• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn pitbull đầu tay của mình.

hoangtkv

Active Member
Hình như có con kẻ vẽ như vện phải không ạ. Nếu có thì ngàn lần mong anh để em đặt cọc ạ.

trangphuong

Active Member
Hình như có con kẻ vẽ như vện phải không ạ. Nếu có thì ngàn lần mong anh để em đặt cọc ạ.
Nhóc ngoài cùng hả em, cu này thứ 8 trong 12 anh chị em thì phải,chắc không phải vện đâu, 10 nữa may ra mới thật mầu. Mà cũng lạ có 2 em mầu bully...=))...

phamhuyhoang

Active Member
cho em một con anh ơi ^_^ em làm vệ sĩ khi đi chơi bị chó nhà người ta tấn công ^_^ em đặt gạch rồi anh nhé

gàsiêunhân

Active Member
Đàn cún đẹp quá! chúc mừng anh nhớ, thế là thừa đen vá trắng cho anh chọn lựa rồi còn gì
Anh Phương huấn luyện caribe với thằng puma thế này đi anh, sau này thích nuôi bao nhiêu chó cũng ok :D:D:D

trangphuong

Active Member
Đàn cún đẹp quá! chúc mừng anh nhớ, thế là thừa đen vá trắng cho anh chọn lựa rồi còn gì
Anh Phương huấn luyện caribe với thằng puma thế này đi anh, sau này thích nuôi bao nhiêu chó cũng ok :D:D:D
Dại gì em, hay em hl chó nhà mình làm thế đi đã...=))...

cocker.fan

Active Member
Tuyệt quá anh ơi,sản phẩm đầu tay đông thế này là mãn nguyện lắm rồi,mấy em kẻ vẽ đẹp quá :love struck:

nguyenhaidai_hp

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Đàn cún nhìn thích quá, sản phẩm đầu tay thế này là quá mỹ mãn rồi. chúc mừng Trangphuong nhe..

trangphuong

Active Member
ối. tên sư bọn ôn con này. sao vừa đẻ ra mà già khú thế nhỉ
Tụi này hưởng hơn 100 quả trứng vịt lộn từ mẹ nó sang mà em...già là phải anh hôm nay cũng mệt nhoài luôn.

hungvu

Member
:)) :)) :)) vụ này ông anh xứng đáng được vinh danh vào sử sách vietpet ký đấy a ạ.:)) . có ai ngờ đây là sản phẩm của nhân tạo cơ chứ. chết cười:))

Ken_zx88

Member
Đàn này kẻ vẽ đẹp quá anh ơi ................................................

ngocsamnb

Member
bác TrangPhuong ơi cho em hỏi bác ở đâu thế ạ , em muốn đặt một bé đực có được không ạ , em sẽ fone cho bác . cám ơn bác .

hungvu

Member
Để các cháu lớn đã các bác ơi...mới có 2 ngày tuổi mà.
Thân!
tại bác show hàng sớm quá ấy mà. nhẽ ra tin này báo nội bộ thôi a ạ:D đã thế ngày nào a cũng update cho anh em đi:D

trangphuong

Active Member
Vì màu các em nó kẻ vẽ đẹp thế ai mà chịu được hả anh ,chúc chủ có sức khỏe tốt để chăm các em nó tốt:party:
May mắn thôi toàn bộ 11 nhóc đều ức trắng tất trắng bạn à. Đặc biệt có 1 chú đen duy nhất em tối mầu kia là mầu ghi xanh.