• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn pitbull đầu tay của mình.

trangphuong

Active Member
Đàn này sinh 19-04-2011.
Mẹ pit caribe.
Bố Puma.
Và đây là 11baby thân yêu.

kucut3

Member
có em đuôi đen nhìn ngộ :D...nhìn mấy nhóc yêu quá anh ạ...chăm 12 mệt phải biết...

KimCuong

Active Member
Chúc mừng anh nhé! Mệt đây, rồi sẽ bận rộn đây, hơn con mọn đó anh nhé. Hẹn anh tại HAN. ;)

trangphuong

Active Member
Anh cả kẻ vẽ và em trai thứ 10.

Anh cả, chú kẻ vẽ măt trắng thứ 8 và chú đen kẻ vẽ thứ 10.

GA_DONG_TAO

Active Member
Cái anh nhân tạo này có vẻ cho kết quả tốt hơn cái anh tự nhiên nhỉ? Chúc mừng bác nhé, lại khối anh thèm đây.... Bác chụp cái tay cầm máy xem nào? Xem tay kia có to ko?

vanglai213

Active Member

Thằng này thứ này.

Thằng này thứ 8 này.
chúc mừng anh nhé quả là 1 vụ thắng lớn đúng 1 đội bóng , caribe ss sau tyty nhà em 10 ngày ty ty nhà em có 4 chú thôi anh à, không ngờ vụ này lạ lại khủng khà khà chúc mừng lần nữa :-bd:-bd

minhcuong

Active Member
Xin chúc mừng bạn Trang Phương,

Hình như đàn này là do thụ tinh nhân tạo phải không? Vậy thì phải chúc mừng ông chủ đảm đang, dám nghĩ dám làm lần nữa.

minhcuong,

my_lucky

Active Member
Mệt quá không anh??? Một đêm mất ngủ và.....còn nhiều ngày đêm không ngủ, ka ka.Còn ảnh Caribe và ảnh của ông chủ xem sau cú vượt cạn này cả chủ và tớ sụt mất mấy kg.Nhìn cún yêu lắm, chúc mừng anh.Thân!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Xin chúc mừng tác phẩm đầu tay của ông anh nhé, nhìn mấy em mũi đỏ là đã thấy sướng rồi anh ơi :D:D

zinzin80

Member
em dự tính 20 em cơ mà :)):)):)):)):)):)):)) quả này ghạch ngói bay liểng xiểng thị pit nhà em cũng sắp lấy chồng rồi chắc cho lấy con ngao tạng được không anh=))=))=))=))=))=))=))=))=))

my_lucky

Active Member
anh Tiến...

em dự tính 20 em cơ mà :)):)):)):)):)):)):)) quả này ghạch ngói bay liểng xiểng thị pit nhà em cũng sắp lấy chồng rồi chắc cho lấy con ngao tạng được không anh=))=))=))=))=))=))=))=))=))
Hôm qua lúc alo, anh Phương bảo chắc chỉ 6 em thôi, anh cứ bảo dự tính 20 nhóc làm anh ý phát hoảng, em bảo có 10 con mà anh ý đã " thôi ông ạ, nó đi ngủ rồi "=)), may mà có 12 nhóc, chứ nó mà 20 nhóc thì ......:wall::wall::wall:

zinzin80

Member
Hôm qua lúc alo, anh Phương bảo chắc chỉ 6 em thôi, anh cứ bảo dự tính 20 nhóc làm anh ý phát hoảng, em bảo có 10 con mà anh ý đã " thôi ông ạ, nó đi ngủ rồi "=)), may mà có 12 nhóc, chứ nó mà 20 nhóc thì ......:wall::wall::wall:
sợ gì chứ anh đang đặt ít cọc rồi chuyển công ty vào chỗ nào nhiều đất hoang đóng một ít lấn chiếm để nuôi pit chỉ lo không có tiền mua cổ gà thôi

my_lucky

Active Member
Thì anh mở trại nhận gửi cún miễn phí, miễn sao chủ chó gửi cổ gà cho cún ăn là xong anh ơi.Mình vừa có cún chơi đùa hàng ngày, vừa không lo kiếm tiền mua cổ gà, lại được giao lưu anh em.Anh hỏi anh Phương xem thời gian tới anh ý mà bận đi tìm kiếm mấy hũ tiền cổ hay bận đi ngắm khu đất đẹp thì bảo anh ý gửi cả đàn baby kia xuống công ty anh, ka ka.Đông khách ngay ý mà....hi hi

:-bd:-bd$-) Ông Phương này nhìn mặt ngầu thế mà mát tay kinh , làm nhát mà ra chục em hi hi , xin chúc mừng , nhìn Pit mà lại thấy thèm thèm :)):))

chúc mừng anh Phương nhìn đàn pit con này mê quá.quả này anh em nuôi pít khối người chết thèm:D:D