• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Đàn chó con GSD của Hunghanoi

hunghanoi

<font color="Orange"><strong>Chuyên gia huấn luyện
Các bạn thân mến !

Đến ngày hôm nay 4 chú GSD của Hunghanoi nhập khi 8 tuần tuổi đã cho kết quả lứa chó con đầu tiên tại Việt nam . Kể ra công sức chăn nuôi ở Vn thật vất vả và gian nan . Khí hậu , điều kiện sống , dinh dưỡng đã l;am tăng thêm sự vất vả cho người chăn nuôi chó . Chiến công đầu phải kể đến công ty Hùng Vương do anh Nguyễn Quang Hoa la giam đốc là bà đỡ và chăm sóc từ luc đẻ ra vượt qua đợt rét kinh khung vừa qua để bây giừo các chú GSD đã 4 tháng tuổi phát triển tốt và đẹp . sau đây là vài hinh giưói thiệu đàn chó này

maianhbao

Member
Chào anh Hùng, đàn chó của anh rất đẹp, Đầu thủ, mầu mảng, chân tay không thể chê được. Anh có thể chụp dáng đứng của từng con một để anh em xem thì hay quá.
Cảm ơn anh đã cho xem.
Chúc anh thành công trong mọi lĩnh vực, chúc đàn chó hay ăn chóng lớn

yeulab

Member
Xin chân thành chúc mừng A Hùng,chúc mừng trại HÙNG VƯƠNG đã thành công trong việc cho ra đời những chú GSD tuyệt đẹp này.cho em hỏi là không biết các ANH có chuyển nhượng GSD con cho người có nhu cầu nuôi không,nếu có cho tôi xin SĐT liên lạc.Xin cảm ơn

nqd123

Member
Theo tôi được biết, anh gọi cho anh Nguyễn Quang Hoa thử xem. Số điện thoại 0913321522.

hunghanoi

Và hình ảnh Scotty Redox sinh ngày 26.11.2006 sau gần 1 năm về Vn thích nghi với khí hậu và thổ nhưỡng . Công bằng mà nói cung như nhau nhưng những con GSD cùng đàn phát triển ở nước ngoài vượt trội lên rất nhiều do được đầy đủ mọi thứ về dinh dưỡng cũng như khí hậu.
Các con GSD mang từ nước ngoài về do khí hậu nhiệt đới nắng nhiều nên bộ lông vàng hơn và ngắn đi , mong hơn đồng laọi ssống ở trời Âu

yeulab

Member
Anh Hùng cho tôi hỏi là con GSD anh ngồi chải lông là con đực hay cái vậy?tôi nhìn kg rõ

Sonxin

Chúc mừng anh Hùng Hà Nội đã có những kết quả ban đầu về nhưng chú GSD thuần chủng sinh trưởng tại VN. Chúc anh và các cộng sự sẽ có nhiều thành công trong việc nhân giống SGD tại VN.

lê anh tuấn

Chào các bác

Em nhìn mấy chú GSD kết quá đi mất, giờ mà em muốn mua 1 chú thì làm thế nào hả các bác, chỉ cho em với, ko biết giá khoảng bao nhiêu:blusshing:

hunghanoi

Cám ơn các bạn đã động viên , mình cũng hy vọng những chú chó đẻ ở Vn mang gien tốt sẽ thích nghi cao hơn Bó , Mẹ chúng . Con đường tạo giống tốt và sân chơi tốt còn gian nan quá vì ở Vn đát chật người đông không có điều kiện vận động cho chó GSD .

hoanghung

Chào anh Hùng!
Nhìn đàn con "Phê" quá!!!!!!!!!
Không biết bác có ý định nhượng lại em nào không?

philong1192

Bao giờ đi sang trại chó phone cho em nhé ,anh hứa mấy lần rồi mà chưa cho em đi sang đâu nhé 0903254645

kinhke

Member
Chào anh Hùng!
Nhìn đàn con "Phê" quá!!!!!!!!!
Không biết bác có ý định nhượng lại em nào không?

Có đấy bạn ơi, bạn thử liên lạc với anh HOa xem sao .Giá mình thấy cũng hợp lý.Chúc bạn tìm được 1 chú GSD vừa ý.

hungvuong1

Trước hết xin cảm ơn Hunghanoi vì sự tin tưởng đối với cá nhân tôi, cũng như anh em trong công ty Hùng Vương khi đã trao đàn chó nhập ngoại cho chúng tôi, một khối lượng tài sản không hề nhỏ, mà không hề có bất cứ một điều kiện nào. Chính vì sự tin tưởng đó mà chúng tôi cũng nỗ lực hết sức mình để có được kết quả bước đầu đáng khích lệ như hôm nay. Chùm ảnh sau đây xin gửi tặng Hunghanoi và các bạn Vietpet, để tỏ lòng tri ân đối với tất cả mọi người yêu thích giống chó số một của thế giới này!

HLV Điệp và đực giống Quantum

HLV Điệp và Porta Avax Hof (10 ngày nữa là đẻ)

Chó mẹ Parish Avax Hof hạnh phúc bên đàn con

HLV Điệp và anh Quang "Trung Tự"(chủ nhân mới của 1 chú chó cái con trong đàn)

HLV Điệp và chó mẹ Porta đã lấy giống được hơn 1 tuần.

nqd123

Member
Vâng! Quả là đàn chó tuyệt vời!!!!!
Được tận mắt chứng kiến chúng mới thấy hết cái đẹp!
Xin cảm ơn anh Hùng, Bác Hoa và toàn thể anh chị em Công ty Hùng Vương!
Những bước đi chậm, chắc và đã chứng minh thành quả bước đầu tốt đẹp! Các anh chị đã góp phần nhân rộng giống chó số một thế giới trên đất Việt với chất lượng theo cá nhân tôi là tuyệt vời! Hi vọng đàn con của Quan tum và Porta sẽ tiếp tục xuất sắc hơn nữa!
Bản thân tôi cũng đã đón một em chó cái trong đàn do Paris sinh ra. Tôi rất ưng cô nhóc này, hy vọng quá trình nuôi dưỡng bé sẽ có thể trong đội thi hoa hậu của những con chó có nguồn gốc thuần chủng.
Một lần nữa xin gửi tới anh Hùng, Giám đốc Hoa và toàn thể anh chị em công ty Hùng Vương lời cảm ơn chân thành và sâu sắc nhất!
Chúc Công ty ngày càng phát triển, đóng góp ngày càng nhiều vào việc nhân rộng đàn chó thuần chủng của giống chó số một thế giới tại Việt Nam!

hungvuong1

Xin lỗi các bạn vì "lời chú giải" của hai ảnh cuối cùng, đó là con Parish Avax Hof mới cho lấy giống lứa thứ 2 được hơn 1 tuần rồi, chứ không phải là con Porta ở hình thứ ba và thứ tư "thành thật xin lỗi" :)

Đúng là quá đẹp. Mà hình như bác còn 1 con đực nhập là Quantro thì phải? Up hình cho mọi người cùng thưởng thức đi.

Rexcouple

Member
Đàn GSD rất đẹp :-bd:-bd:-bd, Rex xin chúc mừng trại Hùng Vương đã thành công trong việc nhân giống những chú GSD thuần chủng.