hải một bản để tiện theo dõi, và thông báo.
Một ý tưởng hay :D:D:D.............................................................